Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
cafecoc

cafecoc

Guest
3/10/10
38
8
8
Mùa cũ
Tình hình Hội này chém xuông nhiều quá, cuối tuần này họp hành phát đê cho anh zai này đến uống chén rịu nào .............
Anh ku nì máo thía... lo về kiếm tìm 1 em xinh tươi ọp ẹp đeeeeeee
dịu với choá cái giề.....

cô đơn đến hik kíp bi chừ.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoanghoai1987

Sơ cấp
21/7/09
6
0
1
37
Vinh
ai mà cũng như anh chắc hội giải tán sớm rùi

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Anh ku nì máo thía... lo về kiếm tìm 1 em xinh tươi ọp ẹp đeeeeeee
dịu với choá cái giề.....

cô đơn đến hik kíp bi chừ.....

bác khôn ghê. định ra khỏi hội đó à :)):)):biggrinda:biggrinda:biggrinda

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:...........Chít này........chít này.................chít luôn này........

Em Huyền sao thía ợ? Nhà có gián hay chuột chức không phải lại đang vân vân ... đấy chứ? 2 vé khứ hồi Đà Lạt cũng hấp dẫn đấy :004:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Em Huyền sao thía ợ? Nhà có gián hay chuột chức không phải lại đang vân vân ... đấy chứ? 2 vé khứ hồi Đà Lạt cũng hấp dẫn đấy :004:

Mới nhận được thông tin, chúng nó đồng thanh rủ nhau ra Khỏi Hội, chít goày :wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

N

nhantoc

Guest
Cho tớ tham gia hội này với... Nhưng tớ tin chắc làm kế toán không ế đâu. Có lẽ duyên tới muộn đó.:yo yo (1):

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Gặp nhau cái nhiể.....mà không có cái gì để liên lạc hết, ít nhất cũng có cái nick chat chứ anh.......:023:
Em cho anh cái nik của anh là lelephich, em nho add nik nhá!!!!!!!!!!!!:banana::banana::banana:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh yên tâm, cuối tháng sáu các anh sẽ được uống trà ra mắt của hai đứa em thôi hà....hí..hí...

Ai người ta uống trà gia mắt. ko có thịt chóa mí dịu thì ko thể ra mắt nổi giấy chứng nhận = 1 bữa thị chóa Sơn hải anh chìu nhỉ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Anh yên tâm, cuối tháng sáu các anh sẽ được uống trà ra mắt của hai đứa em thôi hà....hí..hí...
Phải là diệu xịt chứ uống trà đá không làm giề nhạt mồm nhạt miệng lắm :004:

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
Hello cả nhà, cho em gia nhập với nhé. Giờ em chỉ mong mình có được sự "bình yên", hi vọng sẽ tìm thấy sự bình yên ở đây.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Hello cả nhà, cho em gia nhập với nhé. Giờ em chỉ mong mình có được sự "bình yên", hi vọng sẽ tìm thấy sự bình yên ở đây.

Ối dzời ơi. Em à vô đây thì ko thể bình yên đc đâu mà vô đây em phải luôn ở tư thế chặt, chém. Mí lại công cuộc tìm đường thoát khỏi hội luôn sôi động vì vậy bình yên là điều xa xỉ. Ko bít có " bình yên " nổi ko nhưng Chào mừng em tham gia hội người con gái đà nẵng

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Ối dzời ơi. Em à vô đây thì ko thể bình yên đc đâu mà vô đây em phải luôn ở tư thế chặt, chém. Mí lại công cuộc tìm đường thoát khỏi hội luôn sôi động vì vậy bình yên là điều xa xỉ. Ko bít có " bình yên " nổi ko nhưng Chào mừng em tham gia hội người con gái đà nẵng

Ối dạo này gió đổi chiều liên tục ấy nhỉ!
Thỉnh thoảng lại có cơn gió lạ!heheeeeeeeeeeee..........:004::004::004:

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

xin chào bạn đã đến với hội kế toán độc thân

anh ken gì mà chưa gì đã hù doạ người ta như thía. chắc em ý mới chia tay người iu mừ. bác cứ bình tĩnh rùi em ý sẽ hòa nhập với mọi người thui mà.:056::056::056:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Chú Ken dạo này là hơi bị nóng tính đấy nhé phải nhẹ nhàng như đẩy xe hàng với các ẻm ấy chứ.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chú Ken dạo này là hơi bị nóng tính đấy nhé phải nhẹ nhàng như đẩy xe hàng với các ẻm ấy chứ.
Ai bẩu em nóng tính vẫn rất nhẹ nhàng tình cảm với các em xinh tươi đó thôi.em chỉ cảnh báo với các em là tham gia hội này có một số người ko đc bình yên, tâm trạng có khi còn nặng lề hơn ấy

D

dinh t

Guest
23/4/11
10
0
0
Sài Gòn
:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:...........Chít này........chít này.................chít luôn này........
Em bỏ qoách hai thằng đó đi theo anh nè!!!!!!! theo anh em không phải đau đầu như thế đâu...ok?????????

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Em bỏ qoách hai thằng đó đi theo anh nè!!!!!!! theo anh em không phải đau đầu như thế đâu...ok?????????
Có người tuyênchiến với anh Chiều kìa :004:

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
Ui, mấy anh ni ren vui rứa, em vào hội đọc thân mà lại theo người này, người kia là sao nhỉ!!!????////

S

START NUMBER ONE

Guest
24/5/11
12
0
0
Phú Thọ
Mình chào cả nhà.Hội độc thân hả thích nhỉ? Cho mình tham gia với nhé. Mình cũng giống mọi người kế toán mới vào nghề.Cò gì mong mọi người giúp mình với nhé. thank!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA