Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh ken của em ko ra đâu tội gì mà công khai ra. Cuộc đời tự do. Còn tình yêu ư già rồi ngại mang hoa đi tặng người yêu lắm

ơ. thía mà em tưởng anh với anh chiều đang là tình địch cơ đó .hé........hé.......

Anh phá đám tý thôi huyền ạ chứ con gái thiếu gì mà phải làm tình địch.

anh này khôn thế, kiểu này dắt chộm không cho mọi người biết òi

Sao em thông minh thế...............................
:yo yo (37)::yo yo (37):

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít

Sao em thông minh thế...............................
:yo yo (37)::yo yo (37):

nghe nhạc hiệu đoán chương trình mà anh,
Anh chiều mà nghe thấy câu này thì chắc sốt mạch máu não :030::yo yo (48):

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

ơ thía à. anh nói nhỏ thui. không thì anh chiều nghe thấy đó.anh ý mà bít được thì anh ý sẽ ........:wall::wall::wall:

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Em mệt mỏi lắm rồi. Anh và anh Chiều như thế nào thì tự hai người biết.

Ô hay em đang hạnh phúc vì tìm đc một người yêu thương mình thía mà lại kêu mệt là sao hôm qua còn sung sức khẳng định tình yêu chắc như đinh đóng cột cơ mà. H Anh và anh chìu của em vẫn là anh em tốt chưa thấy ông ấy dọa chém anh đấy

M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít
Ô hay em đang hạnh phúc vì tìm đc một người yêu thương mình thía mà lại kêu mệt là sao hôm qua còn sung sức khẳng định tình yêu chắc như đinh đóng cột cơ mà. H Anh và anh chìu của em vẫn là anh em tốt chưa thấy ông ấy dọa chém anh đấy

Phuonghuyen lên lịch đi thôi chứ

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

oh hay. thía anh với anh chiều là 2 tình địch có 1 không 2 đó :biggrinda:biggrinda:biggrinda

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Đã bảo là phá đám lại còn hỏi xem lại đi, xem gì mà xem ngồi im[/COLOR][/SIZE][/QUOTE]

hic.....đã thía ko thèm nói gì nữa nha bác ken. hic.....:wall::wall::wall:

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Hic....người sáng lập hội, em hok mong cứ ở mãi đây đâu, em mong cái hội đổi tên mà giờ càng lúc càng đông dân cư, mau mau giải tán hội đi mọi người ơi, ở đây chỉ cho tạm trú thui nha, đừng có ai định cư đó.............Hiiiiiiiiiiiii
Mà anh ở TP.HCM hả? Hiiiiiiiiiiii, em cũng vậy nè. Có rảnh thì ghé nhà em chơi hen: tv.thuylinh@yahoo.com

Có người bật đèn xanh cho anh rồi nhá!!!!!!!!!!!!!!Hum nảo anh em mình gặp nhau cái nhiể...:banana::banana::banana:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Ông chiều lo mà đỡ chứ anh thì..............................................Đỡ tạm thôi
Đỡ được thì đỡ k thì thả thí k cần đỡ anh ạ. Ngồi xem như em đỡ khổ hen

Anh Kenpzo..............anh đừng nói nữa có được không???????????????
Sao em lại trút dận lên anh ken thế nhỉ. Khổ thế đấy cứ hay kiếm chuyện để rước vạ vào thân. Để chị nói anh ken hem được trêu em nữa nhá. Đừng có nóng hỏng việc:1nono::1nono::1nono::1nono:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh Chiều của chị đâu còn ở trong hội nữa đâu? Ai muốn nắm tay anh í thế???????Phải hỏi chị trước đã nhá!!!!!!!!

Anh í bảo em ngồi im tức là anh í đã chấp nhận chịu hậu quả rồi, em yêu tâm đi...

Anh nói cho em nghe nhá nếu rảnh thì ngồi đọc lại bài từ #23 -- > # 30 em sẽ hiểu đc nhiều thứ đấy. Hai đứa em còn xanh và non lắm cứ làm nhue một mình mình như vậy ý :yo yo (48)::yo yo (48):

Ngồi im, nhỡ bị làm sao thì làm sao :052::004:

Làm sao là làm sao. lệch đề.................

Sửa lần cuối:
T

tranvanminh0710

Guest
17/5/11
0
0
0
tu nghia -quang ngai
lam wen e nhe

a ne em
anh cung vua ra truong duoc vai thang ne