Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hivongmongmanh

Guest
11/4/08
12
0
0
HCM
Ca nha cho e gia nhap hoi doc than voi nha! Em vao bang Google Chrome nen khong viet co dau duoc. Ca nha thong cam nhen!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Tối có ai đi chơi trước ngày 1-6 không nhỉ? Thỉnh thoảng phải tự thưởng cho bản thân vì những "cống hiến" bất tận mới được "trẻ không ăn chơi già hối hận". Châm ngôn ngàn đời:028:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Tối có ai đi chơi trước ngày 1-6 không nhỉ? Thỉnh thoảng phải tự thưởng cho bản thân vì những "cống hiến" bất tận mới được "trẻ không ăn chơi già hối hận". Châm ngôn ngàn đời:028:

Thôi để sức tối mai mà đến f5 bạn hiền ạ. ko mai lại tiếc

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
trẻ ăn chơi nhớ dưỡng sức nghen bác, ko thì về gìa..................................mà tàn tạ thì còn hối hận hơn à!..................................

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Bạn hiền cũng đọc được thông báo của bác Hiệp tối mai tụ tập tại f5 nhưng sáng mai xuống Ninh Bình mất rồi. Chắc phải ở đó mất 3 ngày mới ló mặt lên Hà Nội được. Không biết đi sau có vớt vát được chút quà nào không ấy nhỉ?:005:

Trẻ ăn chơi lượng được sức mình, không quá bê tha, cũng không quá giới hạn. Đơn giản chỉ muốn thưởng cho bản thân 1 buổi tối đi chơi với bạn bè, cho tâm hồn thư thái, yêu đời và yêu người hơn. Đôi khi chỉ cần ngồi trà đá vỉa hè, buôn dăm ba câu chuyện phiếm cũng là một cái thú rồi.

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Trời wơi, chẳng lẽ thời khắc đã đến với mình rồi sao, chẳng lẽ ra khỏi hội này sao hjhj
Chưa mà bạn , mình đã có gì để liên lạc với bạn đâu...Cho xin cái gì để liện hệ đi.....Hì hì...ở gần mà ko liên lạc được thì phí quá...:045::045:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hôm nay ngày 1/6 tha hồ xem " ngày xửa ngày xưa" này!:banana::banana::banana::banana:

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Em định bỏ anh sao thế này???????????????

Chưa mà bạn , mình đã có gì để liên lạc với bạn đâu...Cho xin cái gì để liện hệ đi.....Hì hì...ở gần mà ko liên lạc được thì phí quá...:045::045:

Em định bỏ anh sao thế này?????????????

Hehe...sao mà trùng hợp vậy, mình đang làm ở Q7 đây....khì khì, tưởng xa hoá ra gần ah.... Mail của mình đây: [COLOR="red"]tv.thuylinh@yahoo.com
Nghe lời anh Hiep 16 "bông" chân, em nhiệt tình thử coi có kiếm được người cùng hội trong Nam nì không.....Hì hiiiiiiiiiii:005::005::005:
[/COLOR]
Đúng là mình già rồi????huhu..........

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
Nghiêm cấm các Mem trong HĐT móc máy nhau trong này nhé, vì đây là chỗ giao lưu tìm 1 nửa nên mọi ng bớt chút từ ngữ nhé. Đọc có mấy bài mà đau hết cả đầu

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Nghiêm cấm các Mem trong HĐT móc máy nhau trong này nhé, vì đây là chỗ giao lưu tìm 1 nửa nên mọi ng bớt chút từ ngữ nhé. Đọc có mấy bài mà đau hết cả đầu

Anh có bít trong hội này bây h bao nhiêu tiền 1 m2 ko mà viết như thế này:yo yo (7):

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Em định bỏ anh sao thế này???????????????
Em định bỏ anh sao thế này?????????????
Đúng là mình già rồi????huhu..........

Gì vậy anh, :023: hic....em kiếm bạn cùng nghề, ở gần TP.HCM mà cũng hok cho hả?
Eo, vậy sao không mau mau dắt em ra khỏi Hội, em còn ở trong Hội là em còn đi tìm...1 nửa, đúng hok mọi người :030::030::030:

Anh Pitsomit ơi, hôm bữa em cũng chiếm dụng đất của Hội, bị mọi người nhắc nhở rùi anh ạ.....Hiiiiiiiiiiii, đúng là có móc máy nhau. Nhưng mà vui anh ơi, vì vậy Hội độc thân giờ tăng thành viên , mà chẳng thấy tăng thêm cặp đôi nào...
Lâu nay không thấy anh, chắc anh rời khỏi hội rùi ah???????????????

Sửa lần cuối:
S

serenade58

Guest
1/6/11
9
0
0
40
hà nội
Các bác cho em tham gia với nhé.
Em tên Hưng- 0936.266.196

T

thunga2007

Guest
21/3/11
8
0
0
35
hà nội
Cho mình tham gia Hội với. Mình ở Từ Liêm
Email: tieplh@gmail.com
Lại có thêm cạ roài, tớ cũng ở từ Liêm nè, gần bảo tàng hà nội.
Có gì alo nhá: 01674546160

Các bác cho em tham gia với nhé.
Em tên Hưng- 0936.266.196

các bác oke! bạn ở đâu vậy
Kêu gọi hội độc thân tại khu Mỹ Đình, là một nơi lý tưởng để tất cả mọi người cùng ngồi đón gió trăng, giao lưu và xem thả diều nữa, nhiù nhìu lắm.

Sửa lần cuối:
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
có vẻ đông zui nhỉ. Cho em tham gia với nào.keke

thuhuyen90 ơi! em có độc thân không đó. không độc thân thì thui vô đây nha.:boldred::boldred::boldred:

em đồng ý với ý kiến của anh pitsomit.hì...hì....:boldred::boldred::boldred:

N

nguyen van truong81

Guest
24/2/10
3
0
0
37
Nghệ An
Úi trời, lâu lém hok ghé thăm các anh chị trong diễn đàn, em cũng mới trở thành người độc thân, thấy đề tài hấp dẫn quá nên tào lao tý, đấy chả gì cũng là một kế toán, cũng là một công việc ổn định vậy mà vẫn ế như thường, thật là ko tài nào hiểu nối xã hội nữa, hehe

Cho mình tham gia Hội với. Mình ở Từ Liêm
Email: tieplh@gmail.com

Có vẻ như toàn các anh chị ở Bắc và Nam độc thân nhiều hơn nhỉ, có ai ở miền trung đang độc thân hok, nhào zô nhanh và rút khỏi nhanh, tình hình ở Hội lâu quá là có vấn đề nha

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA