Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít
Kenpzo;848751[COLOR="red" nói:
Anh nói cho em nghe nhá nếu rảnh thì ngồi đọc lại bài từ #23 -- > # 30 em sẽ hiểu đc nhiều thứ đấy. Hai đứa em còn xanh và non lắm cứ làm nhue một mình mình như vậy ý [/COLOR]:yo yo (48)::yo yo (48):

Làm sao là làm sao. lệch đề.................
HU, thì e mí hai chục tuổi đầu thoai mờ anh, thế nên phải học hỏi kinh nghiệm từ các anh các chị nhìu nhìu.

Lệch là lệch thế nào anh ken, anh bảo ngồi im, ngồi im nhỡ bị trúng gió cái thì sao, toàn sóng thần động đất, bão mạnh giật cấp 7,8 thế này mà anh bẩu ngồi im được:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Kenpzo;848751[COLOR="red" nói:
Anh nói cho em nghe nhá nếu rảnh thì ngồi đọc lại bài từ #23 -- > # 30 em sẽ hiểu đc nhiều thứ đấy. Hai đứa em còn xanh và non lắm cứ làm nhue một mình mình như vậy ý [/COLOR]:yo yo (48)::yo yo (48):

HU, thì e mí hai chục tuổi đầu thoai mờ anh, thế nên phải học hỏi kinh nghiệm từ các anh các chị nhìu nhìu.

Lệch là lệch thế nào anh ken, anh bảo ngồi im, ngồi im nhỡ bị trúng gió cái thì sao, toàn sóng thần động đất, bão mạnh giật cấp 7,8 thế này mà anh bẩu ngồi im được:wall:

Em cứ thử ngồi im coi có bị ko bị cái bít ngay.Câu chuyện đang đi theo một hướng tự nhiên.... nhà em ở đâu mà sóng thần mí động đất

minh cung mong dc vao hoi nay
ba con chap nhan gium
Chào mừng tới hội rất hân hạnh đc đón típ bạn. Xin vui lòng để lại địa chỉ để cơ hội đến với mình nhiều hơn

Sửa lần cuối:
M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít
Em cứ thử ngồi im coi có bị ko bị cái bít ngay.Câu chuyện đang đi theo một hướng tự nhiên.... nhà em ở đâu mà sóng thần mí động đất
em non gan lắm chả dám ngồi im đâu vì em biết dưới cái "ĐH nhất web" kia của anh giai roài, hí hí em đang nói đến tốc độ chém gió của box này đấy chứ ạ,
:004:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
em non gan lắm chả dám ngồi im đâu vì em biết dưới cái "ĐH nhất web" kia của anh giai roài, hí hí em đang nói đến tốc độ chém gió của box này đấy chứ ạ,
:004:

Yên tâm đi em gái tốc độ ở đây chỉ cho phép bão gió cấp 12 giật cấp 15 thôi ko đc phép đến sóng thần và đọng đất vì luôn có người điều tiết. Hay luôn lắng nghe em nhé

BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
40
Thành Phố Hoa Ban Trắng
Anh Ken hổng bít rùi. Hải Dương và Hưng Yên ngày trước là một tỉnh gọi là Hải Hưng đấy. Sao anh cứ nói "lại bị lừa rồi"? không lẽ có người cũng đã từng lừa em sao???

Trước khác giờ khác nhỉ, giờ chỉ liên quan với nhau mỗi phố Nối thôi:eek:know:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
N

nghiepthien

Guest
6/5/11
2
0
0
ho chi minh
Cho mình tham gia vô cái hội này nữa, biết đâu... hehehe

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Tình hình Hội này chém xuông nhiều quá, cuối tuần này họp hành phát đê cho anh zai này đến uống chén rịu nào .............

T

thuyincotec

Guest
14/3/11
5
0
0
40
hà nội
hi vọng độc thân sẽ tìm được độc thân thành Hạnh phúc nhé cả nhà
đừng bi quan thế chứ,có ai bảo kế toán khó lấy chồng lấy vợ đâu nhỉ
hjo

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

hi vọng độc thân sẽ tìm được độc thân thành Hạnh phúc nhé cả nhà
đừng bi quan thế chứ,có ai bảo kế toán khó lấy chồng lấy vợ đâu nhỉ
hjo

Tham gia thì cố gắng cho mọi người cơ hội = cái thông tin gì đây như SĐT hay gì đó đại loại thế chứ có mỗi một dòng như thế thì trả có bít đâu nào cả.................

Sửa lần cuối:
T

thanhnhan2612

Sơ cấp
28/10/10
46
0
0
Hà Nội
Tham gia thì cố gắng cho mọi người cơ hội = cái thông tin gì đây như SĐT hay gì đó đại loại thế chứ có mỗi một dòng như thế thì trả có bít đâu nào cả.................
đúng đây mọi người nên để lại thông tin về bản thân, nếu có ai thích còn liên lạc đc chứ, cứ kiều thế thì chang bit đâu mà lần hix

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Tình hình Hội này chém xuông nhiều quá, cuối tuần này họp hành phát đê cho anh zai này đến uống chén rịu nào .............

hic........anh hiệp ơi! em xin lỗi bác cái vụ ở quảng ninh chỗ bến đoan nha. không pải em chém gió đâu. tại vì công việc nên em pải hoãn đó bác ạ. bá đừng ghét em mà tội nghiệp em nha.hì.....hì:wall::wall::wall:...

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
hic........anh hiệp ơi! em xin lỗi bác cái vụ ở quảng ninh chỗ bến đoan nha. không pải em chém gió đâu. tại vì công việc nên em pải hoãn đó bác ạ. bá đừng ghét em mà tội nghiệp em nha.hì.....hì:wall::wall::wall:...

Bên kia, Cô Lô Thị Đề phạt cô 2 cốc nước trà đá, còn bên này anh phạt cô 20 chén rượu ... nghe không ?

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Bên kia, Cô Lô Thị Đề phạt cô 2 cốc nước trà đá, còn bên này anh phạt cô 20 chén rượu ... nghe không ?

oki. em xin chấp nhận mức phạt đó. nhưng tiền rượu bác chi nha. em đang thất nghiệp mà. hì......hì....

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

E bỏ cho bác 1 phiếu (Nhớ thưởng cho e chén rịu ná:030::030:)

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Có người bật đèn xanh cho anh rồi nhá!!!!!!!!!!!!!!Hum nảo anh em mình gặp nhau cái nhiể...:banana::banana::banana:
Gặp nhau cái nhiể.....mà không có cái gì để liên lạc hết, ít nhất cũng có cái nick chat chứ anh.......:023:

Chào mừng bạn nhập hội, chúc bạn mau mau xuất " hội" sớm sớm, hội này đất chật người đông, không cho định cư lâu dài....:biggrinda:biggrinda:biggrinda

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA