Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hội độc thân bây h đất chật người đông,mí lại các men nhà ta ai mắt mũi cũng tinh nhanh vậy tui có thể đề nghị bạn vui lòng lần sau post bài cố gắng đừng để chữ to quá, cỡ 4 trở lại thôi. chữ to quá cung khó coi đấy bạn ạ. CẢM ƠN NHIỀU

Không to không nhỏ, không đỏ không xanh:030::030:, để về font bình thường cho nó dễ chịu nhé các cô gái chàng trai, giờ có tuổi cả ròy, k đú font lòe loẹt với các anh các chị được. Hị hị

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Không to không nhỏ, không đỏ không xanh:030::030:, để về font bình thường cho nó dễ chịu nhé các cô gái chàng trai, giờ có tuổi cả ròy, k đú font lòe loẹt với các anh các chị được. Hị hị

nhìn chữ xanh, đỏ to quá cỡ hoa hết cả mắt!hic

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

Tát nước theo mưa. xanh, đỏ đc hết miễm là nhỏ nhỏ, xinh xinh dễ đọc, nội dung trong sáng.OK

L

ly88

Guest
19/5/11
14
0
0
35
Bình Dương
Hi,
Cho Ly tham gia hội độc thân với.
mình nghĩ gái kế toán không khó lấy chồng đâu.
Mình cũng kế toán nhưng ko lo ế.kakkkaak

M

meocon87

Guest
31/8/07
2
0
0
Thái Bình
Yên tâm đi bạn gió ở đây chỉ cấp 5,6 thoy!heheeeeeee.....:004::004::004:

Thời tiết dạo này oi bức quá, gió cấp 5, 6 thì mát quá. Chỉ sợ gió cấp 12 giật trên cấp 12 thì thôi rồi lượm ơi ...........:wall::wall::wall:

Hi chào meocon87......!
Vào đây hok phải chém nhau ko thui nha, bạn tranh thủ dắt tay anh nào ra khỏi hội dùm mình cái, độc thân mà ai cũng đòi vô chơi hết vậy ta....??????
:welcome_2:welcome_2:welcome_2
[/QUOTE]

Điều đó chứng tỏ người độc thân còn nhiều quá :003:Boy chính hiệu nè bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đã có trường hợp nào 2 boy dắt tay nhau ra khỏi hội chưa hả bạn????? :wall::wall::057::057::057::057:

Sửa lần cuối:
T

tranmai85

Sơ cấp
16/7/10
7
0
0
Ha Noi
Hihi. ai còn độc thân tham gia hội này. Biết đâu lại có duyên kết bạn dài dài he!Chúc mọi người luôn vui vẻ, may mắn và thành công....

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Điều đó chứng tỏ người độc thân còn nhiều quá :003:Boy chính hiệu nè bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đã có trường hợp nào 2 boy dắt tay nhau ra khỏi hội chưa hả bạn????? :wall::wall::057::057::057::057:[/QUOTE]

Ối chưa có TH nào như vậy đâu! cậu tiên phong trước đi!heheeeeeeeee

cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
Đang lang thang rồi lại lọt vào động bàng tơ..

Các Bác Cho hỏi đây là đâu vậy nhỉ....?.sao chỉ thấy vọn vẹn trước cửa nhà là tấm biển khắc 5 chữ vàng "Hội Kế Toán Độc Thân".....phải chăng là hội dành cho ai chưa vợ chưa người thương...

.Bên cạnh cửa vào động là 2 câu thơ: Ai mà chưa có người yêu - Vào nhầm hang động chiều về có ngay
Nếu điều này là sự thật thì xin chúa đừng bắt con vào đây, kẻo khi có người yêu lại được rong chơi theo kiểu:
.
Những lỡ bước ta lại vào đây ..nhưng..Không biết ở nơi đây đã đủ 108 Vị Anh Hùng.........Nếu đủ, em xin cáo lui.........nếu chưa đủ cho em xin cái chức phó bang chủ độc thân nhé........nguyên nhân làm chức này Đơn giản vì em đã có chứng nhận:

Chân thành cảm ơn!

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Điều đó chứng tỏ người độc thân còn nhiều quá :003:Boy chính hiệu nè bạn!!!!!! Đã có trường hợp nào 2 boy dắt tay nhau ra khỏi hội chưa hả bạn???

Căn cứ vào đâu mờ bẩu Boy chính hiệu zợ?:030:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hội độc thân bây h đất chật người đông,mí lại các men nhà ta ai mắt mũi cũng tinh nhanh vậy tui có thể đề nghị bạn vui lòng lần sau post bài cố gắng đừng để chữ to quá, cỡ 4 trở lại thôi. chữ to quá cung khó coi đấy bạn ạ. CẢM ƠN NHIỀU
Hehe...sorry hen, mình chỉ định kêu chị Uma thui mờ, có người lên tiếng rồi chị ah.....

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Đã

Mà vẫn còn giơ cao tấm bằng chứng nhận

Thì đích thị Độc thân là điều đương nhiên
Note everyone: Cao thủ chém gió đã xuất hiện, mọi người nâng cao tinh thần cảnh giác:wall:

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Điều đó chứng tỏ người độc thân còn nhiều quá :003:Boy chính hiệu nè bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đã có trường hợp nào 2 boy dắt tay nhau ra khỏi hội chưa hả bạn????? :wall::wall::057::057::057::057:[/QUOTE]
Lại sorry bạn thêm lần nữa, nghe meocon thấy tưởng như "bé mèo" nhà mình ấy, phải sửa lại là " bạn nhanh nhanh dắt tay 1 cô ra khỏi hội đi" . Lúc đó chắc tốc độ gió của Hội lên cấp, thành bão quá.:030::030::030:

M

meocon87

Guest
31/8/07
2
0
0
Thái Bình
Điều đó chứng tỏ người độc thân còn nhiều quá :003:Boy chính hiệu nè bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đã có trường hợp nào 2 boy dắt tay nhau ra khỏi hội chưa hả bạn????? :wall::wall::057::057::057::057:

Ối chưa có TH nào như vậy đâu! cậu tiên phong trước đi!heheeeeeeeee[/QUOTE]
Nhưng mà một mình thì đi làm sao được hả bạn? ít ra cũng phải có thêm người nữa chứ, trong hội có ai không nhỉ :003:

Căn cứ vào đâu mờ bẩu Boy chính hiệu zợ?:030:

Căn cứ thì còn phải từ từ mới lộ chứ, " dân quân bất lộ tướng " mà lị :030:

Sửa lần cuối:
S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
[/B]

Ối chưa có TH nào như vậy đâu! cậu tiên phong trước đi!heheeeeeeeee
Nhưng mà một mình thì đi làm sao được hả bạn? ít ra cũng phải có thêm người nữa chứ, trong hội có ai không nhỉ :003:[/QUOTE]

C thử hô hào kêu gọi mạnh vào xem có ai ko?hehee
tiếc t là girl chứ nều là boys t sẽ đi cùng c!kakaa...........:004::004::004:

M

meocon87

Guest
31/8/07
2
0
0
Thái Bình
Điều đó chứng tỏ người độc thân còn nhiều quá :003:Boy chính hiệu nè bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đã có trường hợp nào 2 boy dắt tay nhau ra khỏi hội chưa hả bạn?????
Lại sorry bạn thêm lần nữa, nghe meocon thấy tưởng như "bé mèo" nhà mình ấy, phải sửa lại là " bạn nhanh nhanh dắt tay 1 cô ra khỏi hội đi" . Lúc đó chắc tốc độ gió của Hội lên cấp, thành bão quá.:030::030::030:[/QUOTE]
Tuổi con mèo chứ không phải là " bé mèo " nha :wall:. Nhanh được như bạn chắc phải cỡ sóng thần Fukusima quá ha 030030

C thử hô hào kêu gọi mạnh vào xem có ai ko?hehee
tiếc t là girl chứ nều là boys t sẽ đi cùng c!kakaa...........:004::004::004:[/QUOTE]
Chả dại, lơ mơ k khéo bị chém cho tơi bời hoa lá thì hết đường về quê cha mẹ wallwall..

Sửa lần cuối:
cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com

Note everyone: Cao thủ chém gió đã xuất hiện, mọi người nâng cao tinh thần cảnh giác:wall:

1. Không còn là cao thủ nữa ,chưa nghe giang hồ rằng mình đã lên Danh thủ rồi sao ....:yo yo (6):

2. Cô Nô có muốn rời khỏi hội độc thân không để Phó Bang Chủ giúp đỡ xe tơ cho...:yo yo (7)::yo yo (7):

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

2. Cô Nô có muốn rời khỏi hội độc thân không để Phó Bang Chủ giúp đỡ xe tơ cho...:yo yo (7)::yo yo (7):

Cẩn thận kẻo bắn không xong phải đền đạn đấy. Hê hê

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA