Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hic.....đúng là tình yêu gượng ép là không được. nhưng mà anh ken ơi! ng đó vẫn muốn tiếp tục với em mà vẫn muốn lấy vợ nwax. hic.......tham lam quá phải không anh.??? em buồn quá à. hu......hu....
buồn quá em đi cắt lun mái tóc dài đẹp thành mái tóc ngắn rùi.hic.....thay đổi không bít có được không nhỉ???
VỚi những loại đàn ông như thế thì sao phải tiếc mà phải mừng thầm là thoát được họ thì tốt đấy em ơi, quẳng cái nỗi buồn đó đi được òi đấy, đi spa thư giãn gương mặt đê 70k thoải mái lắm :015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
VỚi những loại đàn ông như thế thì sao phải tiếc mà phải mừng thầm là thoát được họ thì tốt đấy em ơi, quẳng cái nỗi buồn đó đi được òi đấy, đi spa thư giãn gương mặt đê 70k thoải mái lắm :015:

hic....chị ngoc ơi. em bị mất ngủ à.da mặt sạm đi. hu......hu.......em muốn mua cao bí đao mà ko bít mua đâu à.chị bít ko. giúp em với

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
hic....chị ngoc ơi. em bị mất ngủ à.da mặt sạm đi. hu......hu.......em muốn mua cao bí đao mà ko bít mua đâu à.chị bít ko. giúp em với
Ruộng bí Chân cầu long biên..............:004::004::004:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Phải công nhận một điều : Hội này toàn những người lắm ....mồm, ý quên lắm lời :004:, lâu lâu mở ra mà đã phọt ra 33 trang với 323 bài roài, KHIẾP !!!! :036:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Phải công nhận một điều : Hội này toàn những người lắm ....mồm, ý quên lắm lời :004:, lâu lâu mở ra mà đã phọt ra 33 trang với 323 bài roài, KHIẾP !!!! :036:
Anh hiệp thả quả Bom sặc mùi .....tởm lợm:004::004:

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Híc, xem bói, bảo phải 29 tuổi mới lấy được chồng. Thế mà mẹ đã ra điều kiện từ đầu năm là không quá Rằm trung thu năm nay phải xuất giá, không thì tự giác ra ở riêng. Huhu, kiểu này phải chuẩn bị chăn gối xoong nồi từ bây giờ rồi. Chắc sẽ gắn bó với Hội KTĐT thêm vài năm nữa. Híc híc. :025::025::025:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Híc, xem bói, bảo phải 29 tuổi mới lấy được chồng. Thế mà mẹ đã ra điều kiện từ đầu năm là không quá Rằm trung thu năm nay phải xuất giá, không thì tự giác ra ở riêng. Huhu, kiểu này phải chuẩn bị chăn gối xoong nồi từ bây giờ rồi. Chắc sẽ gắn bó với Hội KTĐT thêm vài năm nữa. Híc híc. :025::025::025:

Thế thì phải đăng tuyển người iu gấp đi em ơi ,đừng để khăn gói quả mướp ra ở một mình buồn lắm.Cho anh đăng ký 1 suất nhé(nếu tuyển).

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

Thế thì phải đăng tuyển người iu gấp đi em ơi ,đừng để khăn gói quả mướp ra ở một mình buồn lắm.Cho anh đăng ký 1 suất nhé(nếu tuyển).

Lại còn phải đăng ký nữa anh chiều kém quá......Làm như em đây nè: TLX ơi nếu như bạn nói thật thì cứ khăn gói xuống HN tớ nuôi Cơm ăn 3 bữa, quần áo mặc nửa ngày trả cần xoong nồi gì mà có khi lại hết độc thân.

Sửa lần cuối:
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng

Không hiểu sao em thích người Hưng Yên kinh khủng ấy. :angel:

Lại còn phải đăng ký nữa anh chiều kém quá......Làm như em đây nè: TLX ơi nếu như bạn nói thật thì cứ khăn gói xuống HN tớ nuôi Cơm ăn 3 bữa, quần áo mặc nửa ngày trả cần xoong nồi gì mà có khi lại hết độc thân.

Sao lại chỉ có nửa ngày mặc quần áo thôi hả Ken? Với lại ít ra cũng phải có chỗ để ngả lưng nữa chứ, cho ăn, cho mặc thôi sao? Nghe đâu dạo này tiền nhà đắt lắm, lương tớ chắc chỉ đủ tiền thuê nhà trọ thôi!

T

tranoanh85

Guest
7/4/11
1
0
0
39
hatinh
Hội Kế toán độc thân!!!

tui có gđ rồi nhưng vẫn muốn tham gia có được không?

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Anh Ken ơi sao thấy anh "mâm nào cũng có 1 dĩa vậy"

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Ruộng bí Chân cầu long biên..............:004::004::004:

sak. ý kiến của anh ken hay thiệt đó. chak anh toàn lấy cái đó bôi hả. ha.ha.....

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

hic.chị blue ơi. cố lên. đừng bi quan như thía mà. hic.........có em chơi với chị mà.

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Cô này chắc cũng định chuẩn bị xoong nồi mâm chảo trước đi là vừa khà khà.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
có gia đình rồi thì về với chồng con đi hay laị định lập phòng nhì đấy,nếu muốn lập phòng nhì thì nhào vô.

ghê thía. đòi lập phòng nhì cơ á. ghê nhỉ

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Không hiểu sao em thích người Hưng Yên kinh khủng ấy. :angel:

Sao lại chỉ có nửa ngày mặc quần áo thôi hả Ken? Với lại ít ra cũng phải có chỗ để ngả lưng nữa chứ, cho ăn, cho mặc thôi sao? Nghe đâu dạo này tiền nhà đắt lắm, lương tớ chắc chỉ đủ tiền thuê nhà trọ thôi!

Chỗ tớ ở ko phải mất tiền nhà bạn ạ.Có 1 cái giường vừa hai người nằm sướng nhá:004::004::004:

Anh Ken ơi sao thấy anh "mâm nào cũng có 1 dĩa vậy"

Anh làm thế để hết độc thân mà trả ăn thua gì em ạ.Có khi phải thay đổi chiến lược thành tập chung một mục tiêu cho đến khi thành công.Ôi các em xinh tươi

sak. ý kiến của anh ken hay thiệt đó. chak anh toàn lấy cái đó bôi hả. ha.ha.....
Ôh hay anh đã bao h có nhu cầu như em nói đâu mà phải thế.anh thấy ở đó họ trồng nhiều bí lên mí bảo em.ko tin em cứ hỏi lại anh xem

Sửa lần cuối:
cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
Chỗ tớ ở ko phải mất tiền nhà bạn ạ.Có 1 cái giường vừa hai người nằm sướng nhá:004::004::004:

Anh làm thế để hết độc thân mà trả ăn thua gì em ạ.Có khi phải thay đổi chiến lược thành tập chung một mục tiêu cho đến khi thành công.Ôi các em xinh tươi

Ôh hay anh đã bao h có nhu cầu như em nói đâu mà phải thế.anh thấy ở đó họ trồng nhiều bí lên mí bảo em.ko tin em cứ hỏi lại anh xem

Chém cả tối rồi mà vẫn chưa thu đao hả Kenpzo....:005:

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Ôh hay anh đã bao h có nhu cầu như em nói đâu mà phải thế.anh thấy ở đó họ trồng nhiều bí lên mí bảo em.ko tin em cứ hỏi lại anh xem[/QUOTE]

thế cơ á. giừo em mới bít ở đó ng ta trồng nhìu rau bí đó nha. hì........

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA