Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Hoa Anh Tuc

Hoa Anh Tuc

Nữ Nhi Hương
26/11/10
157
0
16
Thảo nguyên
Ai trả lời hộ tớ cái coi...:005::005::005:

U = mẹ = ma

==> Uma = Mama ==> trẻ em chưa cai sữa toàn gọi mẹ như vậy...đúng không Uma..:022:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranghecico

Guest
6/2/10
0
0
0
hai phong
mình tham gia với.đi làm mấy năm rùi mà vẫn ế chỏng ế chơ đây này.hix.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Uma là ai nhỉ ? có xinh không ta ? sao mấy bác kia theo ghẹo hoài vậy kìa. Hú hú Uma làm quen cái coi. Tớ đẹp dzai độc thân nè.

Theo ghẹo...........Anh đẹp zai vui lòng đọc lại các cm trước nhá. Uma cũng đẹp nhưng hỏi Uma xem có thích anh đẹp Dzai ko. Đẹp zai => Bảnh giai => Giải banh <=> Giải bóng.................:yo yo (48):

M

Mai Nay

Sơ cấp
Uma là ai nhỉ ? có xinh không ta ? sao mấy bác kia theo ghẹo hoài vậy kìa. Hú hú Uma làm quen cái coi. Tớ đẹp dzai độc thân nè.

Xét điều kiện :
"Đẹp" trai và "độc" thân
Ta có: đẹp thì không độc (1)
Độc thì không đẹp (2)
Từ (1) và (2) => Đã đẹp trai thì không độc thân. ĐPCM ( điều phải chứng minh) :wall:

Em chỉ xin làm chân chai mặt thôi :012:

T

thanhtasco112

Guest
9/3/11
0
0
0
Nam Dinh
nice to meet you !

chào mọi người đây là lần đầu tiên mình tham gia hội độc thân trên mạng, ở cty bọn tớ cũng có hội độc thân riêng suốt ngày nhậu nhẹt vui lắm ko biết hội của chúng ta thì sao:012:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
..................................................................

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Đề nghị các anh em chém ít thoai không có đến lúc như tôi.phải dùng đến cả khổ nhục kế đây này.:wall::wall::wall:

Quả đúng là : KHỔ NHỤC KẾ:wall::wall::wall::wall::wall::wall:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Đề nghị các anh em chém ít thoai không có đến lúc như tôi.phải dùng đến cả khổ nhục kế đây này.:wall::wall::wall:
Anh nói thế ko bít xấu hổ à. Em anh đây đã phải dùng kế gì đâu. Cô đó ko đc thì cua cô khác

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
........................................................................................

Sửa lần cuối:
T

thanhnhan2612

Sơ cấp
28/10/10
46
0
0
Hà Nội

Hỡi các chị e phải cận thận với ...................đàn......... ông !!!!!!

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Đến chết với mấy anh em nhà này:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ủa chú chẳng hiểu lời anh nói gì cả,anh đây phải dùng cả khổ nhục kế mới cắt ...được đó ạ.

Vậy mí nói a ko bít xấu hổ à mỗi thế thôi mà đã chùn lưỡi roài. kinh nghiêm chia tay cũng kém cách xa nhau cả mấy trục cây số cũng phải dùng cách ấy

O

onlywind

Guest
27/5/11
10
0
0
36
Thái Bình
Độc thân thì có gì không vui chứ?
Hehe đôi khi cũng thấy tự hào vì mình độc thân.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

hơ..hơ...cả anh chiều và phuonghuyen sao lại thía nhỉ.hic...chả hỉu sao nữa :wall::wall::wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA