Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
37
cạnh nhà hàng xóm
Đề nghị hội kế toán độc thân miền nam offline điiiiiiii..
Mình đăng ký suất đầu tiên...

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Đề nghị hội kế toán độc thân miền nam offline điiiiiiii..
Mình đăng ký suất đầu tiên...

Hội này mà offline chắc đông lắm đây, nhưng mà giờ thì ko nên một thời gian nữa đi ạh

170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
37
cạnh nhà hàng xóm
Hội này mà offline chắc đông lắm đây, nhưng mà giờ thì ko nên một thời gian nữa đi ạh
Một thời gian nữa thì mình sợ mình không thể tham gia được vì........:wall::wall:

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Of càng sớm càng tốt, biết đâu có cặp nào đó may mắn gặp nhau ấy chứ

Đề nghị bầu cử ban tổ chức. Gấp gấp gấp...
cái nhà này hỏi làm quen sao ko thấy hồi âm lại nhỉ... hôm trước có 1 đôi đưa nhau ra đc mấy hôm lại thấy quay lại kìa

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
cái nhà này hỏi làm quen sao ko thấy hồi âm lại nhỉ... hôm trước có 1 đôi đưa nhau ra đc mấy hôm lại thấy quay lại kìa

Ơ!! Khánh vân! Sao iem lại lang thang bên hội độc thân này! Về nhà cho con bú đi iem! Con đang khóc kìa...Anh bận wá! trua a ở lại công ty! kikik!!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Uả, hồi nãy cm lại rồi mờ nhỉ. Không thấy KhanhVan trả lời. Bạn tên Khánh Vân à ? tên đẹp chắc người cũng xinh luôn wa'. Cho tớ điện thoại hoặc email càng tốt, tớ liên lạc liền bây giờ

Sửa lần cuối:
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Ơ!! Khánh vân! Sao iem lại lang thang bên hội độc thân này! Về nhà cho con bú đi iem! Con đang khóc kìa...Anh bận wá! trua a ở lại công ty! kikik!!

Hơ hơ cái hội độc thân này chỉ dành cho người độc thân a có vợ oy ghé đây làm chi rứa...hả a Quốc Việt

Uả, hồi nãy cm lại rồi mờ nhỉ. Không thấy KhanhVan trả lời. Bạn tên Khánh Vân à ? tên đẹp chắc người cũng xinh luôn wa'. Cho tớ điện thoại hoặc email càng tốt, tớ liên lạc liền bây giờ

Hichic mail nè: khanhvan_003@yahoo.com.vn
add nick đi nc lát bạn

Sửa lần cuối:
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Hơ hơ cái hội độc thân này chỉ dành cho người độc thân a có vợ oy ghé đây làm chi rứa...hả a Quốc Việt
hi! Anh vô chộ ni để dắt iem ra mừ! "Vợ là vợ mà ta là ta"! hii!

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ối, 2 người ở Tp. HCM luôn cơ. Có ai gần quận 7 không nhở ? Hay là cho anh số điện thoại hoặc địa chỉ mail để liên lạc cho dễ.
Hehe...sao mà trùng hợp vậy, mình đang làm ở Q7 đây....khì khì, tưởng xa hoá ra gần ah.... Mail của mình đây: [COLOR="red"]tv.thuylinh@yahoo.com
Nghe lời anh Hiep 16 "bông" chân, em nhiệt tình thử coi có kiếm được người cùng hội trong Nam nì không.....Hì hiiiiiiiiiii:005::005::005:
[/COLOR]

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Một thời gian nữa thì mình sợ mình không thể tham gia được vì........:wall::wall:
Vì sao ạ, có pải là vì khi đó cưới oy ko ạh

Hehe...sao mà trùng hợp vậy, mình đang làm ở Q7 đây....khì khì, tưởng xa hoá ra gần ah.... Mail của mình đây: [COLOR="red"]tv.thuylinh@yahoo.com
Nghe lời anh Hiep 16 "bông" chân, em nhiệt tình thử coi có kiếm được người cùng hội trong Nam nì không.....Hì hiiiiiiiiiii:005::005::005:
[/COLOR]
Hơ hơ bạn Linh ơi add nick làm quen nha, cùng là anh e nhà họ kế cả, có cho mình học hỏi thêm chut chút. ok thì add nick mình ná

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
[/COLOR]

Trời wơi, chẳng lẽ thời khắc đã đến với mình rồi sao, chẳng lẽ ra khỏi hội này sao hjhj

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
:yo yo (27)::yo yo (27)::yo yo (27)::yo yo (27)::yo yo (27):
Trời wơi, chẳng lẽ thời khắc đã đến với mình rồi sao, chẳng lẽ ra khỏi hội này sao hjhj

Cố lên ra khỏi hội nha bạn tôi ủng hộ hai chân lun, nếu đc thì pm cho cả hội vui cùng nha bạn, hihi

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Tình anh như nước con sông dài, con nước về cho cây trái trổ hoa...

Tình em như lúa xanh trên đồng, cây lúa chờ ngày mùa đơm bông...

Mùa lúa xanh đã chứn chứn lâu ròy, mà bấy lâu anh chưa ghé về thăm...Ơ ơi lý nàng ơi hê hê

B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM
choa, ngó bộ mình tham gia hội này được nè. Hok bít có ai hoan nghênh mình hok ta,hichic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA