Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
haizzzzzzz! hôm nay uống thuốc cảm, buồn ngủ zip cả mắt, phải công nhận đấu khẩu với các bác này vui thiệt!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
haizzzzzzz! hôm nay uống thuốc cảm, buồn ngủ zip cả mắt, phải công nhận đấu khẩu với các bác này vui thiệt!
Em bệnh à, Qui Nhơn trời mới chuyển một cơn mưa hôm qua mà hôm nay lại bệnh rồi. Để anh mua vài lít sữa chạy về thăm em để em uống cho khỏe lại nhen
Sao thấy khúc đầu thì nó mộng mơ, mơ mộng mà khúc sau thì...nhưng công nhận là gặp mấy bác thấy vui nhỉ

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Em bệnh à, Qui Nhơn trời mới chuyển một cơn mưa hôm qua mà hôm nay lại bệnh rồi. Để anh mua vài lít sữa chạy về thăm em để em uống cho khỏe lại nhen
Sao thấy khúc đầu thì nó mộng mơ, mơ mộng mà khúc sau thì...nhưng công nhận là gặp mấy bác thấy vui nhỉ

ui trời! thôi cho em xin 2 chữ bình yên!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Vừa đi về, trời nắng, bụng đói, bủn rủn chân tay, box này giờ chỉ còn có 3 người thôi à, các bạn nói chuyện dễ thương nhỉ.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Vừa đi về, trời nắng, bụng đói, bủn rủn chân tay, box này giờ chỉ còn có 3 người thôi à, các bạn nói chuyện dễ thương nhỉ.

hì! anh quá khen!.........:004:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Có vấn đề j thế bạn nói ra đi để tụi này giúp cho, hội này rảnh lắm, vì toàn là độc thân ko, nên ko vướn bận chuyện con cái hay vợ chồng j đâu.

Sao mà Ngố thế hử, vấn đề nan giải của bạn í là vấn đề này này
- Ai đang chỉ mới có một nữa, còn thiếu một nữa thì ghé vô đây trò chuyện nha.!!
- Em là thành viên mới, cũng ra trường được vài tháng, đi làm cũng vài tháng, nói chung cái gì cũng còn bước đầu, còn phấn đấu nhiều.... (^^).
- Đi làm, giao tiếp nhiều, gặp gỡ nhiều cũng trên bề mặt công việc thôi, hết việc hết gặp. Em chưa nôn nao mà em suy nghĩ, cứ ngày lại ngày thế này mình có ế đây ko biết, xin hỏi các sư huynh, tỉ muội vậy chứ Kế toán có khó lập gia đình ko ạ? (Vì tính toán nhiều quá, cái gì cũng tính sao cho thiệt lợi, trăm bề đều tính, tính riết thành thói quen....)
- Ai đang mong chờ một nữa hãy vào đây chia sẻ với em nha, về tình yêu hay người trong mộng chẳng hạn...???
- Mong mọi người ủng hộ đề tài, cho có dịp những người có một nữa gặp được nữa kia của mình, biết đâu sẽ gia tăng thêm dân số Kế toán đó( Kế toán baby...hehe)

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Chào bạn Nô, còn nhớ bạn Zet ko,mới vô mà muốn đại chiến rồi ah.
Hờ hờ, bi chừ thì biết bạn Zét là sao ròy nhe. Hihi. Ngỡ tưởng bạn Zét của Nô ở ngoài Bắc cận kề, ai dè tít tận Long An xa xôi cách trở, mong 1 lần gặp mặt mà biết chờ khi nào mới thỏa ước mong đây?

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hờ hờ, bi chừ thì biết bạn Zét là sao ròy nhe. Hihi. Ngỡ tưởng bạn Zét của Nô ở ngoài Bắc cận kề, ai dè tít tận Long An xa xôi cách trở, mong 1 lần gặp mặt mà biết chờ khi nào mới thỏa ước mong đây?

ơ hay! thế ra bác tran minh cuong đã ở hội này lâu thế rồi cơ à, thế mà bảo mình sao ở lâu thế!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Để mình bơi thuyền ra đó để cho Nô gặp mặt Zet để thỏa lòng ước mong ah

ơ hay! thế ra bác tran minh cuong đã ở hội này lâu thế rồi cơ à, thế mà bảo mình sao ở lâu thế!

Định ra ứng cử chức hội trưởng của bác đấy chứ.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Để mình bơi thuyền ra đó để cho Nô gặp mặt Zet để thỏa lòng ước mong ah

Định ra ứng cử chức hội trưởng của bác đấy chứ.
Mới tham gia Web từ tháng 3 thì vào cái hội này lâu làm sao được, cái tên trần minh công này không nổi tiếng bằng Trần công minh.

thôi thì chả dám tranh với bác nữa! bác là bậc trưởng bối lâu năm thế cơ mà!
Lập nick còn sau em mà, em ít tuổi nhưng nhiều kinh nghiệm hơn đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA