Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Ý anh nói là có ra đc ngoài này thì gọi theo số này ( 0946.628.618) chứ ko phải tìm đến địa chỉ đó em ạ

Em là gái Bắc oy nên làm dâu Bắc nữa cũng ko sao a nhỉ... Còn gọi theo số đó khi nào e ra hả... ok nhưng e thắc mắc là tại sao ko đến địa chỉ đó đc, a cho bừa hả....Vậy hẹn a Ngoài HN nha,:yo yo (23)::yo yo (23)::yo yo (23):

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Tình yêu là gì mà thế giới phải khóc, khi mộng mơ, vỡ tan tành.......:011:
Tình là gì?:038::038:
Chuyện tình bao ngày qua để lại vết thương khó phai nhoà
Từ khi anh nhận ra,là em đã yêu người ta
Người tình bao ngày qua giờ nhìn thấy nhau như xa lạ
Vì em đang rất vui bên người ta

Thà đừng lên gặp nhau đừng tìm đến nhau lúc ban đầu
Rồi ko yêu gì nhau, mà gieo cay đắng lên đời nhau
Và từ đây về sau, đọng lại biết bao nhiêu u sầu
Thời gian nào vội xoá đi được đâu

Tình là chi đây người ơi, mà ta cứ níu tay với
Càng vươn tới càng thêm xót xa cho cuộc đời
Lời yêu thương trên đầu môi,mà em đã quá gian dối
Thì con tim của em có lẽ cũng vậy thôi
Tình là chi đây người ơi,mà sao cứ muốn thay mới
Ngày xa cuối còn ai có trong cuộc đời
Một lần yêu như vậy thôi,nào được bao nhiêu niền vui
Mà sao cứ trông thấy biết bao nhiêu lệ rơi

Nô ơi canh mãi để cm bài 1000 trang 100 mà lại bị hớt tay trên. Thôi đành chọn bài 1001 trang 101 vậy với nội dung như TRÊN .Vẫn ko kịp sang 1002 rồi

Sửa lần cuối:
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Có đi Đà Lạt thì cũng như hai khúc gỗ mà thôi anh ạ............

Mình không muốn ở lại hội này đâu, có ai mà muốn cô đơn một mình chứ. Trừ những người ...

Mình chỉ ko hiểu tại sao thôi... còn hok có ai muốn cô đơn, nhưng làm sao để tìm thấy nữa thật sự của m khi boy giờ này ko ai tốt cả bạn ơi:yo yo (9)::yo yo (9)::yo yo (9)::yo yo (9):

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Em là gái Bắc oy nên làm dâu Bắc nữa cũng ko sao a nhỉ... Còn gọi theo số đó khi nào e ra hả... ok nhưng e thắc mắc là tại sao ko đến địa chỉ đó đc, a cho bừa hả....Vậy hẹn a Ngoài HN nha,:yo yo (23)::yo yo (23)::yo yo (23):

Vậy à gái bắc vô nam và ko muốn làm dâu bắc nữa ko sao.Tại vì anh chỉ muốn em ko phải đến mà anh đi đón thế thôi còn em muốn đi tìm thì càng tốt, tự nhiên có người muốn gặp mình mà mình ko bít ai thì hồi hộp phải bít. ko có địa chỉ nào là giả cả

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Nô ơi canh mãi để cm bài 1000 trang 100 mà lại bị hớt tay trên. Thôi đành chọn bài 1001 trang 101 vậy với nội dung như TRÊN .Vẫn ko kịp sang 1002 rồi

Ủa, chả để ý, ai dè may mắn lại rơi trúng đầu mìn. Hị hị. Bài 1000, trang 100. Hí hí

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Mình chỉ ko hiểu tại sao thôi... còn hok có ai muốn cô đơn, nhưng làm sao để tìm thấy nữa thật sự của m khi boy giờ này ko ai tốt cả bạn ơi:yo yo (9)::yo yo (9)::yo yo (9)::yo yo (9):

hic...đàn ông bi giờ toàn bọn đểu.hic.......:wall::wall::wall:

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...

Đểu thì đểu nhưng không thể không có phải không? Đàn ông có cái đểu của đàn ông, phụ nữ cũng có cái đểu của phụ nữ...Haizzz...Thế nên mới phải học cách chấp nhận. Cô mừ phát ngôn kiểu này, rồi lại bị mấy lão ném đá tập thể thui. Chẹp chẹp...

D

damyen

Guest
13/12/10
2
0
0
36
vu ban - nam dinh
cho tui một chỗ trong hội với anh em ơi!!!!!!

em muốn tham gia hội với mọi người vì cùng cảnh ngộ mà!!!!!!hhheeeeee mọi người giúp đỡ nha!!!!!!!!!!! Dozo yoroshiku!!!!! arigatoo!!!!!!!!!!!!!!

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

Đểu thì đểu nhưng không thể không có phải không? Đàn ông có cái đểu của đàn ông, phụ nữ cũng có cái đểu của phụ nữ...Haizzz...Thế nên mới phải học cách chấp nhận. Cô mừ phát ngôn kiểu này, rồi lại bị mấy lão ném đá tập thể thui. Chẹp chẹp...

hic...em phát ngôn xong cũng thấy sợ chị à. mấy bác nhà mình chém ghê lắm.hic.lần này chak em tơi tả rùi à.:044::044::044:

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

hic..nói xong em mới thấy run chị à.hic....mấy lão nầy chém ghê lém.ko nương tay gì cả.hic......quả này pải đỡ cẩn thận à.:wall::wall::wall:

D

damyen

Guest
13/12/10
2
0
0
36
vu ban - nam dinh
ai bảo!!!!!!!!!! tuy phụ nữ cũng có người đểu nhưng kém xa đàn ông nhiều!!!!!!!!!!!!! trình độ còi ma!!!!!!!!!!!! hiiiiiiiiiii

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

"Bọn nó" ấy làm gì cô mà cô bảo đểu? Thằng nào đểu bẩu chị, chị đểu lại cho, sao phải xoắn. Khà khà

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
ai bảo!!!!!!!!!! tuy phụ nữ cũng có người đểu nhưng kém xa đàn ông nhiều!!!!!!!!!!!!! trình độ còi ma!!!!!!!!!!!! hiiiiiiiiiii

chuẩn.bọn đàn ông ghê lắm ý.hic...toàn là.....nói xấu nói nhỏ thui.hé........hé.........:012::012::012:

D

damyen

Guest
13/12/10
2
0
0
36
vu ban - nam dinh
Cũng đúng nhưng có phải tất cả đều như nhau? ?????????? Chăk phải có người khác những người còn lại chứ nhỉ?

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
"Bọn nó" ấy làm gì cô mà cô bảo đểu? Thằng nào đểu bẩu chị, chị đểu lại cho, sao phải xoắn. Khà khà

hic...tụi nó lừa chị em mình mà. em lên tiếng thay cho tất cả chị em phụ nữ mờ.:wall::wall::wall:

Cũng đúng nhưng có phải tất cả đều như nhau? ?????????? Chăk phải có người khác những người còn lại chứ nhỉ?

cái thành phần khác người đó à.hic....hiếm lém.gần như tuyệt chủng roài

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

Sax.......................Sax. Phát biểu hồ đồ. Sửa ngay ko lại ko kịp hối hân bây h. Nghĩ kỹ từ "Đàn Ông" đi nhá em

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA