Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Vậy cho anh đi với. Bên này em bỏ đi thì buồn lắm. Cặp đôi ăn ý nenfi và Duongduong như vậy mà nỡ rũ áo ra đi sao :028:

ui trời! em chưa tìm đc ng yêu mà bỏ đi đâu, chỉ là ngoài cái hội này ra, em còn 88888888 ở các hội khác, nói chung là hội nào cũng có mặt em hết!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
ui trời! em chưa tìm đc ng yêu mà bỏ đi đâu, chỉ là ngoài cái hội này ra, em còn 88888888 ở các hội khác, nói chung là hội nào cũng có mặt em hết!

Hehe vậy thì an tâm rùi. Ở lại hội này vui vẻ, 2 đứa mình chôn vùi cùng chung số phận luôn nhen :028:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hehe vậy thì an tâm rùi. Ở lại hội này vui vẻ, 2 đứa mình chôn vùi cùng chung số phận luôn nhen :028:

Bác hãy hy sinh cuộc đời bác đi để dẫn bác duongduong ra khỏi hội, hai bác mà chôn vùi ở đây luôn thì con cháu có đất đâu mà ở.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Anh cứ vào đây léng phéng, em méc chị linhlinh2005 đới....:030::030::030:
ái chà! thế là đã rõ rùi nhé anh number one, bác đã có linhlinh2005 thế mà vẫn vô đây than thở nhé!
Bác hãy hy sinh cuộc đời bác đi để dẫn bác duongduong ra khỏi hội, hai bác mà chôn vùi ở đây luôn thì con cháu có đất đâu mà ở.

rõ khổ sao lại bảo bác ấy hy sinh vì em chứ! sống mà bắt ng khác hy sinh vì mình là ko có thanh thản đâu bác ạ!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh

Vậy mà làm mình cứ tưởng...đón tiếp nồng nhiệt nữa chứ :028:
rõ khổ sao lại bảo bác ấy hy sinh vì em chứ! sống mà bắt ng khác hy sinh vì mình là ko có thanh thản đâu bác ạ!

Khônh có gì Hạnh phúc hơn là khi biết hy sinh vì người khác !!

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Vì bác đó tự nguyện, nên bác đừng có ngại làm chi, đôi bên cùng có lợi mà.

ui thôi, cái chuyện mà bác ý có chịu tự nguyện hay ko sao em biết đc, nhưng mà ra khỏi hội làm ji cho sớm nhỉ! ở trong này đấu võ mồm với bác thì vui phải biết rồi!

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
ui thôi, cái chuyện mà bác ý có chịu tự nguyện hay ko sao em biết đc, nhưng mà ra khỏi hội làm ji cho sớm nhỉ! ở trong đấu võ mồm với bác thì vui phải biết rồi!

có người dẫn ra mà ko chịu, đến lúc muốn ra thì ko có ai mà dẫn đâu đấy bác.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Í! Em vào chủ đề này hoài nhưng chưa bao giờ vào " Hội kế toán độc thân" để đọc hết, chỉ " liếc" thoai vì đã có "ny" rùi mừ. Nhưng suy đi tính lại em muốn tham gia nữa vì : Em thấy trong mấy " thông tin ứng viên" hay để dòng: Tình trạng hôn nhân: Độc Thân - Kết hôn. Zị em có " ny" nhưng chưa kết hôn vẫn lọt vào danh sách độc thân đúng hem! Zì zậy cho em chen 1 chân vào đây với nhá. Em nghĩ " một nữa của em có khi ở trong hội này cũng nên":))

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Í! Em vào chủ đề này hoài nhưng chưa bao giờ vào " Hội kế toán độc thân" để đọc hết, chỉ " liếc" thoai vì đã có "ny" rùi mừ. Nhưng suy đi tính lại em muốn tham gia nữa vì : Em thấy trong mấy " thông tin ứng viên" hay để dòng: Tình trạng hôn nhân: Độc Thân - Kết hôn. Zị em có " ny" nhưng chưa kết hôn vẫn lọt vào danh sách độc thân đúng hem! Zì zậy cho em chen 1 chân vào đây với nhá. Em nghĩ " một nữa của em có khi ở trong hội này cũng nên":))

Bạn ko nên vô, trong đây gió to lắm. Hay là bạn đứng ở ngoài coi được rồi.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
có người dẫn ra mà ko chịu, đến lúc muốn ra thì ko có ai mà dẫn đâu đấy bác.

ui trời cái này bác ko phải bận tâm nhé! em mới tốt nghiệp đại học rồi mới về tỉnh đây thôi, tạm thời bị ế ng yêu, chứ vài bữa em đi làm thì bác ko phải lo em ế nữa nhé! còn em với bác payment có duyên hay ko thì chưa biết à!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Kim dung nguyen ơi, bạn mà có đọc mấy trang trước là biết mọi người hok cho người có người iu tham gia đâu, vào chém gió vui vui rùi đi ra, không thui bị chém tơi tả luôn đó, hihi......Bộ mong định cư ở đây lắm ah, mà vào đây kiếm 1 nữa. Có 1 nữa bên ngoài đang đợi bạn kìa.... hihi

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

bác ơi! bác có ng yêu rùi mà còn ham hố nhé! thế bác bây chừ bác định tìm 1 bác sơ cua hay là bác tìm 1 nửa chính xác tuyệt đối hơn bác hiện tại nhỉ!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ai nói linhlinh2005 với anh numberone vậy??? Thấy người ta vậy mà xa tận chân trời, cũng không gần ngay trước mặt đâu. Giờ đi kiếm người gần gần thui......Xa quá đi mãi mà hok tới :yo yo (29)::yo yo (29): mỏi chân lại ở trong Hội hoài..... Hì hì

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ai nói linhlinh2005 với anh numberone vậy??? Thấy người ta vậy mà xa tận chân trời, cũng không gần ngay trước mặt đâu. Giờ đi kiếm người gần gần thui......Xa quá đi mãi mà hok tới :yo yo (29)::yo yo (29): mỏi chân lại ở trong Hội hoài..... Hì hì

thì thấy bác phuonghuyen20 đồn thế mà!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
thì thấy bác phuonghuyen20 đồn thế mà!
Thì là đồn thui mà,:1nono::1nono: còn linhlinh là người thật nè, vẫn còn bám đất bám làng ở cái Hội này lắm bác....HIc....Hihi....mà bác chẳng chịu cho anh payment nắm tay ra khỏi Hội nhỉ, nhà cách nhau có 15 cây chứ mấy... :005::005::005:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
ui trời cái này bác ko phải bận tâm nhé! em mới tốt nghiệp đại học rồi mới về tỉnh đây thôi, tạm thời bị ế ng yêu, chứ vài bữa em đi làm thì bác ko phải lo em ế nữa nhé! còn em với bác payment có duyên hay ko thì chưa biết à!

Mình ko có lo cho bác đâu mà chỉ nghỉ cho thế hệ mai sau thôi, còn có nơi mà cư trú. Mà bao nhiêu người đồng tình như vây rồi thôi bác khăng gói lên đườg đi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA