Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Mấy hôm nay bận ko ghé web đc hôm nay vào cái hội này ghê thật có phải ê sắc ế nên ai cũng nóng lòng ko nhỉ??? Sao mà làm ăn nhanh vậy chứ?? bỏ tôi ở quảng xa lắc xa lư chờ tôi chạy theo với hội ơi????...

Thế thì chia tay cũng ko hối hận. Ko may lấy về lại suốt ngày bầm dập thì tèo

Sơ sảy phát là bị nhắc nhở ngay. Anh đùa thế thôi chứ có bắt cá 2 tay thì anh phải âm thầm làm chứ ai lại nói ra thế. Làm sao mà cua đc gái
Ớ hơ hôm nay đúng là thấy hội mình đông đủ thật nè... cái a để câu "" Đào hoa nhất web"" mà thấy vào hội này thì ko đúng với câu đó chút nào?? cả hội thấy đúng ko nè...?? chắc cua nhiều gái lém oy a hi, hôm nào cho e đc xem a đào hoa như thế nào nha

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ớ hơ hôm nay đúng là thấy hội mình đông đủ thật nè... cái a để câu "" Đào hoa nhất web"" mà thấy vào hội này thì ko đúng với câu đó chút nào?? cả hội thấy đúng ko nè...?? chắc cua nhiều gái lém oy a hi, hôm nào cho e đc xem a đào hoa như thế nào nha

Rất hân hạnh nếu em muốn coi anh đào hoa cỡ nào chỉ sợ em coi rồi em lại hối hận.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Rất hân hạnh nếu em muốn coi anh đào hoa cỡ nào chỉ sợ em coi rồi em lại hối hận.

Đào mỏ chứ đào hoa cái nỗi giề

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Mẹ ơi! Con muốn lấy chồng...Hị hị :yo yo (11)::yo yo (11)::yo yo (11):

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Con gái: Thưa mẹ con đây muốn lấy chồng
Mẹ liệu xem có đám nào không ?
để nhờ mai mối xin cưới hỏi
Để sang năm mẹ có cháu bồng

Mẹ: Con ơi ! thong thả nghe mẹ nói
Hãy lo cố gắng học cho xong
Mai mốt ra trường danh sáng chói
Vinh hoa phú quí có hơn không

Con gái : Mẹ ơi ! mẹ tính hổng được đâu
Học xong hai thứ tóc trên đầu
Già chát , ma nào mê mà cưới
Mẹ ơi , con không thể đơi lâu

Mẹ : Con ơi ! con chớ lo chi
Thời nay thẩm mỹ viện thiếu gì
chỉ cần vài chục đi tune up
là trẻ lại như gái dậy thì

Con gái : Mẹ ơi ! con trẻ có lời thưa
ở xứ này trai thiếu gái thừa
lở chậm chân người ta cưới hết (!?)
Chắc là con xuống tóc vô chùa

Mẹ : !!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú

Hít hà sao lại hối hận hả anh, mà a ở chỗ nào? gặp như thế nào ạh?, e cũng rất vinh dự đc a đồng ý cho chiêm ngưỡng cái vẻ đào hoa của a, trước giờ e chưa gặp ai đào hoa, nên chưa hiểu rõ hichic

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Hít hà sao lại hối hận hả anh, mà a ở chỗ nào? gặp như thế nào ạh?, e cũng rất vinh dự đc a đồng ý cho chiêm ngưỡng cái vẻ đào hoa của a, trước giờ e chưa gặp ai đào hoa, nên chưa hiểu rõ hichic

Vậy à thế thì em may mắn rồi nhá. Anh nói địa chỉ trước nhé vì cũng anh ko biết em ở đâu: 57 tổ, yên hòa phường, Cầu giấy quận, Hà nội Tp. Em sẽ hối hận vì bít đâu mình iu nhau em lại trách thân iu phải anh đào hoa

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Uma phải nói, Hội ui, tui muốn lấy chồng đó..... Cho bạn Uma thi tuyển phu quân tại topic này nha, chịu hok?:005::005:

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Uma phải nói, Hội ui, tui muốn lấy chồng đó..... Cho bạn Uma thi tuyển phu quân tại topic này nha, chịu hok?:005::005:

Uma già rồi. Chẳng còn sức mà tuyển nữa. Các em trẻ đẹp cứ chọn đi, còn sót anh nào trong hội thì cho... chị xin :005::005::005:

M

meocon87

Guest
31/8/07
2
0
0
Thái Bình
Đặt cục gạch xin ké một chân trong hội, là mem mới mong mọi người chém nhẹ tay thui, heeeeeeeeeeeeeeeee

D

dinh t

Guest
23/4/11
10
0
0
Sài Gòn
THÔNG BÁO

Sau sự kiện cặp đôi đầu tiên Chieunq và Phuonghuyen20 đã dắt tay nhau rời khỏi hội. Lời đầu tiên xin được thay mặt hội độc thân chúc mừng 2 bạn, chúc 2 bạn hạnh phúc. Xin được tặng 2 bạn món quà nhỏ.

Trước tình hình số lượng thành viên ngày càng đông đảo, sau một khoảng thời gian ngắn sau đợt thống kê lần 1 số lương đã tăng 48 và giảm 2 nay mình xin update lại danh sách cũng như thành tích của mỗi thành viên để mọi người nhanh chóng tìm hiểu thông tin của nhau cũng như nhanh chóng tìm được một nửa của mình
CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN
Tưởng đùa chứ..thế mà lại là thật...kiểu này mình phải chém mạnh may ra mới dắt được một em.....

Vậy à thế thì em may mắn rồi nhá. Anh nói địa chỉ trước nhé vì cũng anh ko biết em ở đâu: 57 tổ, yên hòa phường, Cầu giấy quận, Hà nội Tp. Em sẽ hối hận vì bít đâu mình iu nhau em lại trách thân iu phải anh đào hoa
Cậu bé này đào hoa thế mà vẫn phải ở hội độc thân à.............

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Yên tâm đi bạn gió ở đây chỉ cấp 5,6 thoy!heheeeeeee.....:004::004::004:

Thi thoảng giật cấp 17, cấp 18 là chuyện bình thường đó nhe

D

dinh t

Guest
23/4/11
10
0
0
Sài Gòn
Uma già rồi. Chẳng còn sức mà tuyển nữa. Các em trẻ đẹp cứ chọn đi, còn sót anh nào trong hội thì cho... chị xin :005::005::005:
Em ui!!!!!!!!em bao nhiu tuổi mà đã than già rùi..hụ..hụ..đừng bi quan thế..không ai dắt em để anh ........

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Em ui!!!!!!!!em bao nhiu tuổi mà đã than già rùi..hụ..hụ..đừng bi quan thế..không ai dắt em để anh ........
Hú ú ú ..... chị Uma đâu rồi..... có cơn bão nào mới lên tiếng kìa, nhanh chân đi chị......Anh àh, thế anh bao nhiêu tuổi nói luôn, để chị Uma còn biết đường tính... khì khì.....:045::045::045:
Đặt cục gạch xin ké một chân trong hội, là mem mới mong mọi người chém nhẹ tay thui, heeeeeeeeeeeeeeeee
Hi chào meocon87......!
Vào đây hok phải chém nhau ko thui nha, bạn tranh thủ dắt tay anh nào ra khỏi hội dùm mình cái, độc thân mà ai cũng đòi vô chơi hết vậy ta....??????
:welcome_2:welcome_2:welcome_2

Sửa lần cuối:
thuhuongth

thuhuongth

Guest
8/4/10
3
0
0
Việt Nam
Hú ú ú ..... chị Uma đâu rồi..... có cơn bão nào mới lên tiếng kìa, nhanh chân đi chị......Anh àh, thế anh bao nhiêu tuổi nói luôn, để chị Uma còn biết đường tính... khì khì.....:045::045::045:
Hi chào meocon87......!
Vào đây hok phải chém nhau ko thui nha, bạn tranh thủ dắt tay anh nào ra khỏi hội dùm mình cái, độc thân mà ai cũng đòi vô chơi hết vậy ta....??????

Tại vì hội độc thân nên người ta mới chạy vô chơi nhìu,nếu hok phải hội độc thân thì đâu có đông vui vậy đâu,có 3 cái chữ welcome to thế kia nhìn thấy mà hok vào mới lạ đó.

D

dinh t

Guest
23/4/11
10
0
0
Sài Gòn
Hi chào meocon87......!
Anh sinh năm 84.............không biết mấy em có cho là anh già quá không hehehe...

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Hi chào meocon87......!

Hội độc thân bây h đất chật người đông,mí lại các men nhà ta ai mắt mũi cũng tinh nhanh vậy tui có thể đề nghị bạn vui lòng lần sau post bài cố gắng đừng để chữ to quá, cỡ 4 trở lại thôi. chữ to quá cung khó coi đấy bạn ạ. CẢM ƠN NHIỀU

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hai 84 với 87 có hợp hem nhẩy,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA