Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
B

boybuon

Guest
12/4/11
1
0
0
39
Nhổn
@: tran minh cuong ;@: Nenfy
@: payment ;@: duongduong311

..."Cao cao bên cửa sổ có hai người hôn nhau đường phố ơi hãy yên lặng để hai người hôn nhau. chim ơi đừng bay nhé, hoa ơi hãy tỏa hương, và cây ơi lây thật khẽ cho đôi bạn trẻ đón xuân về...."

Khóa học Quản trị dòng tiền
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
sống là phải biết hưởng thụ mà, bây jo đang độc thân thì cứ tận hưởng đi đã, đến một lúc nào đó cảm thấy thích 1 ng nào đó, thì lại chuyển sang 1 giai đoạn mới! đơn giản vậy thôi, lo làm ji cho màu già nhỉ!

Thì vẫn cứ tận hưởng vui vẻ đây nè nhưng tự nhiên lại xuất hiện một cái lo rồi nó lại tan biến mất. Cứ xuất hiện rồi lại tan biến. Vậy đó.
Mà muốn thích một người nào đó thì phải gặp nhau rồi mến nhau, rồi tìm hiểu nhau, rồi thích nhau, rồi...phải ko ta ?

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

..."Cao cao bên cửa sổ có hai người hôn nhau đường phố ơi hãy yên lặng để hai người hôn nhau. chim ơi đừng bay nhé, hoa ơi hãy tỏa hương, và cây ơi lây thật khẽ cho đôi bạn trẻ đón xuân về...."
:yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30):

B

boybuon

Guest
12/4/11
1
0
0
39
Nhổn
Chạy thôi không mất xác bây giừ.

S

startlcuky201010

Guest
21/5/11
0
0
0
37
Tp Hồ Chí Minh
hi duoc do!tot ma,cung nhau giup do de csong tot hon,mong moi nguoi du nghi luc de vuot qua nhung kho khan trong csong nay!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Vậy Nenfi cũng lo thu dọn để đi theo Cuong nào.:yo yo (32)::yo yo (32):
Á á có tạm trú tạm vắng ở hội đọc thân đâu mà phải thu dọn quần áo . E chỉ vào đây hóng gió dạo mát thôi :031::031::031:

@boybuon và đâu đấy có 1 ng đứng nhòm chộm các ng cưa nhau :014::014::014:

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
cũng tốt mà, còn trẻ thế này giữ chức này vài năm cũng đc!:005:

Nếu bác muốm làm hội trưởng thì đây sẽ bỏ phiếu cho bác, bác mà ném bom coi như tui hết đấy. Hay là khi nào Cuong dan Nenfi ra khỏi hội rồi bác cứ tự nhiên mà thả bom.:yo yo (31)::yo yo (20):

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Nếu bác muốm làm hội trưởng thì đây sẽ bỏ phiếu cho bác, bác mà ném bom coi như tui hết đấy. Hay là khi nào Cuong dan Nenfi ra khỏi hội rồi bác cứ tự nhiên mà thả bom.:yo yo (31)::yo yo (20):
haizz............! vất vả một hồi thì cũng bác cũng chịu dẫn bác nenfi ra khỏi hội rồi nhé! chẳng bỏ công mình thả bom, thả bom có 1 ng ma văng lung tung thế nhỉ! cuối cùng thì tống tiễn đc 2 mem ra khỏi hội rùi nhé! đỡ phải đất chật ng đông này!:yo yo (28):

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
??????????????????????????????
Nghĩa là gì hả bác cứ ????????????? ai mờ hỉu

haizz............! vất vả một hồi thì cũng bác cũng chịu dẫn bác nenfi ra khỏi hội rồi nhé! chẳng bỏ công mình thả bom, thả bom có 1 ng ma văng lung tung thế nhỉ! cuối cùng thì tống tiễn đc 2 mem ra khỏi hội rùi nhé! đỡ phải đất chật ng đông này!:yo yo (28):
É bác đuổi bọn e đi đấy à e đi sợ bác buồn nhắm ở chơi với bác cho vui của vui nhà khà khà :yo yo (22)::yo yo (22):

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Làm j mà gấp vậy bác. Cho ở thêm vài ngày nữa đâu có sao đâu, Hai đứa này mà đi ra là bác buồn đấy vì ko có ai mà tranh với chức hội trưởng của bác đâu.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Nghĩa là gì hả bác cứ ????????????? ai mờ hỉu

Bác nói vào hội độc thân để hóng mát. Mình thấy không có gió, không có trăng, cũng chẳng có sao trên trời chỉ thấy nenfitran minh cuong mà thôi. À còn có Duongduong311 nữa chứ

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Bác nói vào hội độc thân để hóng mát. Mình thấy không có gió, không có trăng, cũng chẳng có sao trên trời chỉ thấy nenfitran minh cuong mà thôi. À còn có Duongduong311 nữa chứ
Ơ bác k thấy gió à hay đợi lúc nữa bọn e góp gió thành bão send cho bác mát 1 thể nhé :yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6): hêhê ngoài 3 bọn e còn có bác đấy

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
hi duoc do!tot ma,cung nhau giup do de csong tot hon,mong moi nguoi du nghi luc de vuot qua nhung kho khan trong csong nay!

Thay mặt hội Cảm ơn bạn nhiều. Lần sau mong bạn vẫn dành những lời chúc tốt đẹp cho hội nhưng bạn vui lòng gõ tiếng việt có dấu nhá để mọi người bít đc ý tốt của bạn

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Ơ bác k thấy gió à hay đợi lúc nữa bọn e góp gió thành bão send cho bác mát 1 thể nhé :yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6): hêhê ngoài 3 bọn e còn có bác đấy

Á, ai góp gió thành bão thế ? "1 cây làm chẳng nên non hai cây chụm lại nên hòn núi cao". Một luồng bão ko làm lay đổi, 2 luồng bão góp lại thành bão lớn. Thui bỏ chạy để hai người vui vẻ

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Làm j mà gấp vậy bác. Cho ở thêm vài ngày nữa đâu có sao đâu, Hai đứa này mà đi ra là bác buồn đấy vì ko có ai mà tranh với chức hội trưởng của bác đâu.
thế hôm qua có ai bảo ở trong này buồn đấy! jo thì cảm thấy vui rồi nhé!
mà này đây là cái hội độc thân kia mà, vài bữa ai chán hội này, thì qua hội tuyển ng yêu nhé mọi ng!

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Á, ai góp gió thành bão thế ? "1 cây làm chẳng nên non hai cây chụm lại nên thành núi cao". Một luồng bão ko làm lay đổi, 2 luồng bão góp lại thành bão lớn. Thui bỏ chạy để hai người vui vẻ
Ơ bác ơi còn chiếc dép nữa này bác :064::064: vội gì mà để quên cả chiếc dép nữa vậy cứ bĩnh tĩnh chứ bác :014::014:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA