Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hơ hơ, thấy dương dương nhường lại hôm trước rồi mừ. mà thấy bác tham gia nhiệt tình, ở cũng lâu, giữ chức ý là đúng zòi. cự nự gì nữa

Tham gia nhiệt tình để còn đi ra nữa chứ đâu có tranh chức hội trưởng làm chi, lương thấp wa nên không nhận nên trả về cho Bác linhlinh rồi.

hi, hi!thì ra đây là lý do các bác 73 tuổi mà vẫn độc thân đấy nhé!

73t là còn xa lắm Bác ơ.....................i

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
đấy, các bác đánh nhanh thắng nhanh kiểu ji, mà nãy jo hem thấy con ng ta đâu hết zậy!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Một buổi chiều êm ả như những buổi chiều khác. Phòng im lặng chỉ nghe tiếng động từ bàn phím phát ra...
Ngày mai là được nghỉ ngơi rồi nhưng lại nghĩ đến nó là thấy buồn và tức :wall:

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
đấy, các bác đánh nhanh thắng nhanh kiểu ji, mà nãy jo hem thấy con ng ta đâu hết zậy!
Mình vừa đi dạo về đây.
chả hiểu các bác boy nhà mình làm ăn kiểu gì mà vừa vào đã thấy sản phẩm này ở ngoài cửa. lạ quá. đem vô mọi người xem chơi. nhưng hổk biết chủ nhân của nó là ai?
Bật mí là Bác OPAMA rất ngưỡng mộ sp này đấy. hihi

Một buổi chiều êm ả như những buổi chiều khác. Phòng im lặng chỉ nghe tiếng động từ bàn phím phát ra...

ủa? nghĩ về chuyện gì vậy anh? bực tức chỗ nào thế!chia xẻ đi. bà kon hội ni giải quyết dùm cho.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

sắp thành ông già 73 thiệt rồi ng hay khó chịu, nên cứ thích buồn thích tức nhỉ!:005::005:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Mình vừa đi dạo về đây.
chả hiểu các bác boy nhà mình làm ăn kiểu gì mà vừa vào đã thấy sản phẩm này ở ngoài cửa. lạ quá. đem vô mọi người xem chơi. nhưng hổk biết chủ nhân của nó là ai?
Bật mí là Bác OPAMA rất ngưỡng mộ sp này đấy. hihi

.

Hehe, chắc của bạn nhan toc mới vừa vào, bị anh payment 73 hù chạy xúc cả dép, để Tổng thống OPAMA lấy được....haizzzzzz...anh làm cái kiểu ni hoài là chẳng PR được Hội mô...Phải đổi bảo vệ- giữ xe mới được... 73 rùi, lọm khọm làm khách người ta hết cả hồn.. :005::005:

:004::004: Tâm trạng một người trong phòng của " trại dưỡng thể".... Buồn là phải rùi... biết chừng nào mới hấp hối 73 lại thành 37 hỉ... hehe :030:

Tham gia nhiệt tình để còn đi ra nữa chứ đâu có tranh chức hội trưởng làm chi, lương thấp wa nên không nhận nên trả về cho Bác linhlinh rồi.

Lương thấp nì.....:yo yo (4)::yo yo (12): cả Hội bầu cho bác đấy chứ.. uổng cả công em đặt cả dấu mộc, huy hiệu Độc thân cho Bác, vẻ vang thía mà giờ Bác dám chê ah :yo yo (28):

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Chúc cuối tuần vui vẻ nha các bạn. Nhớ đi chơi nhiều nhiều vào để tìm được người yêu lý tưởng nhé.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Chúc cuối tuần vui vẻ nha các bạn. Nhớ đi chơi nhiều nhiều vào để tìm được người yêu lý tưởng nhé.

Chắc phải đi overnight mới mà gặp được người yêu lý tưởng của đời tôi.

Lương thấp nì.....:yo yo (4)::yo yo (12): cả Hội bầu cho bác đấy chứ.. uổng cả công em đặt cả dấu mộc, huy hiệu Độc thân cho Bác, vẻ vang thía mà giờ Bác dám chê ah :yo yo (28):

Bác này hở ra động tay động chân, khi mà thành thói wen rồi là e......^............' dài dài đó Bác.

Sửa lần cuối:
YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Nhiu tuổi, làm gì, ở đâu chỗ mô, đẹp hay xấu, có chồng chưa, cao hay thấp,....cho biết đi để mình off :005::004:

Tấn công tới tấp, áp đảo tinh thần, hèn giề 73 vẫn phòng không gối chiếc khịt khịt khịt

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Chắc phải đi overnight mới mà gặp được người yêu lý tưởng của đời tôi.
Bác này hở ra động tay động chân, khi mà thành thói wen rồi là e......^............' dài dài đó Bác.

Em chỉ động tay động chân với Bác thui...hêhe...không hiểu sao từ khi em mất cái nhà lầu, thấy mẹc bác, em ngứa tay ngứa chân vậy đó chứ.... Chắc tay chân của em có cảm tình với bác đấy, bác Cường ợ.... :030::030::004: Nên Bác còn sẽ bị em động tay động chân dài dài từ đây về sau... (^^)

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Em chỉ động tay động chân với Bác thui...hêhe...không hiểu sao từ khi em mất cái nhà lầu, thấy mẹc bác, em ngứa tay ngứa chân vậy đó chứ.... Chắc tay chân của em có cảm tình với bác đấy, bác Cường ợ.... :030::030::004: Nên Bác còn sẽ bị em động tay động chân dài dài từ đây về sau... (^^)

hờ hờ!bác cường sướng thế con ji!đc bác linh linh ưu ái nhất hội đấy nhé!

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
minh tham gia co dc ko vay?
qua tinh hinh vua qua minh thay moi nguoi cung it vao trang web nay nhi?

Chào mừng bạn đến với Hội, xin hỏi bạn là male or female ??? (^^) Thay mặt cả Hội hoan nghênh bạn tham gia,ở lâu,mà đừng ở tới già....khà khà...:welcome_2:welcome_2

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hơ hơ.
Đầu tuần mọi người chăm chỉ nhở? Bộ làm báo cáo chưa xong hở? miền xong rùi nè. há há.
cty trả lương 1 tháng, nhưng miền làm việc có 10 ngày. (ai biểu trả lương thấp làm chi) hihi.
bà kon vô đây 8888888 đi,wớ bà kon.
mấy thành viên mới vô sao ko thấy trích dọc trích ngang lý lịch gì hết nhỉ?

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hơ hơ.
Đầu tuần mọi người chăm chỉ nhở? Bộ làm báo cáo chưa xong hở? miền xong rùi nè. há há.
cty trả lương 1 tháng, nhưng miền làm việc có 10 ngày. (ai biểu trả lương thấp làm chi) hihi.
Sao sướng thế. Cty nào vậy xin vô làm dzứ:004: . Trả lương 1 tháng, làm có 10 ngày còn 20 ngày rảnh làm gì thế.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Sao sướng thế. Cty nào vậy xin vô làm dzứ:004: . Trả lương 1 tháng, làm có 10 ngày còn 20 ngày rảnh làm gì thế.
Ngồi đồng chứ làm gì? giả vờ nghiêm chỉnh làm việc, nhưng thực chất là ta đang lướt web, há há, mấy côg ty Nhật điều vậy hết á. bộ anh ko như thế sao? hii

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Bác mà chăm sóc kiểu này thì chết mất, quan tâm vừa vừa thôi chứ mọi người phân bì đấy.

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Hơ hơ.
Bác làm bên YVL gì đó mà lương thấp ah, em nghe nói là kế toán bên đó lương cao mà.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA