Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Lắm lúc cũng thấy cô đơn ghê nhưng đã vượt qua.yêu mệt mỏi nhưng niềm vui cũng nhìu và quan trọng nhất là thấy đc tình yêu thương, sự quan tâm từ ai đó.Hà hà

cô đơn chứ sao lại không. ngày lễ tế ng ta đi chơi có đôi còn mình thì thui thủi xó nhà à. bun lắm chứ bộ. hic........[/QUOTE]
Ô đây là hội trà đá chứ đâu phải hội độc thân đâu, 2 anh em này dắt tay nhau sang hội độc thân đê :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
hoabattu228;833927cô đơn chứ sao lại không. ngày lễ tế ng ta đi chơi có đôi còn mình thì thui thủi xó nhà à. bun lắm chứ bộ. hic........[/QUOTE nói:
Quả này có khi phải yêu thôi ........................mình cũng 23 tuổi. Đủ tuổi yêu rồi

cô đơn chứ sao lại không. ngày lễ tế ng ta đi chơi có đôi còn mình thì thui thủi xó nhà à. bun lắm chứ bộ. hic........
Ô đây là hội trà đá chứ đâu phải hội độc thân đâu, 2 anh em này dắt tay nhau sang hội độc thân đê :004:

Ngọc ơi mắt mũi dạo này sao thế.Anh cho em 5p để nhìn lại Đây là hội gì.Hay lại ghen đấy:004::004:

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Quả này có khi phải yêu thôi ........................mình cũng 23 tuổi. Đủ tuổi yêu rồi

Ngọc ơi mắt mũi dạo này sao thế.Anh cho em 5p để nhìn lại Đây là hội gì.Hay lại ghen đấy:004::004:[/QUOTE]
Ố ồ sò rí cứ nghĩ đấy là hội trà đá, chết thật sáng sớm đầu tuần mà hoa mắt chóng mặt, có khi là .................:wall::wall:

k biết bài mình sao mà trích dẫn cứ lung tung thế nhỉ

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ngọc ơi mắt mũi dạo này sao thế.Anh cho em 5p để nhìn lại Đây là hội gì.Hay lại ghen đấy:004::004:
Ố ồ sò rí cứ nghĩ đấy là hội trà đá, chết thật sáng sớm đầu tuần mà hoa mắt chóng mặt, có khi là .................:wall::wall:

k biết bài mình sao mà trích dẫn cứ lung tung thế nhỉ[/QUOTE]

Các cụ nhà ta bận hay hết độc thân roài mừ cả ngày ko thấy vô chém phát nào.box nhạt quá

N

nguyenkhanhlinh105

Guest
31/3/11
0
0
0
53
bacninh
ua
minh cung mun tham gia
co gi thi chia se ha

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
ua
minh cung mun tham gia
co gi thi chia se ha
Chào mừng bạn tớ Hội Đọc thân. Hội có thể chia sẻ tất cả những gì bạn muốn.Nếu bạn muốn có người yêu hội sẽ tạo cơ hội cho bạn có người yêu, nếu bạn muốn hết độc thân thì hội sẽ cho bạn hết độc thân luôn đc.Chỉ có điều bạn phải chấp nhận tất cả những gì hội đưa ra. Chúc bạn thành công:004::004::004::004:

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
ối trời! phải chấp nhận tất cả những gi hội đưa ra thì nguy hiểm....hhehee...

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hội này càng ngày càng nhắng nhít nhỉ! thành viên đông phải biết!

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
35
Hạ Long
cô đơn chứ sao lại không. ngày lễ tế ng ta đi chơi có đôi còn mình thì thui thủi xó nhà à. bun lắm chứ bộ. hic........
Ô đây là hội trà đá chứ đâu phải hội độc thân đâu, 2 anh em này dắt tay nhau sang hội độc thân đê :004:[/QUOTE]

chị ngọc oiư. ở đây là hội độc thân cơ mà. có phải hội trà đá đâu? :004:[/QUOTE]

Chào mừng bạn tớ Hội Đọc thân. Hội có thể chia sẻ tất cả những gì bạn muốn.Nếu bạn muốn có người yêu hội sẽ tạo cơ hội cho bạn có người yêu, nếu bạn muốn hết độc thân thì hội sẽ cho bạn hết độc thân luôn đc.Chỉ có điều bạn phải chấp nhận tất cả những gì hội đưa ra. Chúc bạn thành công:004::004::004::004:

sak. anh ní như vầy lỡ ng ta sợ mất chạỵ thì sao? lỡ đâu ng đó là một nửa của anh thì sao nhỉ?? :004::004::004::004:[/QUOTE]

hội này càng ngày càng nhắng nhít nhỉ! thành viên đông phải biết!

sak. bắc nói gì mà hội càng nàgt càng nhắng nhít vậy à. hic........bùn ghê khi bác nói vậy à. hu.hu..

Sửa lần cuối:
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Các Pác dạo này chém vẫn tơi nhỉ?Công việc của mình dạo nè chán quá chẳng có tâm trí làm việc gì cả nên cũng chẳng có tâm trí nào mà chém.cả nhà zui zẻ:wall::wall::wall:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Lắm lúc cũng thấy cô đơn ghê nhưng đã vượt qua.yêu mệt mỏi nhưng niềm vui cũng nhìu và quan trọng nhất là thấy đc tình yêu thương, sự quan tâm từ ai đó.Hà hà

Bác Ken chưa có người yêu, không có ai quan tâm à. Thôi để bữa nay em chuyển sang quan tâm bác Ken cho bác khỏi thấy cô đơn nhỉ.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

chị ngọc oiư. ở đây là hội độc thân cơ mà. có phải hội trà đá đâu? :004:[/QUOTE]

sak. anh ní như vầy lỡ ng ta sợ mất chạỵ thì sao? lỡ đâu ng đó là một nửa của anh thì sao nhỉ?? :004::004::004::004:[/QUOTE]

sak. bắc nói gì mà hội càng nàgt càng nhắng nhít vậy à. hic........bùn ghê khi bác nói vậy à. hu.hu..[/QUOTE]

Em ơi chị ấy 40 tuổi rồi đó.Sao có thể là 1 nửa của anh đc. Anh ko thích lái máy bay bà già đâu nhá:004::004::004:

Bác Ken chưa có người yêu, không có ai quan tâm à. Thôi để bữa nay em chuyển sang quan tâm bác Ken cho bác khỏi thấy cô đơn nhỉ.

Ôi thế thì hay quá đi.Ngoài đời mình ko có người yêu vậy tìm kiếm tình yêu trên mạng vậy.Cảm ơn kem nhiều nhá.Ôi tình yêu

Sửa lần cuối:
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Ôi thế thì hay quá đi.Ngoài đời mình ko có người yêu vậy tìm kiếm tình yêu trên mạng vậy.Cảm ơn kem nhiều nhá.Ôi tình yêu
Cũng hay đấy nhỉ. Mình mà thành đôi trên trang Web này thì khối người ngưỡng mộ đấy. :004::004::004:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Cũng hay đấy nhỉ. Mình mà thành đôi trên trang Web này thì khối người ngưỡng mộ đấy. :004::004::004:

Chứ còn gì.Đc vậy thì lập đc kỷ lục luôn ở trong webkt chuyện đó chưa bao h sảy ra.Từ ảo đến thật ko lẽ....................................là thế sao

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
hội kế toán độc thân đâu rồi nhỉ
Sắp đc nghỉ mấy ngày hội ta tụ tập 1 bữa đê

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Tưởng nhà ta đi Móng Cái mà ông không đi sao mà rủ nhau tụ tập thía,đợt này được đi "Trung Của" thích nhỉ?tui hok tham gia được òi vì đi Sầm Sơn từ 28

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty

ok nhậu đê anh em ơi.....................

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
ặc tôi làm sao đc sang TQ chứ, nhậu đê nào........

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
35
Hạ Long
Em ơi chị ấy 40 tuổi rồi đó.Sao có thể là 1 nửa của anh đc. Anh ko thích lái máy bay bà già đâu nhá:004::004::004:

hic.....vậy cơ á. he...he....thía mà em cứ tưởng......[/SIZE][/COLOR]:004::004::004:

Ôi thế thì hay quá đi.Ngoài đời mình ko có người yêu vậy tìm kiếm tình yêu trên mạng vậy.Cảm ơn kem nhiều nhá.Ôi tình yêu[/QUOTE]

bác ken nàh ta tham lam quá trời à. hic....ai cũng nhận lời nhỉ? quả này thì ko đc rùi.ha...ha.....

T

trangmoon123

Sơ cấp
1/6/10
22
0
0
HN
hội này xôm vậy... tham gia cho vui tí, dạo này xì-trét nặng quá ròi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA