Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hic! lâu ko vào thấy rôm rả thật!

A

anna si

Guest
23/6/11
0
0
0
da nang
hehe, lần đầu tiên gia nhập web ketoan , không nghĩ lại có cả hội độc thân, hay quá, mình cũng đang độc thân, chen chân vào ngay, (có khi lại tìm được đôi ngay chính trong hội này ý nhỉ) khakha

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
hehe, lần đầu tiên gia nhập web ketoan , không nghĩ lại có cả hội độc thân, hay quá, mình cũng đang độc thân, chen chân vào ngay, (có khi lại tìm được đôi ngay chính trong hội này ý nhỉ) khakha
:welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hum nay Qui Nhơn có điện! Quánh ông nhà điện nếu ổng cúp điện làm Đuonguong hok có on hihi

hic! hôm qua phải cảm ơn ông ấy nhìu! nhờ ghét ổng ngu ko dc nên học nhiu hơn, mà ở quy nhơn đang có bão! gio thổi muốn tốc nhà luôn! hok biết ở trên này có ai gây bão hok mà sao bị ảnh hưởng dữ zay nữa!

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
phuonghuyen20 thấy tận mắt rùi đấy nhé. Nenfi an tâm nhé.
Trăm hay k = 1 thấy trăm thấy k = 1 thử bác thử kiểm tra hộ e đi xem có chính xác 100% k đị ạ :thanx::thanx: bác trước

úi, xịt xịt nói nhỏ thui, có người theo dõi anh đó.:yo yo (20): Anh đây....
Oầy có khi lại phải thành lập cái hội k sợ vợ hem sợ ng iêu do bác payment nhà mềnh làm trưởng ban thôi

hic! hôm qua phải cảm ơn ông ấy nhìu! nhờ ghét ổng ngu ko dc nên học nhiu hơn, mà ở quy nhơn đang có bão! gio thổi muốn tốc nhà luôn! hok biết ở trên này có ai gây bão hok mà sao bị ảnh hưởng dữ zay nữa!
K có bác thì làm rì có ai gây bão đc chứ , hnay mới thấy bác ol e mong bác mãi

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh

Úi trời, sáng nay xem tivi nói có áp thấp nhiệt đới tưởng đâu BĐ ko ảnh hưởng ai dè lại bão. Cảm giác nghe bão muốn ớn lạnh lun. Hichic hok biết nhà mình ngoài đó sao nữa. :yo yo (20): Duongduong chạy qua nhà anh xem thử có gì ko nhen. Nhà anh xa biển QN chắc ít ảnh hưởng hơn nhà em đó :D

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Trăm hay k = 1 thấy trăm thấy k = 1 thử bác thử kiểm tra hộ e đi xem có chính xác 100% k đị ạ :thanx::thanx: bác trước
Hic...ốc còn không mang nổi mình ốc đây này, mình còn bị lừa cho te tua í chứ...hay bác tự thử mới chính xác í..:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hic! bị cũng dc 3 ngày rồi! hic! không biết chừng nào mới hết! hic! ko thì chắc bay mất cái mái nhà!

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Hic...ốc còn không mang nổi mình ốc đây này, mình còn bị lừa cho te tua í chứ...hay bác tự thử mới chính xác í..:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):
Vừa e thấy bác đảm bảo về cuong lắm mờ nên e tiện thể nhờ bác kiểm tra dùm đã giúp thì giúp cho chót chứ :005::005: . Nghe cái câu lừa nghiêm trọng quá bác ạ có ai làm rì mà " lừa " bác thế :037::037:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Vừa e thấy bác đảm bảo về cuong lắm mờ nên e tiện thể nhờ bác kiểm tra dùm đã giúp thì giúp cho chót chứ :005::005: . Nghe cái câu lừa nghiêm trọng quá bác ạ có ai làm rì mà " lừa " bác thế :037::037:

Sao phuonghuyen20 và Nenfi lại đem C ra mà thử nghiệm vậy, buồn wa đi

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
úi...chuyện qua rùi, mình không nhớ gì nữa, nhưng kiểm tra cái gì chứ, kiểm tra cái này thì đảm bảo không ai dám hộ đâu. hic..tự làm lấy thui.

Sao phuonghuyen20 và Nenfi lại đem C ra mà thử nghiệm vậy, buồn wa đi
Hic...Cường đừng hiểu lầm nhé. Nenfi chỉ muốn biết rõ về người mà Nenfi để ý thôi mà. hí..hí...Mà hôm nào đi off hội độc thân phuonghuyen biết Cường trước Nenfi nên Nenfi nhờ ph để ý dùm í mà..:005::005::005:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA