Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
L

lhphuong5

Sơ cấp
27/4/11
9
0
0
37
Tien Giang
Web kế toán có chuyên đề thư giản hay quá đi vừa được trò chuyện, giải khuây, vừa đi tìm một nửa của mình luôn đúng là nhất cử lưởng tiện thật đấy, mình cũng là kế toán mới ra trường đang đi làm và chưa có một nửa của mình, còn một nửa của người ta thì có nhiều lắm.! Mong sao người đến địa chỉ này này ngày một nhiều và đi cũng nhiều như vậy!!:beernow::smile3::sleep:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
There are currently 2 users browsing this thread. (2 members and 0 guests)
anh chiều vắng em có mấy ngày mà đã thế rồi, thế nãy nc bảo đập đầu vào cột điện tự tử chưa đập à :004:

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Chú chieuNQ này thật làm mất mặt đàn ông quá. Linhlinh à.. Em phải cẩn thận đấy. Sở khanh bây giờ nhiều qúa.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
chào mọi người đây là lần đầu tiên mình tham gia hội độc thân trên mạng, ở cty bọn tớ cũng có hội độc thân riêng suốt ngày nhậu nhẹt vui lắm ko biết hội của chúng ta thì sao:012:
Dạ hội này cũng ko kém phần long trọng

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Ai trả lời hộ tớ cái coi...:005::005::005:
UMA rất xinh, uma xinh như một quầng mây ý.
Lúc uma vui thì là mây trắng, lúc uma buồn ;à mây đen ( trời sắp mưa đó ), lúc uma tức giận là dám mấy tích điện va vào nhau thành sấm chớp... Lúc uma yêu thì có lúc như mây vào buổi sơm, lúc lai như mây lúc mặt trời sắp lặn...
P/s: Hoa dại là loài hoa tự nhiên, không cần thuốc kích thích mà vẫn đẹp,...

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Không hiểu vô tình hay cố ý lạc đường vào phố cổ. Lòng vòng qua mấy con phố chả hiểu mình đang đi đâu. Dừng chân trước 1 quán nhỏ ngồi nhâm nhi ly trà đá, thèm 1 cảm giác ' một bàn tay nắm lấy 1 bàn tay...".

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Không hiểu vô tình hay cố ý lạc đường vào phố cổ. Lòng vòng qua mấy con phố chả hiểu mình đang đi đâu. Dừng chân trước 1 quán nhỏ ngồi nhâm nhi ly trà đá, thèm 1 cảm giác ' một bàn tay nắm lấy 1 bàn tay...".

Chuẩn hơn là: "Bàn tay âu yếm một bàn tay"

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
U = mẹ = ma

==> Uma = Mama ==> trẻ em chưa cai sữa toàn gọi mẹ như vậy...đúng không Uma..:022:

Thế hóa ra uma chưa cai sữa.............:yo yo (48):

Uma là ai nhỉ ? có xinh không ta ? sao mấy bác kia theo ghẹo hoài vậy kìa. Hú hú Uma làm quen cái coi. Tớ đẹp dzai độc thân nè.

Em nó còn bé lắm anh ơi...........................

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Out ra rồi lại vào, đọc hết 2 quyển truyện to tướng rồi mà chả thấy buồn ngủ. Cuối tuần mà không khí có vẻ ảm đạm ghê. Số mình chắc còn ở trong hội này dài dài. Có nên kỉ niệm ngày vào hội không nhỉ???

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hic, buồn quá, sao lại vậy ta. Anh Chiều với Phươnghuyen sao vậy.....
Hai người là 1 cặp mới dắt tay ra đi để mọi người........thèm...lắm mà. Giờ lại vậy.... Hic, em mới lên đọc đến đây,thấy bùn quá đi. Hội độc thân ơi!!!

G

GOLDENSUN

Guest
9/3/07
11
1
0
41
Bà Rịa-Vũng Tàu
Hehe, vô webketoan hoài mà giờ mới bít có cái hội này. Cho mình bon chen tham gia 2 chân luôn, chắc già nhất hội quá. 28 xuân xanh rồi mà vẫn còn một cỏi đi về nè. haha.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Theo ghẹo...........Anh đẹp zai vui lòng đọc lại các cm trước nhá. Uma cũng đẹp nhưng hỏi Uma xem có thích anh đẹp Dzai ko. Đẹp zai => Bảnh giai => Giải banh <=> Giải bóng.................:yo yo (48):

Nói thật là lần đầu tiên vào box này cm vậy mà bị mấy bác chém dữ quá. Mình buồn quá nên mới vào cái topic hội độc thân thôi. Cũng như nhiều người làm kế toán, cũng có mỗi khổ của người kế toán khi mình còn độc thân...vậy mà...híc híc

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Nói thật là lần đầu tiên vào box này cm vậy mà bị mấy bác chém dữ quá. Mình buồn quá nên mới vào cái topic hội độc thân thôi. Cũng như nhiều người làm kế toán, cũng có mỗi khổ của người kế toán khi mình còn độc thân...vậy mà...híc híc

Hội này dành cho những người còn cô đơn mà, buồn mới vào thôi sao... Mà miền trung yêu dấu bạn ở chỗ nào của Miền Trung vậy?? vô đây đảm bảo hết buồn nhanh thôi...:030::yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hội này dành cho những người còn cô đơn mà, buồn mới vào thôi sao... Mà miền trung yêu dấu bạn ở chỗ nào của Miền Trung vậy?? vô đây đảm bảo hết buồn nhanh thôi...:030::yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):

Mình ở Bình Định đó bạn. Bạn ở đâu nhỉ.

Hehe, vô webketoan hoài mà giờ mới bít có cái hội này. Cho mình bon chen tham gia 2 chân luôn, chắc già nhất hội quá. 28 xuân xanh rồi mà vẫn còn một cỏi đi về nè. haha.

Híc..Chưa già đâu !! Có tớ nữa hehe boy hay girl làm quen cái nào

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Hic, buồn quá, sao lại vậy ta. Anh Chiều với Phươnghuyen sao vậy.....
Hai người là 1 cặp mới dắt tay ra đi để mọi người........thèm...lắm mà. Giờ lại vậy.... Hic, em mới lên đọc đến đây,thấy bùn quá đi. Hội độc thân ơi!!!
Ơ thế ra là thế à, một người đã vào toppic seven love viết rồi, người kia thì sao đây.
Giờ phải phân biệt giữa hai cụm từ " độc thân" và "seven love"
Có lẽ những người ở hội seven love có nhiều tâm trạng hơn

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Ơ thế ra là thế à, một người đã vào toppic seven love viết rồi, người kia thì sao đây.
Giờ phải phân biệt giữa hai cụm từ " độc thân" và "seven love"
Có lẽ những người ở hội seven love có nhiều tâm trạng hơn

Những người ở hội " seven love" còn vấn vướng nhiều thứ hơn, chưa "dứt" được vì nếu dễ dàng như thế thì đã ko gọi là " iu". Vô tình hay cố ý nguời ta cũng vẫn chạm vào nỗi đau của chính mình bởi "dù có quên nhưng lòng lại càng nhớ...". Để đến lúc bắt đầu một cái mới lại thấy sợ "quá khứ sẽ lặp lại". Kiểu này vẫn phải ngẩng mặt lên trời hỏi thế gian tình ái là gì??? Và câu chuyện tình yêu sẽ còn dài dài nhưng chả bao giờ có kết thúc. Cũng như sự tồn tài song song của 2 hội "độc thân" và "seven love", người này đi thì sẽ có người khác đến. Nhưng có vẻ giữa 2 hội này còn thiếu một hội nữa đó là " hội những người đang iu". Độc thân - Iu - 7 love, một vòng xoay luẩn quẩn. Haizza!

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Hôm qua có ai mời đâu nhỉ..........xong rồi mới nói thì ..:wall:...Có còn thuốc đểu không cho em xin ít...:dance2:

Cái gì mà không ai mời hả? Đứa nào mất vài cuộc điện thoại để kêu bà chị ra Thu Hằng Bia đá, thông báo có Bác Hiệp xuống hở? Đi ăn cỗ k vìa kịp giờ lại đổ hô, cãi xoen xoét thế à? Uýnh chít giừ, hôm nào gặp, chết với em Nô.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Cái gì mà không ai mời hả? Đứa nào mất vài cuộc điện thoại để kêu bà chị ra Thu Hằng Bia đá, thông báo có Bác Hiệp xuống hở? Đi ăn cỗ k vìa kịp giờ lại đổ hô, cãi xoen xoét thế à? Uýnh chít giừ, hôm nào gặp, chết với em Nô.

hớ....hớ...chị ngọc nhớ nha. đi uống bia ko thèm rủ em với nhé.hị....hị....:wall::wall::wall:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
hớ....hớ...chị ngọc nhớ nha. đi uống bia ko thèm rủ em với nhé.hị....hị....:wall::wall::wall:

À, chị quên. Sơ ri cô, lần sau đi nhất định chị sẽ alô cho cô. Hị hị

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA