Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hic! khổ! đi học xin xiền mẹ! đến nổi thi tốt nghiệp xong đi thi để xin đc chỗ làm vẫn xin xiền mẹ đi thi!...................................hic! đợt này đi chơi mà xin xiền mẹ, hic! chắc mẹ cho vài roi! hic! đầu tư bấy lâu nay chả thấy lãi đồng nào,mẹ còn rên trời rên đất chỉ cần thu đủ vốn!
bà kon nhà mình có dịp off thì vui vẻ nhe! kỳ này ráng thi đậu, thì kỳ sau có off thì chả phải lo mẹ càu nhàu!
Ai mới ra trường cũng vậy mà, người có số hên số xui chứ. Mẹ em càu nhàu thì càu nhàu chứ có nghĩ gì đâu nào!. Nói với Mẹ là từ từ khi nào có việc làm con dành 70% của mõi tháng lương đưa Mẹ miễn sao Mẹ lo cho con cơm áo mõi ngày là được khi nào Mẹ hòa vốn thì con xuất giá theo chồng:004:, vậy đó!. Em chỉ cần thi đậu là Mẹ cỡ bao nhiêu xiền cũng cho em vào offline trong SG này, mà lo gì, em vào trong này thì anh lo từ A->Z nhớ chỉ xin xiền đi tàu thôi nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vp2011

Guest
24/6/11
0
0
0
vinh phuc
mình là girl Vĩnh phúc rất mong được lamg quen với mọi người nhất là những bạn đồng hương

P

phuongnhatrang

Sơ cấp
7/1/08
25
0
1
Q.Gò Vấp. hcm
hee, chào cả nhà, tuần mới với nhiều niềm vui mới và thành công mới nhé cả nhà, yêu cả nhà quá đi

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Ơ, Hội này có ai tham gia chuyến đi ọp tại Hồ Nũi Cốc - Thái Nguyên không nhỉ ?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Bác pay làm sao thế đang nóng à để e cho chút gió và chút mưa nhé nếu chưa đủ bác bảo e để e cho hẳn bão cho mát mẻ nhớ :004::004::004:

Bác pay nói đúng sự thật mà, Nenfi đừng có làm bảo để chiều đi ăn carem ah.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Thế là 2 hot boy dắt tay nhau đi ăn cà rem à lãng mạng lắm đó :004::004::004:

Ko phải với bác pay mà với nenfi kìa, vì ăn carem nó lạnh để nenfi bớt nóng đó mà, chứ nòng lên có mụn xấu lắm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA