Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Tình củm thôi chớ tình cảm còn phải thực hiện một số động tác nữa mới đc gọi như thế.tả tơi ư với anh thì điều đó ko bao h sảy ra.Các em chém tốt nhưng anh né chuẩn

sak. lại còn pải có một số động tác nữa mới được gọi là tình cảm cơ à? động tavs gì thía bác ken. nói bà con nghe zới.hé....hé....

Khi chưa yêu ai nhìn con gái trả thế. Khi có người yêi rồi ko thế là đc.

Nhìn cũng cấm................
:wall::wall:
mãi mới nghe được câu hay của bác ken

Ngọc em muốn bít đấy là động tác gì ko tối hôm nào đc nghỉ học anh chỉ cho.Tuyệt cú mèo[/QUOTE]

anh ken định dạy cho chị ngọc ý à. he...he......chưa iu mà bít đi dạy iu sao ?hé....hé....:wall::wall::banana::banana::banana:

Lại phải chờ đến khi nghỉ học nữa cơ. lâu thế luôn và ngay đi, :004:

chị ngọc máu thía. mà không hỉu bác ken chưa iu có dạy đwọc chị ngọc không ta? :007::banana::banana::banana:

Sửa lần cuối:
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
sak. lại còn pải có một số động tác nữa mới được gọi là tình cảm cơ à? động tavs gì thía bác ken. nói bà con nghe zới.hé....hé....

mãi mới nghe được câu hay của bác ken[/QUOTE]

Em cũng tò mò xem đó là "động tác" gì tối nay sang công viên trà đá anh nói cho.Đồng ý ko

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Em cũng tò mò xem đó là "động tác" gì tối nay sang công viên trà đá anh nói cho.Đồng ý ko[/QUOTE]

thui. thui. anhc hỉ cho chị ngọc đi. em nỏ cần đâu:banana::banana::banana:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Cứ chém gió thế này thì bao giờ mới hết độc thân. haizzzzzzzz. Tối nay Nghĩa Đô trà đá gặp mặt đi cho nó lành, chém thế này tốn đất của diễn đàn quá:wall::wall::wall:

N

nguyentam 2T

Sơ cấp
29/8/09
6
0
1
binh duong
các bác ở ngoài Hà Nội hết ah.

các bác cho em tham gia hội của các bác với nhá

Sửa lần cuối:
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Cứ chém gió thế này thì bao giờ mới hết độc thân. haizzzzzzzz. Tối nay Nghĩa Đô trà đá gặp mặt đi cho nó lành, chém thế này tốn đất của diễn đàn quá:wall::wall::wall:

hic......em mới chia tay người iu mà:(( :((. chém thui chứ gặp thì khó quá. em ở bên minh khai à.:wall::wall::wall:

hic......em mới chia tay người iu mà:(( :((. chém thui chứ gặp thì khó quá. em ở bên minh khai à.:wall::wall::wall:

hớ....hớ...các bác ơi. hum nay là sinh nhật bác ken nhà ta à???:now::now:

Sửa lần cuối:
thuhuongth

thuhuongth

Guest
8/4/10
3
0
0
Việt Nam
Các bác có ai ở bình dương hok?mình off hội kế toán bình dương đê,bình dương kế toán cũng nhìu lắm đó các bạn,biết đâu khi tham gia off mình lại tìm thấy một nửa kia đích thực của mình thì sao?

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
D

duyen06

Guest
27/4/11
0
0
0
lao cai
ôi đau đầu lắm vì cái nghề kế toán này mà mìnhchia tay với ny. buồn nỡ chon nghề thì phải theo nghề thôi. hi vọng mình không ế chồng.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
các bác ở ngoài Hà Nội hết ah.

các bác cho em tham gia hội của các bác với nhá

tụi em ở hà nội. nhưng chị tham gia cho vui. :banana::banana::banana:

Theo như thống kê trên webketoan.vn thì hum nay hem phải Sinh nhật chú Ken pờ zồ, :004:

vậy sao? vậy mờ dám nói với em như thía chứ. ko thể tin được bác ken:wall::wall::wall::wall:

R

rainthoa

Guest
5/8/10
1
0
0
37
Bình Định
Hội kế toán độc thân

Chào cả nhà, mình cũng muốn tham gia vào hội. Mình là người thường xuyên đi sớm về khuya 1 mình (đi làm và đi học), thỉnh thoảng cũng thấy buồn và cô đơn. Nhưng nhìn chung cuộc sống độc thân cũng có cái hay và thú vị của nó đấy chứ. Hehe

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
tụi em ở hà nội. nhưng chị tham gia cho vui. :banana::banana::banana:

vậy sao? vậy mờ dám nói với em như thía chứ. ko thể tin được bác ken:wall::wall::wall::wall:

Ôi đâu lòng quá.Hạt bụi nào hóa kiếp thân tôi

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Ôi đâu lòng quá.Hạt bụi nào hóa kiếp thân tôi

hic.......anh ko pải hoá kiếp đâu. em chẳng chúc anh rùi còn gì. hic.....
chak do anh khia man ngày sinh trong diễn đàn chứ gì???:wall::wall::wall:

nguyenthicamgiang

nguyenthicamgiang

Sơ cấp
20/10/10
21
0
0
34
tiền giang
hi! em là thành viên mới và cũng muốn gia nhập vào hội độc thân. kek

H

hangbui1208

Guest
21/4/11
0
0
0
38
Quảng Ninh
e là thành viên mới xin kính chào các bác!
hội này vui qua, các bác cho e tham gia với nhé.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
e là thành viên mới xin kính chào các bác!
hội này vui qua, các bác cho e tham gia với nhé.

hớ ...hớ....chị là ở qn à. cùng đồng hương rùi. chị ở chỗ nào qn thía?:byebye::byebye::byebye::banana::banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA