Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an

Oái sao em không nói sơm hơn tý mà em phải PR bản thân nhiều hơn chút nữa anh đảm bảo có khi còn đắt hơn "tôm tươi" ấy chứ

hix..hix anh là người đầu tiên đặt hàng hả, sao ai anh cũng đăng ký vậy?:boldred:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an
Anh chẳng có chị nhà rùi sao, thế mà còn đòi dắt bạn phuyên gì...gì.. đáy ra khỏi hội
Em học theo anh đấy, học theo người lớn mà lị:talk:
Trời.......anh í có vợ rùi sao??????huhu......em hổng chịu làm vợ hai đâu hà..........:030::030:[/QUOTE]

Tình hình là rất tình hình, bạn phải cận thận đấy, các anh ấy thay đổi như chong chóng ý mà:talk:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
em la ke toan moi ra truong va em dang can file ke toan excel so sach ke toan theo quyet dinh 15,co cong tyhuc roi thi cang tot,anh chi nao co thi cho em xin va dia chi mail cua em la:eek:cdethuong2008@yahoo.com
cam on nhieu
bạn ơi hỏi nghiệp vụ ở đây thì ko ai trả lời đâu, bạn ra box nghiệp vụ nhé. Ở đây chỉ có 1 câu hỏi duy nhất để hỏi thôi " làm thế nào để ra khỏi hội mà dành được 2 vé chứ ko phải 1 vé"

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Thread Information

There are currently 7 users browsing this thread. (7 members and 0 guests)

quacai
Chieu NQ
cohai
doipgdls+
Kenpzo
linhlinh2005
luctieulongha

đông dân ghê :028:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty

uhm giờ thì anh đã biết không phải tại anh không dũng cảm mà tại em Phuonghuyen mê hàng khủng thoai huhu:wall::wall::wall:
cái đó là điều đương nhiên mà anh :004:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh nói anh không còn trẻ nữa. híc.....thế thì làm gì còn sức để dắt em ra khỏi hội độc thân này chứ...Có khi em phải dắt người ta ra thui hà...:030::030::030:

Ố lala Ố lele. Hà hà Già rồi ko làm ăn đc gì để các em nói thế xấu hổ quá, xấu hổ quá

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Đề nghị những anh đã có VỢ, NGƯỜI iu rùi thì hổng được vào đây quậy à nha........:a_ok_u:
mình nghĩ cái biểu tượng nó sẽ thành thế này nè :a_ok_d: hị hị

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
...
Anh chẳng có chị nhà rùi sao, thế mà còn đòi dắt bạn phuyên gì...gì.. đáy ra khỏi hội
Em học theo anh đấy, học theo người lớn mà lị:talk:

Hix ... Oan thị mầu quá hu hu ... thế này có chế không chứ lị ... hỏng hỏng hỏng nặng

Đăng ký cùng anh ra khỏi hội í.......Em là người nhất trí đầu tiên đó!!!!!!!!:030:

Mà thui muốn ra khỏi hội phải là đăng ký kết hôn nên cứ nghĩ ... hóa ra chỉ là đăng ký để cùng ra khỏi hội thoai uh?

.....
Trời.......anh í có vợ rùi sao??????huhu......em hổng chịu làm vợ hai đâu hà..........:030::030:

Hix ... tác hại của việc hiểu nhầm và tung tin đồn sai sự thật là thế đấy .... ai dè giới nghệ sĩ hay dùng chieu này để tạo scaldan và tự lăng xê, đánh bóng tên tuổi :004:

:byebye:.........:Có em giơ tay nè được không anh, anh nhất trí thì anh em mềnh ra khỏi hội, chứ chém gío hoài thế này, đợi hoài mà cũng chẳng ai chém trúng mềnh......anh đồng ý chưa? thì dắt em ra với, kaka......:030:

Em vừa muốn anh dắt em ra kghỏi hội vừa cười thế kia thì .... hix

cái đó là điều đương nhiên mà anh :004:

Cô quạ cũng khoái hảng khủng hử?

Hôm nay ngày gì mà đông vui ghê nhỉ?

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
óai oái không đi ngủ bớt đi cứ ngồi hết đó mà chém ......có người đứt ......bây giừ

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
óai oái không đi ngủ bớt đi cứ ngồi hết đó mà chém ......có người đứt ......bây giừ