Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Nenfi cảm tại hồi tối lái may bay giấy wa nha cuong ah.

Nenfi cảm không phải lái máy bay đâu.
Bệnh này là bệnh khó chữa nếu biết cách chữa sẽ khỏi ngay.:028:

ái chà!hôm qua em hắc xì mấy cái mà đã lây cho bác rồi à! thôi cố mà giữ gìn sức khỏe bác nhé! mùa này nhiệt độ lên cao, phải cẩn thận chứ ko thì cứ đau dài dài!
Chắc là hôm qua anh nhắc tới Duongduong nên hắc xì wa'.:028:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Bạn ko nên vô, trong đây gió to lắm. Hay là bạn đứng ở ngoài coi được rồi.
Ko sao đâu mà. Kim Dung mà! nhịu chiện lém đứng ngoài ko yên. Thời quá khứ chỉ biết đến zai ( ngu!) nên hiện tại muốn chen vào đây để không phải nghĩ đên zai nữa ( vì zai muốn đổi vị trí " làm ông nậu") nên tức quá vào đây kiếm " nửa" biết đâu ngon lành hơn!.
Kim dung nguyen ơi, bạn mà có đọc mấy trang trước là biết mọi người hok cho người có người iu tham gia đâu, vào chém gió vui vui rùi đi ra, không thui bị chém tơi tả luôn đó, hihi......Bộ mong định cư ở đây lắm ah, mà vào đây kiếm 1 nữa. Có 1 nữa bên ngoài đang đợi bạn kìa.... hihi
Đúng là mấy trang trước mình không đọc vì thấy nhiều quá đọc không xuể nên chém luôn :). Mình hẻm sợ bị chém tơi tả vì mình bị " ông nậu" chém tơi tả roài nên " chai lì" híc!
bác ơi! bác có ng yêu rùi mà còn ham hố nhé! thế bác bây chừ bác định tìm 1 bác sơ cua hay là bác tìm 1 nửa chính xác tuyệt đối hơn bác hiện tại nhỉ!
Híc. Người iu thui mừ! tại sao phải xoắn thế đúng hem ? có chồng mới " no". Chưa vào lồng nên chưa sợ. Ta cứ đi tìm một nửa đời ta thui ! :))
Nói zi thui chứ cho em thom gioa đi, em không lòm các boát thất vọng đâu. Biết đâu em có mấy member giới thiệu các boát thế là : ôi mình sướng roài! lúc đó củm ơn em ko hết í chứ!!!! các boát nhểy!!!!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
aizzzzzzzzzzzzz! pó tay với bác kim dung nguyen luon......................................!

Chắc là hôm qua anh nhắc tới Duongduong nên hắc xì wa'.:028:

oái! ông anh nhớ em thì chỉ nên để trong lòng thôi nhé! ko thì em đến là khổ:yo yo (44)::yo yo (44)::yo yo (44):

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
oái! ông anh nhớ em thì chỉ nên để trong lòng thôi nhé! ko thì em đến là khổ:yo yo (44)::yo yo (44)::yo yo (44):
Chịu hy sinh vì người là mà còn sợ khổ sao!! Nam nhi đại trượng phu mà.
Mới đây mà chạy tận bên Thái Bình lận đó, về lại Bình Định nào

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Bác đó wan tâm bác mà bác cứ bàn ra ko, nếu wan tâm mà ko nói ra thì làm sao bác biết được

uh, thì biết bác ấy quan tâm em rồi, nhưng mà hắc xì luôn thế này, học bài ko đc...........nhỡ em thi rớt thì sao!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
mà bác thi cái j thế, nếu nhớ ko lầm bác nói là bác học xong rồi chờ đi làm mà phải ko.

em thi vô bhxh bác ạ..............! sắp thi rồi mà cứ râu ông này cắm cầm bà kia thôi!
mẹ em dọa đợt này thi rớt thì tống tiễn em đi khỏi nhà đấy bác ạ!

Sửa lần cuối:
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
em thi vô bhxh bác ạ..............! sắp thi rồi mà cứ râu ông này cắm cầm bà kia thôi!
mẹ em dọa đợt này thi rớt thì tống tiễn em đi khỏi nhà đấy bác ạ!
Cố lên cô bạn ơi, chứ bị tiễn khỏi nhà trong thời bão giá này là nguy hiểm lắm đó hihi...!^^

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
alo alo.............. có bác nào ở đó ko! bắt sóng nói chuyện cái nào!

khụ khụ! tối tính ra đường đi chơi, thế mà trời lại mưa!

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hic! cái hội độc thân này chắc chỉ làm việc vào jo hành chính! aizzzzzzz! jo vắng hơn cái chùa!

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
alo alo.............. có bác nào ở đó ko! bắt sóng nói chuyện cái nào!

khụ khụ! tối tính ra đường đi chơi, thế mà trời lại mưa!

Đã có anh bắt sóng đây đây. Ở BĐ mùa hè mà lại mưa thất thường vậy ta

Chữa kiểu gì bác chữa dùm e với hic

Bác bảo Cuong chữa chứ anh mà chữa có khi ăn quả bom từ người ta thì nguy

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Đã có anh bắt sóng đây đây. Ở BĐ mùa hè mà lại mưa thất thường vậy ta

aizzzzz! cuối cùng thì cũng có ng cùng tầng số đấy nhỉ! cứ tưởng cái hội này làm jo hành chính ko! vắng hoe thế này thì chắc là tăng ca đây nhỉ!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ngày mai Cty được nghỉ nên tối nay buồn nên on thôi.

sao mà mai nghỉ thì buồn nhỉ! ko đi chơi hả anh! em mắc soạn bài, ko thì cũng vi vu rồi!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA