Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Chị có duyên mà vẫn vô đây duyên này là duyên gì " duyên dáng vn" à. Túm lại làm em có khi còn nhanh lấy chồng cứ đòi làm chị chỉ mất thời gian

Ừ thì duyên ngầm. Tại chị chưa đào lên thoai....:005::005::005:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Lừa ai? Ai lừa? Chị chờ mãi mà chả có "bọn nào" nó lừa đây. Ơi dời, sao trên đời lại có những cảnh: Người ăn không hết, kẻ lần chẳng ra nhể. Hix.

Cô đang bẩu cái thành phần khác người mà trong 12 con giáp cũng chẳng giống con nào ấy hả?

hì....hì...cái thành phần mà biết vợ gọi dạ bảo vâng.ngăn nắp tề gia nội trợ. iu thương vợ con.chung thủy ý chị :012::012::012:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ừ thì duyên ngầm. Tại chị chưa đào lên thoai....:005::005::005:

Thế đào lên đi hay ko đào đc để ken sang ken đào cho. Ko đào lên là thành đồ cổ đấy

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
hì....hì...cái thành phần mà biết vợ gọi dạ bảo vâng.ngăn nắp tề gia nội trợ. iu thương vợ con.chung thủy ý chị :012::012::012:

Chị thì chỉ cần 1 người đàn ông: Nắng mưa biết vào nhà là được rồi. K yêu cầu cao
Thế đào lên đi hay ko đào đc để ken sang ken đào cho. Ko đào lên là thành đồ cổ đấy

Cổ bao giờ cũng quý

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
THôi nào "Chaien"...! ý wen Nobita chứ! hêhê. Có đội lốt "Chai en" không bít nữa?? Miềng ra Bắc đi off với Nô nhé!?? :036::036: Đưa Nô bỏ hội này nhé! kiki
chị ngọc ơi!có gió kìa. chị ra xem tý nào chứ:012::012::012:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Hihi phải hồi hộp và tò mò mới zui phải ko anh, e thích làm ng chủ động trước giờ chưa tìm gặp ai giờ thử xem cảm giác như thế nào hihi, a cứ đợi đi sẽ có ngày e ra đó và tìm gặp a...:biggrinda:nature014:yo yo::yo yo (16)::yo yo (16)::yo yo (16):

Cố gắng thục hiện sớm chứ lại mấy chục năm nữa mới ra thì già rồi ko nhớ đc đâu

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
chị ngọc ơi!có gió kìa. chị ra xem tý nào chứ:012::012::012:

Giờ đc về ngoài đó đi off với ngoài đó thì zui nhỉ,.... ôi Thanh Hóa ơi nhớ mày quá... ở lại với hội cho zui ra khỏi hội làm gì vậy No ơi

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chị thì chỉ cần 1 người đàn ông: Nắng mưa biết vào nhà là được rồi. K yêu cầu cao

Cổ bao giờ cũng quý

Lo cái thân mình đi cũng thuộc hàng giả cổ rồi. sang năm vẫn thế thì cho vô viện bảo tàng .

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Uhm. Thì chị xin nhận lỗi. Chị sai. Chị hứa, chị thề, chị đảm bảo lần sau chị không tái phạm nữa :023::023::023:
Mà này, Ai già hả ?????

chị uma làm gì già mà anh ken nói thía.hic...

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Em liều liệu cái miệng đấy, bữa nào lên Hà Nội anh xử lý !

hic..bác đe dọa em à.hic...vâng ạ.em sẽ khe khẽ cái mồm thui. :012::012::012:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chú ý à. Ai không gọi chú ý là anh, chú ý đều cho là già hít...hít...hít...

Mình cứ tưởng
* Chú ý: Máy bay địch đang cách Hà Nội 30 Km yêu cầu đồng bào chuẩn bị súng

Thật ra uma cũng ko đến nỗi già lắm nhưng khỗ nỗi là bảo làm em cho tình cảm mà lại tăng thêm độ trẻ trung. Túm lại là ngoan cố bít vậy nhưng ko làm

Hoa Anh Tuc

Hoa Anh Tuc

Nữ Nhi Hương
26/11/10
157
0
16
Thảo nguyên
Anh Túc ơi ời
Hôm qua không được gặp em, anh buồn quá uống liền mấy chai thuốc độc, không ngờ lại là thuốc đểu nên không chết mà chỉ say thuốc thôi em à.
Say từ Hà Nội về đến Hạ Long mí tỉnh ... Bùn quá

Hôm qua có ai mời đâu nhỉ..........xong rồi mới nói thì ..:wall:...Có còn thuốc đểu không cho em xin ít...:dance2:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Uma là ai nhỉ ? có xinh không ta ? sao mấy bác kia theo ghẹo hoài vậy kìa. Hú hú Uma làm quen cái coi. Tớ đẹp dzai độc thân nè.

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Uma là ai nhỉ ? có xinh không ta ? sao mấy bác kia theo ghẹo hoài vậy kìa. Hú hú Uma làm quen cái coi. Tớ đẹp dzai độc thân nè.

Ai trả lời hộ tớ cái coi...:005::005::005:

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen

Đẹp dzai độc thân chưa chắc đã ứng tuyển đâu nha!hehe.........:004::004::004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA