Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
T

thuongvu82002

Sơ cấp
25/1/10
3
0
0
HaNoi
Theo mình nghĩ làm nghề gì cũng vậy à, muốn chưa chắc đã được nhưng không định mà thành. Quan trọng mình tổ chức cuộc sống, nếu cứ vin vào việc làm nghề kế toán mà tính thiệt hơn ngay cả trong tình yêu, bạn bè thì sao cảm nhận được hạnh phúc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Bác làm bên YVL gì đó mà lương thấp ah, em nghe nói là kế toán bên đó lương cao mà.
Hức. lương bèo như cái bánh xèo thui. có được đóng thuế TNCN đâu mừ. vì thế, ghét cái mẹc, tự tăng lương bằng cách giảm giờ làm, hí hí.

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Hức. lương bèo như cái bánh xèo thui. có được đóng thuế TNCN đâu mừ. vì thế, ghét cái mẹc, tự tăng lương bằng cách giảm giờ làm, hí hí.

Lương bèo cỡ như bánh xèo Bà Dưỡng thì em đỡ k nổi rồi.
Mà 2 hotboy chọn ai chưa. Hay là chơi trc mặt thì nói anh k thể chọn ai để sau lưng gom cho được nhiều em thế.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Lương bèo cỡ như bánh xèo Bà Dưỡng thì em đỡ k nổi rồi..
Hơ hơ. mình chỉ đi ăn bánh xèo Cẩm Lệ thui(tự chi) còn bánh xèo bà Dưỡng l thì ....tự bu..theo. hhii.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Bác mà chăm sóc kiểu này thì chết mất, quan tâm vừa vừa thôi chứ mọi người phân bì đấy.

:030::030::004: Ai lại phân bì với Bác cái khoản ấy.... hì hì... Bác được quan tâm riêng thì thik quá còn gì...:yo yo (28)::yo yo (28):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
:030::030::004: Ai lại phân bì với Bác cái khoản ấy.... hì hì... Bác được quan tâm riêng thì thik quá còn gì...:yo yo (28)::yo yo (28):

Không biết thik không mà đăng ký trước một vé ở trung tâm gì đó cho nó an toàn.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hội nhà ta chém cũng được hơn 300 trang rồi. Từ ngày mình đăng ký một chân vào hội đến nay, không thấy "thình tích" của một cặp đôi nào đó rủ nhau ra khỏi hội. Các bạn ở Tp. HCM và các tỉnh lân cận có muốn gặp nhau cũng khó nhể. :005:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hội nhà ta chém cũng được hơn 300 trang rồi. Từ ngày mình đăng ký một chân vào hội đến nay, không thấy "thình tích" của một cặp đôi nào đó rủ nhau ra khỏi hội. Các bạn ở Tp. HCM và các tỉnh lân cận có muốn gặp nhau cũng khó nhể. :005:

Bác làm trước đi coi tình hình thế nào nếu tốt thì tụi này cũng theo sau Bác.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Để mình "check" xem thông tin bạn lienkt222 này là ai nào :004:

hey!!!! chao bac payment, jio em moi vao dc dien dan, tai sang ban qua, the Bac da check thong tin ve em toi dau rui,:024::024:hiiii, chac lan nay Bac va moi nguoi lai buc em vi em lai viet ko dau, he he , nhung moi nguoi thong cam cho em di, ko hieu sao cu vao dien dan la em ko the viet co dau dc, tai loi vietkey, em ko biet sua, vi loay hoay mai no van the,

hic, ma lai mun buon chuyen voi moi nguoi nen cu viet ko dau vay.:015:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

Hic....Giờ theo tình hình này hoài, thì Hội sẽ đổi tên thành Hội " chém gió" mất thôi.. :wall::wall::wall:
Thôi thì để Hội ở đây để giữ liên lạc với bà con, làm quen thêm với nhau vậy, ai có tin tức sốt dẻo gì về 1 nữa của mềnh thì thông báo 1 tiếng nha, sẽ được cả Hội chúc mừng xôm tụ...... Hì hì.... Linhlinh lập topic này là luôn mong mọi người vui, hạnh phúc bên tình yêu thật sự của mình. :wave-smil:valantine:music-smi

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hic....Giờ theo tình hình này hoài, thì Hội sẽ đổi tên thành Hội " chém gió" mất thôi.. :wall::wall::wall:
Thôi thì để Hội ở đây để giữ liên lạc với bà con, làm quen thêm với nhau vậy, ai có tin tức sốt dẻo gì về 1 nữa của mềnh thì thông báo 1 tiếng nha, sẽ được cả Hội chúc mừng xôm tụ...... Hì hì.... Linhlinh lập topic này là luôn mong mọi người vui, hạnh phúc bên tình yêu thật sự của mình. :wave-smil:valantine:music-smi
he, he!muốn thế, thì chắc hội trưởng phải làm gương trc chứ nhỉ!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Thôi bye hết bà con trônng hội nha, khi nào Cuong kiếm được một nửa thì Cuong sẽ vô thông báo cho mọi người biết chia vui hén.:yo yo (29):

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
he, he!muốn thế, thì chắc hội trưởng phải làm gương trc chứ nhỉ!

Đang cố gắng, đang phấn đấu đây....hehee.... chuẩn bị hết rùi, chỉ mỗi thiếu 1 thứ mà đến giờ vẫn phải luẩn quẩn trong Hội đây...haizzzzzzzz, ai kiếm được thứ mình thiếu thì alo dùm cái hem, sẽ có Hội tạ ngang ký lô ấy.... :030:

Thôi bye hết bà con trônng hội nha, khi nào Cuong kiếm được một nửa thì Cuong sẽ vô thông báo cho mọi người biết chia vui hén.:yo yo (29):

Hê, bác định bỏ Hội chạy thật đấy àh?.... Hơ...hơ...Thế thì Hội này dẹp mất thôi, tới chừng Bác quay lại thì còn biết kiếm ở mô mà thông với báo.???

Sửa lần cuối:
YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp

zậy chắc phải đổi tên hội thành "Hội ko cô đơn" ùi. Chúc mọi ng tuần mới hạnh phúc

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Thôi bye hết bà con trônng hội nha, khi nào Cuong kiếm
được một nửa thì Cuong sẽ vô thông báo cho mọi người biết chia vui hén
.:yo yo (29):
Ôh.rứa đi kiếm thiệt đó hở, đừng có đi lun nhé, hội nhớ lém đấy, lâu lâu vô hội chơi bữa, để mọi người có cơ hội chăm sóc cho Cường nữa, ra đường gió máy, cẩn thận nhé. có gì thì alô cho hội gấp nha. hức hức.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ôh.rứa đi kiếm thiệt đó hở, đừng có đi lun nhé, hội nhớ lém đấy, lâu lâu vô hội chơi bữa, để mọi người có cơ hội chăm sóc cho Cường nữa, ra đường gió máy, cẩn thận nhé. có gì thì alô cho hội gấp nha. hức hức.

Bác Cường có đi nhớ đem theo Huy hiệu và mộc do Hội tặng cho nghen, hì hì.... (^^!)

H

huynhthiloan

Sơ cấp
18/6/11
5
0
0
36
tphochiminh
gia nhập hội

chờ với còn sót lại mih nữa.mih cũng muốn tham gia hội kế toán độc thân.mih 25tuổi rồi mà chưa có mảnh tình rách vắt vai.hix.rất zui được làm wen với các bạn:065:

hoaixinhkt

hoaixinhkt

Guest
8/8/11
40
0
0
34
ha noi
minh tham gia nữa nhé!
mình cũng la kế toán vừa ra trương
mong mọi người chỉ giáo nhiều thêm.