Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
ẹc không có lúc này thì lúc khác, sao anh cứ sợ thiệt nhể
Uhm anh sợ thiệt cho em thoai chứ anh có chóa gì đâu mà sợ thiệt với lãi hí hí

Thì sao em ....thì qua dắt em đi ra khỏi hội à .........khà khà
hahaa........ E thấy a dấm đc e nào trong hội roy thì cố chiến đấu dắt e đó ra khỏi hội đi! xem tình hình này chak phải đổ máu, huynh đệ......

Cần hỗ trợ bảo e e ủng hộ đồng hương!kekee.......
Hai trâu bò uýnh nhau ruồi muỗi chết, mình cứ đứng ngoài cỗ vũ vậy

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Cô về rồi à? Nhanh nhể. Tối nay lại trà đá nhể, mà cái hội này có gia nhập trà đá không? Hay tối làm trận đê

vâng. em vừa về chị à.:d. hì.....hì.....5tối lại trà đá nhé chị :d. ở quán còn mỗi anh hiệp với anh pist thui:wall::wall::wall:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Mà anh có định dắt em ra khỏi hội không mà cứ .....hic...hic...chém gió hoài thế.......:two::two::two::two:

Ơ em nói thế không sợ làm anh buồn sao?anh nhiệt tình chén vì em thế mà em lại không tin anh nhỉa?"úi nhầm chém vì em"

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
K

khoihoasen

Guest
17/5/11
0
0
0
can tho
Cha cha sao chúng với ý mình thế. Biết đâu 1 nữa của mình trong đây ùi sao ta.Cho mình tham gia nữa nhe.

T

thaoblueocean

Guest
17/5/11
0
0
0
33
hà nam
Bác này vui tính à nha
Em cũng giống bác nè, chưa dám yêu, vì đặc thù nghề nghiệp, nhưng hi vọng là tất cả chuẩn bị gỡ bỏ cái topic này thôi. Mong sao không có ai tính toán nhiều nữa, mà vơ ngay 1 anh chàng đẹp trai lắm tiền :D

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Cổ vũ cả 2 cho công bằng ko lại xảy ra chiến tranh nữa thì chít! heheee...:004::004::004::004:

Oạch.......................................FootballFootballFootball

Trùi ui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! tôi sắp hết độc thân rùi hà.....em đồng ý luôn.............:now::now::now:

Ô sờ kê ......Vậy là đồng ý rồi nghen......................:beernow::beernow::beernow:

Sửa lần cuối:
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Từ bây giờ anh là của .....riêng em thui hà........anh mà vào đây léng phéng thì em sẽ............:smash::smash::smash::smash:[/QUO
Vô Sờ Tư luôn anh thề anh hứa anh ...chỉ vô đây mỗi khi em đi vắng thoai:valantine:valantine:valantine

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Đúng là nhất cự li, nhì tốc độ...

C

cabasa

Cao cấp
Bình chọn cặp đôi độc thân vô đối nhưng sắp chung gối chung màn:
Em vote cho:
Chieu NQ và
Phuonghuyen20;
He he đúng là cứ ấy rồi sẽ lấy thật :))))))))))))))))))))))

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA