Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Tự nhiên mọi người vào cm nên hai người mất hứng hết trò chuyện rồi. Thấy trò chuyện tình củm cũng hay hay, anh ủng hộ 2 tay, hai chân cho 2 bạn đó. Sớm mau ra khỏi hội chứ hội đông lắm rùi
Ấy ấy e k đk vào hội độc thân nhé . E chỉ vào đây đi dạo và tình cờ thấy bac cuong đang ngồi há miệng chờ sung :004::004: thấy vậy e chỉ bác ấy cách lấy gậy chọc sung rụng k hiểu kiểu gì từ gậy chuyển sang cưa , rìu , búa giờ lại còn chuyển cả sang tiết mục cưa ng nữa chứ :yo yo (20)::yo yo (20):

Vì lời động viện của payment cuong hôm nay sẽ cưa đỗ cây Nenfi mới được.
Này cầm cưa , búa hay rìu thế hả bác báo e 1 câu e còn chuẩn bị tinh thần chứ :035::035::035:

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Tụi này nhường nhà lại cho hai bác duongduong311 và payment tâm sự. Bác Payment ráng cưa đỗ cây duong hem.
ơ hay! bác đang cưa nửa đường sao lại dừng lại thế!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Ấy ấy e k đk vào hội độc thân nhé . E chỉ vào đây đi dạo và tình cờ thấy bac cuong đang ngồi há miệng chờ sung :004::004: thấy vậy e chỉ bác ấy cách lấy gậy chọc sung rụng k hiểu kiểu gì từ gậy chuyển sang cưa , rìu , búa giờ lại còn chuyển cả sang tiết mục cưa ng nữa chứ :yo yo (20)::yo yo (20):

Này cầm cưa , búa hay rìu thế hả bác báo e 1 câu e còn chuẩn bị tinh thần chứ :035::035::035:

Cho Nenfi chọn luôn đó, coi cái nào phù hợp với mình, chứ đây đâu biết cây bên đó cao to như thế nào mà nói.:yo yo (22)::yo yo (6)::yo yo (6):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
ơ hay! bác đang cưa nửa đường sao lại dừng lại thế!

Định nhường nhà lại cho bác đấy chứ. Mà cưa hồi trưa tới giờ lưỡi cưa nó cũng bị mòn rồi, nên phải dừng lại mà thay cái mới.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Định nhường nhà lại cho bác đấy chứ.

thôi ko cần đâu bác ạ! chứ ko bác đang cưa nửa chừng mà bỏ đi như thế, lại có kẻ khác vô cưa đổ mất thì sao!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
thôi ko cần đâu bác ạ! chứ ko bác đang cưa nửa chừng mà bỏ đi như thế, lại có kẻ khác vô cưa đổ mất thì sao!

Nếu có bác khác mà cưa đỗ thì chúc mừng bác đó, chắc tại còn tình cảm với hội này nên chưa đi ra được.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Nếu có bác khác mà cưa đỗ thì chúc mừng bác đó, chắc tại còn tình cảm với hội này nên chưa đi ra được.
dù sao bác cũng mới gia nhập hội này mà cần ji vội! lâu lâu vô hội này nói chuyện cũng vui lắm!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Trời ui, nửa đời còn lại tức là 30t sao ? vì đời người thường người ta gọi có 60 năm cuộc đời à híc.

ui thôi đc rồi, sửa lại là mấy mươi năm còn lại đc chưa! chán cái ông anh này ghê, sao cứ phải thắc mắc nhỉ!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
dù sao bác cũng mới gia nhập hội này mà cần ji vội! lâu lâu vô hội này nói chuyện cũng vui lắm!

Không được đâu bác ah, đi ra còn nhường chỗ cho người khác nữa, chứ ở trong đây lâu ngày với bác thì buồn lắm

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Tại người cùng quê mà, thấy nằm trong hội này lâu cũng lo lo chứ hihi.

sống là phải biết hưởng thụ mà, bây jo đang độc thân thì cứ tận hưởng đi đã, đến một lúc nào đó cảm thấy thích 1 ng nào đó, thì lại chuyển sang 1 giai đoạn mới! đơn giản vậy thôi, lo làm ji cho màu già nhỉ!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Không được đâu bác ah, đi ra còn nhường chỗ cho người khác nữa, chứ ở trong đây lâu ngày với bác thì buồn lắm
thì ng ta đã chẳng bảo là lâu lâu hãy vào rồi mà, mà sao cái hội này dạo này vắng hoe thế nhỉ, chắc mọi ng có đôi có cặp rùi nhỉ! thế thì mình xin luôn cái chức hội trưởng cái nào!:004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA