Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Ngày mai offline cả 2 miền có khác. Thảo nào web hôm nay vắng vẻ thế. Chúc mọi người có 1 chuyến đi thật vui nha!!!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ngày mai offline cả 2 miền có khác. Thảo nào web hôm nay vắng vẻ thế. Chúc mọi người có 1 chuyến đi thật vui nha!!!

aizzzzzzzzzzz! mình ở miền trung ko có vé rồi!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Miền trung sao lại ko có vé được???? Các bạn miền bắc offline ở Sầm Sơn, bạn mà tham gia thì tiện quá còn gì!

chả là em sắp thi rồi mà, mà em đi đi về về chắc mất ngày rưỡi hay 2 ngày ji đấy, ôi say xe phải biết! thôi em ở nhà nghỉ cho khỏe!

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
chả là em sắp thi rồi mà, mà em đi đi về về chắc mất ngày rưỡi hay 2 ngày ji đấy, ôi say xe phải biết! thôi em ở nhà nghỉ cho khỏe!

Chính xác là 2 ngày, sáng thứ 7 đi và chiều chủ nhật về. Biết đâu đi chơi bạn sẽ cảm thấy thoái mái tinh thần về nhà làm bài thi hiệu quả hơn. Gần thi mà học nhồi nhét cũng ko tốt đâu, nhớ nghỉ ngơi, giữ sức khỏe.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
em thi vô bhxh bác ạ..............! sắp thi rồi mà cứ râu ông này cắm cầm bà kia thôi!
mẹ em dọa đợt này thi rớt thì tống tiễn em đi khỏi nhà đấy bác ạ!

Vậy thì bác cố lên.Nếu trường hợp xấu xảy ra thì bác wa nhà Payment xin tạm trú đi.:yo yo (49)::yo yo (49):

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Vậy thì bác cố lên.Nếu trường hợp xấu xảy ra thì bác wa nhà Payment xin tạm trú đi.:yo yo (49)::yo yo (49):
aizzzzzzzzzzz! cái bác này mới sáng đã trù ẻo ng khác rồi à!

P

pechau1989

Guest
14/2/11
21
0
0
an giang
hii,nếu rảnh cho mình tham gia vơi,mình rất mong tìm thêm nhiều thật nhiều bạn đây

uhm em gửi qua tin nhắn của anh đâý. Chứ gửi qua topic này thì coi như bom đạn nó dội em tiêu luôn đó

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hii,nếu rảnh cho mình tham gia vơi,mình rất mong tìm thêm nhiều thật nhiều bạn đây

uhm em gửi qua tin nhắn của anh đâý. Chứ gửi qua topic này thì coi như bom đạn nó dội em tiêu luôn đó

Bạn cứ tự nhiên, càng đông càng vui bạn ah, nhiều gió gọp lại thì nó sẽ trở thành vòi rổng chứ ko phải bảo đâu.

aizzzzzzzzzzz! cái bác này mới sáng đã trù ẻo ng khác rồi à!

Mình chỉ bảo là nếu thôi mà. chứ mình có mong bác rớt. Làm người ai làm thế bác.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
alo alo.........! bác nenfi ko biết tình hình sức khoẻ bác thế nào! hic! em đang chuyển sang giai đoạn, ho khan, e mất tiếng rồi bác ạ! tưởng thời tiết thì mình cũng tốt hơn!
chúc bác mau khoẻ nhé!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
alo alo.........! bác nenfi ko biết tình hình sức khoẻ bác thế nào! hic! em đang chuyển sang giai đoạn, ho khan, e mất tiếng rồi bác ạ! tưởng thời tiết thì mình cũng tốt hơn!
chúc bác mau khoẻ nhé!

Cuong nghe là bác Payment có cách chữa hay lắm sao bác ko nhờ bác đó chữa giùm cho mau hết.

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
E đây bác duong ơi . Sau 1 ngày nghỉ ngơi bệnh tình đã thuyên giảm và e tuyên bố sẽ cùng bác góp gió thành bão trong box này hí hí

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
E đây bác duong ơi . Sau 1 ngày nghỉ ngơi bệnh tình đã thuyên giảm và e tuyên bố sẽ cùng bác góp gió thành bão trong box này hí hí

haizzzzzz! bác ạ tình hình là bác phải chiến đấu 1 mình rồi, nc đến chân rồi, bây jo em chạy nc rút luôn! ko gặp các bác đc nhìu!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
ec e quên mất cuong thân iêu thấy Nen ốm mà cư bơ đi k hiểu thân iêu kiểu gì đây

Rút kinh nghiệm từ bác duongduong đó mà, quan tâm thì để trong lòng thôi, nhắc Nenfi thì sợ at xi hoài, bệnh càng năng thêm thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA