Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
hế..hế..vậy anh em mìn cũng làm người khác hâm mộ đi...:banana::banana::banana:

oki được thui. nhưng mờ anh ơi. trên anh định cua ai rùi đó nhỉ. bắt cá nhìu tay không tốt đâu :wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Chết rùi...cái này là em hỏi khó anh đây........:wall::wall::wall: có bác nào có nhiều kinh nghiệm chỉ cho em kua gái với........
Hôm trước mới thấy bác number one cua chủ topic thế mà hôm nay lại tìm thầy học à :045:.
Uhm sao hỏi thế nhỉ? Thôi thì sẵn đây làm mẫu luôn vậy:

+ Trường hợp có đại diện hội:
Xin hỏi:
- Bạn Boconganh90 có muốn và chấp nhận bạn Anh number one là người yêu của mình và sẵn sàng đi cùng nhau ra khỏi hội độc thân?
- Bạn Anh number one có muốn và chấp nhận bạn Boconganh90 là người yêu của mình và sẵn sàng đi cùng nhau ra khỏi hội độc thân?

+ Trường hợp chỉ có 2 người: (chỉ cần 1 trong hai bạn chủ động hỏi)
- Em (anh) có yêu anh (em) và sẵn sàng cùng anh (em) từ bỏ hội độc thân không?
Đúng là thấy có khác chỉ dạy rất tận tình

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
:banana::banana::banana:...Em hãy cho các anh cơ hội thì sẽ tìm được thoi..hihi.

Cái gì đây anh, nói với em bận là bận đi tán tỉnh ngưới ta đoá hả?????:smash::smash::smash:

Chết rùi...cái này là em hỏi khó anh đây........:wall::wall::wall: có bác nào có nhiều kinh nghiệm chỉ cho em kua gái với........

Ặc..ặc...rõ rồi nhé!!!!!! Mấy chị em mình phải chú ý gã này thui.....có nhiều tay quá, mà cá nào cũng muốn bắt.....:023::023::023:

Sửa lần cuối:
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Kết hợp chặt chém cả nhà chứ làm giề..........
Chị cũng khổ tâm lắm, chứ sướng vui giề được làm chị đâu em ui, khổ nỗi không biết thì thôi (tuổi của em hiện trên web mà), đã biết thế rồi mà vẫn muốn cố tình cưa sừng thì chị áy náy lém, em thông cảm.:wall:

Đấy chị phải nói rõ ra ko đây là hội độc thân đấy lại muốn bị người ta chém à.Thôi nếu vậy thì xưng chị đê. Rất vui lòng đc kết hợp với chị tận sìgon xa tít

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Cái gì đây anh, nói với em bận là bận đi tán tỉnh ngưới ta đoá hả?????:smash::smash::smash:

Ặc..ặc...rõ rồi nhé!!!!!! Mấy chị em mình phải chú ý gã này thui.....có nhiều tay quá, mà cá nào cũng muốn bắt.....:023::023::023:
Oan uổng quá Bao Đại Nhân ôi...........:banana::banana::banana: anh phải hỏi nhiều em để em này từ chối thì may ra có ẻm khác chớ!!!!!!!!!!!!!! Các ẻm yên tâm. Ai mà đồng ý anh, anh hứa, anh đảm bảo anh chung tình lăm à......

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Oan uổng quá Bao Đại Nhân ôi...........:banana::banana::banana: anh phải hỏi nhiều em để em này từ chối thì may ra có ẻm khác chớ!!!!!!!!!!!!!!
Bao đại nhân mà có xử là cho anh Chuối đầu trảm đó.......hiiii, chứ ở đó mà nhảy nhót tung tăng thế......
Khì khì.....:045::045:
Bạn gì đó ơi,cẩn thận nhé......:1nono::1nono:

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Oan uổng quá Bao Đại Nhân ôi...........:banana::banana::banana: anh phải hỏi nhiều em để em này từ chối thì may ra có ẻm khác chớ!!!!!!!!!!!!!! Các ẻm yên tâm. Ai mà đồng ý anh, anh hứa, anh đảm bảo anh chung tình lăm à......

A chung tình lem chỉ 1 vợ và mấy cô bồ thoy đúng ko a?heheeeeee:004::004::004:

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Bao đại nhân mà có xử là cho anh Chuối đầu trảm đó.......hiiii, chứ ở đó mà nhảy nhót tung tăng thế......
Khì khì.....:045::045:
Bạn gì đó ơi,cẩn thận nhé......:1nono::1nono:
Huhu...sao chưa gì em đã từ chối anh như thế???lại còn xui các em khác nữa, em đinh bắt anh bị ế luôn sao???:yo yo (57)::yo yo (57)::yo yo (57):

A chung tình lem chỉ 1 vợ và mấy cô bồ thoy đúng ko a?heheeeeee:004::004::004:
Úi..sao em cứ nghĩ xấu đàn ông con trai bọn anh thế??? Nếu cứ nghi ngờ nhau như thế thì nguy hiểm lám........:022::022:

Hôm trước mới thấy bác number one cua chủ topic thế mà hôm nay lại tìm thầy học à :045:.

Đúng là thấy có khác chỉ dạy rất tận tình
Huhu...người ta là chủ nên kiêu lắm...quả này không khéo ế mất....:wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Huhu...sao chưa gì em đã từ chối anh như thế???lại còn xui các em khác nữa, em đinh bắt anh bị ế luôn sao???:yo yo (57)::yo yo (57)::yo yo (57):

Úi..sao em cứ nghĩ xấu đàn ông con trai bọn anh thế??? Nếu cứ nghi ngờ nhau như thế thì nguy hiểm lám........:022::022:
Nguy hiểm cho bọn em hả? Hiiiiii....vậy là anh đang lang thang đâu trên web hả? Em là chủ topic mà, để anh ế thì chật cái topic của em lắm....Mau mau lấy được vé rồi rời Hội độc thân thôi.....

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Nguy hiểm cho bọn em hả? Hiiiiii....vậy là anh đang lang thang đâu trên web hả? Em là chủ topic mà, để anh ế thì chật cái topic của em lắm....Mau mau lấy được vé rồi rời Hội độc thân thôi.....
hị..hị..thì các em phải cho anh cơ hội thì anh mới ra khỏi đây được chớ...hế..hế..em nhiể....

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Chào cả nhà, cho mình tạm trú vào hội một thời gian nhé. Giờ mình cô đơn quá.

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
Uhm sao hỏi thế nhỉ? Thôi thì sẵn đây làm mẫu luôn vậy:

+ Trường hợp có đại diện hội:
Xin hỏi:
- Bạn Boconganh90 có muốn và chấp nhận bạn Anh number one là người yêu của mình và sẵn sàng đi cùng nhau ra khỏi hội độc thân?
- Bạn Anh number one có muốn và chấp nhận bạn Boconganh90 là người yêu của mình và sẵn sàng đi cùng nhau ra khỏi hội độc thân?

+ Trường hợp chỉ có 2 người: (chỉ cần 1 trong hai bạn chủ động hỏi)
- Em (anh) có yêu anh (em) và sẵn sàng cùng anh (em) từ bỏ hội độc thân không?

Ui, mới có hai ngày làm sao trả lời được 3 câu hỏi đó hả anh? Mà đề nghị Anh number one phải tự giải quyết chứ, hichic, như rứa mới ra khỏi hội, không thì mãi mãi ở đây đó nha. hihi

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Thế này thì nguy hiểm thật. Đã ra khỏi hội lại vào lại nữa hả bác anhlaanh???Bác nhanh nhanh ra khỏi hội đi nhá!!!!!!!!!!

Đây là lần đầu tiên anh ấy chính thức xin gia nhập hội. Chào mừng anh đã tới hội, anh Dũng . Chia tay phát độc thân ngay, rút kinh nghiệm từ anh sau này yêu em cứ phải băt cá 2 tay để chia tay cô này còn cô khác

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
..... yêu em cứ phải băt cá 2 tay để chia tay cô này còn cô khác
Úi trùi ui, kiểu ni chị em mình ở đây phải thận trọng, không thể tin đc....

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Đây là lần đầu tiên anh ấy chính thức xin gia nhập hội. Chào mừng anh đã tới hội, anh Dũng . Chia tay phát độc thân ngay, rút kinh nghiệm từ anh sau này yêu em cứ phải băt cá 2 tay để chia tay cô này còn cô khác
lỡ bị 2 cô cùng lúc phát hiện thì.................có mà..........................bầm dập đấy bác nhẩy!:yo yo (47)::yo yo (47):.............niềm đau nhân đôi ấy!:yo yo (4)::yo yo (4):

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

anh chung tình lém à. nghe có vẻ cao xa quá anh à. iu ai thì iu một người thui nha:wall::wall::wall:

anhlaanh à. em xin hế lô và cũng chia bùn với anh tham gia hội độc thân.
từ nay trở đi. mỗi khi mình về qn có mấy bác rủ đi cà phê rùi. :003::003::003:

anh ken nha. có tư tưởng đó là không ổn đâu nha. anh mà nghĩ như thía thì còn pải độc thân dài dài à.:wall::wall::wall:

lỡ bị 2 cô cùng lúc phát hiện thì.................có mà..........................bầm dập đấy bác nhẩy!:yo yo (47)::yo yo (47):.............niềm đau nhân đôi ấy!:yo yo (4)::yo yo (4):

em này thía mừ khá. biết thía là tốt. pải tránh em à. đừng có như mấy anh ý ko tốt đâu. làm như thía còn lâu mới ra khỏi hội được:014::014::014:

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

Chào mừng anh đến hội của em tạm trú nhé, các hội viên rất hoan nghênh anh, anh chém tốt vào để mau mau dành được vé mà ra khỏi hội....Chúc anh may mắn nghen:welcome_2:welcome_2:welcome_2

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Anh ken có muốn bị nhéo tai k mà nói vậy đấy.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

Thế thì chia tay cũng ko hối hận. Ko may lấy về lại suốt ngày bầm dập thì tèo

Anh ken có muốn bị nhéo tai k mà nói vậy đấy.

Sơ sảy phát là bị nhắc nhở ngay. Anh đùa thế thôi chứ có bắt cá 2 tay thì anh phải âm thầm làm chứ ai lại nói ra thế. Làm sao mà cua đc gái

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA