Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
chờ với còn sót lại mih nữa.mih cũng muốn tham gia hội kế toán độc thân.mih 25tuổi rồi mà chưa có mảnh tình rách vắt vai.hix.rất zui được làm wen với các bạn:065:
Ây zda. chào mừng bạn mới nha.

minh tham gia nữa nhé!
mình cũng la kế toán vừa ra trương
mong mọi người chỉ giáo nhiều thêm.
Ở đây chỉ có độc thân thui. mà độc thân thì là chưa có người iu. bạn muốn hội chỉ giáo cho bạn cái gì đây???hihi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
chà, dạo này hội kế tón độc thân có thêm nhiều thành viên mới qua nhỉ, hii, chào mừng mọi người tham gia hội nhá,:welcome_2:welcome_2
Hi, bác payaament ah, em có dấu rùi, tại luc nãy em lười lôi unikey ra, ,hiiiiiii,

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hi, bác payaament ah, em có dấu rùi, tại luc nãy em lười lôi unikey ra, ,hiiiiiii,

he,he!"em có dấu rùi", dấu ji thế bác!nói hem rõ ràng, nhìu ng si nghĩ lém ah!

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Thôi bye hết bà con trônng hội nha, khi nào Cuong kiếm được một nửa thì Cuong sẽ vô thông báo cho mọi người biết chia vui hén.:yo yo (29):

oh ho, sao bác đã định chạy ah, hôm trc em thấy bác nói sẽ ở đây lâu lâu cơ mà, hic, hay tại mấy bác trong topic chém bác kinh quá?
ah, hay la bac đã nhắm được đối tượng rùi, nên giành thời gian cưa cẩm, nếu như vậy thì chúc mừng bác nhá

he,he!"em có dấu rùi", dấu ji thế bác!nói hem rõ ràng, nhìu ng si nghĩ lém ah!

hic, bác duong còn cho ngoặc kép nữa chứ, em thưa với bác là dấu của chữ viết bác ạ.

N

nhantoc

Guest
Nhiu tuổi, làm gì, ở đâu chỗ mô, đẹp hay xấu, có chồng chưa, cao hay thấp,....cho biết đi để mình off :005::004:
U, bác hỏi ít ít, hỏi nhiều wa em trả lời hok hết.
Dạ! em xin trả lời từng vế câu hỏi của bác ạ.
Em tuổi ngoài đôi mươi, hiện tại đang làm việc tại Quy Nhơn, em k đẹp mà cũng hok xấu (có thể gọi là tàm đc), em chưa có chồng mới xin vào hội độc thân ạ, em k cao mà cũng hok thấp, nói chung là k nằm trong tóp lùn :015::030::q3aHappyM
nhw vậy có off đc hok ạ thưa bác payment?

Hehe, chắc của bạn nhan toc mới vừa vào, bị anh payment 73 hù chạy xúc cả dép, để Tổng thống OPAMA lấy được....haizzzzzz...anh làm cái kiểu ni hoài là chẳng PR được Hội mô...Phải đổi bảo vệ- giữ xe mới được... 73 rùi, lọm khọm làm khách người ta hết cả hồn.. :005::005:

Nhiu tuổi, làm gì, ở đâu chỗ mô, đẹp hay xấu, có chồng chưa, cao hay thấp,....cho biết đi để mình off :005::004:
U, bác hỏi ít ít, hỏi nhiều wa em trả lời hok hết.
Dạ! em xin trả lời từng vế câu hỏi của bác ạ.
Em tuổi ngoài đôi mươi, hiện tại đang làm việc tại Quy Nhơn, em k đẹp mà cũng hok xấu (có thể gọi là tàm đc), em chưa có chồng mới xin vào hội độc thân ạ, em k cao mà cũng hok thấp, nói chung là k nằm trong tóp lùn :015::030::q3aHappyM
nhw vậy có off đc hok ạ thưa bác payment?

Hehe, chắc của bạn nhan toc mới vừa vào, bị anh payment 73 hù chạy xúc cả dép, để Tổng thống OPAMA lấy được....haizzzzzz...anh làm cái kiểu ni hoài là chẳng PR được Hội mô...Phải đổi bảo vệ- giữ xe mới được... 73 rùi, lọm khọm làm khách người ta hết cả hồn.. :005::005:

Ôi, dép của em saolaij trogn tay ông ta thế, lam em tìm mấy bữa nay, mọi chuyện đều tại bác paymen đó, làm dép của em bị mồ côi đôi lứa rồi :018::018:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
S

scorpiusk11

Guest
14/9/09
7
0
0
37
Yen Bai City
lo gì em ơi. lấy được tuốt. wen mất cho mình tham gia với nào, biết đâu có được người trong mộng ở đây thi sao :D

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
lo gì em ơi. lấy được tuốt. wen mất cho mình tham gia với nào, biết đâu có được người trong mộng ở đây thi sao :D

Em chào mừng Bác tham gia... eo ơi, Bác để cái avartar thía thì ai dám chui vào giấc mơ của Bác ạ, hic hic, lỡ chui ra không kịp thì có phải thành " ác mộng" hok .....Hì hì ...:030:

Hic.... chờ cả buối sáng, chẳng thấy ai vào Hội, mọi người hnay đi đâu hết rồi nhỉ...???

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi

trông hình avartar của bác bí ẩn thật, nếu trở thành người trong mộng của bác này chắc phải dũng cảm lắm,
linhlinh2005 là người mở màn topic, vậy bác đã có động tĩnh j chưa, avartar trông baby đáng iu vậ mà?

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Ôi, dép của em saolaij trogn tay ông ta thế, lam em tìm mấy bữa nay, mọi chuyện đều tại bác paymen đó, làm dép của em bị mồ côi đôi lứa rồi :018::018:
May cho bạn là lúc đó mình gặp bác OBAMA, nên có nói chuyện đôi chút, mình có giữ lại chiếc dép đó cho bạn nè. ơ mà, xem lại đã mình lượm không phải 1 chiếc mà lượm nhìu chiếc, của ai đến nhận nhé,híc híc,,

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ơ.....................cứ tưởng vô nhầm shop ve chai hem ah!bác OBAMA cũng hào phóng quá chứ nhỉ,bác xuan xin lại đc 1 lần mấy đôi luôn kia, toàn hàng cổ với hàng độc hem ah!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
ơ.....................cứ tưởng vô nhầm shop ve chai hem ah!bác OBAMA cũng hào phóng quá chứ nhỉ,bác xuan xin lại đc 1 lần mấy đôi luôn kia, toàn hàng cổ với hàng độc hem ah!
hehe, ui, bác OBAMA chỉ vô tình đi ngang qua và cầm chiếc dép lên trầm trồ thui, chứ lúc mình vào tới cửa đã thấy mớ dép ấy rùi, mình nghi là của các bác nhantoc, Cuong và bác Payment để lại thì phải. hihi.
chắc mình phải mở đại hội...nhận dép về của mấy bác ấy thui. hihi.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Gió ơi là gió, gió bay về đâu. Có điểm nào là nơi kết thúc cuối cùng của cơn gió không?^^
Cho em hỏi, chủ nhật vừa rồi bác hẹn hò cô nào đúng ko?sao hnay thấy iu đời đến thế jạ?

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hehe, ui, bác OBAMA chỉ vô tình đi ngang qua và cầm chiếc dép lên trầm trồ thui, chứ lúc mình vào tới cửa đã thấy mớ dép ấy rùi, mình nghi là của các bác nhantoc, Cuong và bác Payment để lại thì phải. hihi.
chắc mình phải mở đại hội...nhận dép về của mấy bác ấy thui. hihi.

hờ, hờ!các bác nhà mình sao sở hữu toàn hàng .........................hiệu hem zậy ta! hi, hi! em sợ mở đại hội mà hem ai dám tới nhận vì các bác ấy sợ mình nghĩ là các bác ấy giàu có!

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Hic. Mấy ngày hum ni vào mà ko thăm hội. Nhớ hội quá chừng luôn " cứ tưởng vì không sống được í" hứt hứt.
Cho em hỏi, chủ nhật vừa rồi bác hẹn hò cô nào đúng ko?sao hnay thấy iu đời đến thế jạ?
Chủ nhật vừa rồi bác í qua Gò Vấp bị bạn gái cho " neo cây" từ đó đên nay ( từ CN đến thứ 2!!!!) xui liên tiêp. Có thấy dấu hiệu nào là yêu đời đâu! hứt tậu nghiệp.
hờ, hờ!các bác nhà mình sao sở hữu toàn hàng .........................hiệu hem zậy ta! hi, hi! em sợ mở đại hội mà hem ai dám tới nhận vì các bác ấy sợ mình nghĩ là các bác ấy giàu có!
Hé hé zị mà cũng có người nhãy vô nhận hàng rùi đó bác.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Chà chà, vậy làm cách nào đây ta, giải phóg dùm xuan mớ dép đó với. tự nhiên có lòng tốt mang zdô chi cho mất công hỉ. hí hí.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
linhlinh2005 là người mở màn topic, vậy bác đã có động tĩnh j chưa, avartar trông baby đáng iu vậ mà?
Hic hic...cái avartar nó đáng yêu đấy bác, em mà được như nó, chắc giờ em lập topic khác...hehe...:030:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Chà chà, vậy làm cách nào đây ta, giải phóg dùm xuan mớ dép đó với. tự nhiên có lòng tốt mang zdô chi cho mất công hỉ. hí hí.

he, he! tự nhiên trời nắng mà thèm ăn kem ghê! ...ực ,:064:he, he! em với bác tẩu tán mớ dép đó ở shop ve chai đi nhỉ!:yo yo (26)::yo yo (26):xong rùi dắt nhau ra quán kem:yo yo (29)::yo yo (29):

K

kimnuong1985

Guest
9/8/11
0
0
0
39
ninh hoà- khánh hoà
chào hội những người vui vẻ!
mình mới tham gia lần đầu , chen vô xem thấy hay hay , nên viết vài chữ lên ra mắc cùng hội

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA