Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
À, chị quên. Sơ ri cô, lần sau đi nhất định chị sẽ alô cho cô. Hị hị

hic....dạo này chán quá.mún uống cái gì đó cay cay mà không rủ được ai cả.hic...có dịp chị ngọc lại quên béng mất em.hic...lần sau chị nhớ em nhé. hì....hì...:030::030::030:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dinh t

Guest
23/4/11
10
0
0
Sài Gòn
Hic, buồn quá, sao lại vậy ta. Anh Chiều với Phươnghuyen sao vậy.....
Hai người là 1 cặp mới dắt tay ra đi để mọi người........thèm...lắm mà. Giờ lại vậy.... Hic, em mới lên đọc đến đây,thấy bùn quá đi. Hội độc thân ơi!!!
Hội này toàn thấy chém gió thôi. Cứ thế này có mà độc thân mãi. Haiz
zz

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Hội này toàn thấy chém gió thôi. Cứ thế này có mà độc thân mãi. Haiz
zz

hic...chém cho vui tý ấy mờ. hic....bao giờ mới thoát kiếp độc thân :(:)(:)(:)0sleep::0sleep::0sleep:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Nữ kế toán nếu xinh một tí là có người "hốt" về liền còn ngược lại thì....híc tội nghiệp mấy em quá. Thôi anh cũng độc thân như mấy em nè. Cố lên nhé..híc

M

meocondangyeu84

Sơ cấp
27/5/11
22
0
1
40
Hà Nội
EM XIN CHÀO CÁC ANH CHỊ,

E làn dầu tiên tham gia diễn đàn, ko ngờ lại hay qua nhỉ,

em em tham gia vào hội độc thân với, hội độc thân này vẫn chưa có gia đình đây...huhuhu

" Một cỏi đi về.....chỉ có một mình ta...."

[

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Nữ kế toán nếu xinh một tí là có người "hốt" về liền còn ngược lại thì....híc tội nghiệp mấy em quá. Thôi anh cũng độc thân như mấy em nè. Cố lên nhé..híc

nè. anh nên nói lại đi nha. trong hội toàn chị em xinh gái cả đó. chân dài. chẳng qua là duyên tới rùi duyên qua rùi. anh chưa rõ chuyện gì mà nói con gái kế toán như thía. hic....:wall::wall::wall:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
nè. anh nên nói lại đi nha. trong hội toàn chị em xinh gái cả đó. chân dài. chẳng qua là duyên tới rùi duyên qua rùi. anh chưa rõ chuyện gì mà nói con gái kế toán như thía. hic....:wall::wall::wall:

Sao phải xoắn, biện minh cho sự thật làm gì hử nhóc. Họ chưa biết thì họ nói thôi, kệ đi cô. Hị hị hị.

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định

Đọc xong lại nhớ quan họ Bắc Ninh đại thể là thế này " Trúc xinh trúc mọc đầu đình, em xinh em đứng một mình trông càng xinh":030::030:

Continue....
Duyên qua rối duyên sẽ tới. Chẳng qua là "vị thần tình yêu" còn mãi mê dong chơi chưa chịu về nên dù cung tên, mũi tên vẫn còn đó nhưng chưa có người bắn mà thôi.:yo yo (6):

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hơ hơ, mí anh Zai tơ đâu roài để toàn chị em buôn gà buôn vịt thía này , khà khà

G

GOLDENSUN

Guest
9/3/07
11
1
0
41
Bà Rịa-Vũng Tàu
Híc..Chưa già đâu !! Có tớ nữa hehe boy hay girl làm quen cái nào[/QUOTE]

Haha, I'm female. Vậy có người nhớn hơn mình nhỉ. Sợ làm trưởng bối hội này thì tiêu.

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Híc..Chưa già đâu !! Có tớ nữa hehe boy hay girl làm quen cái nào

[/QUOTE]Haha, I'm female. Vậy có người nhớn hơn mình nhỉ. Sợ làm trưởng bối hội này thì tiêu.[/QUOTE]
tuổi 27 hở............chẹp..........chưa làm trưởng bối được đâu

hị hị mí cóa mất ngày ko theo kịp mà giờ ngồi đọc thôi mà toát mồ hôi, mờ cả mắt......... hị hị

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Helleo con gà đen, hôm nay có trận bóng hay lắm, đi xem bóng đá thôi, đừng chém gió nữa..

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Hết hiệp 1 Bar vs MU : 1-1, BAR ko thắng mình lại mất tiền.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA