Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
33
tân phú
Đọc tới trang 269 oy mà chưa thấy ai post hình m lên cả toàn đưa cái gì ko àh, tại sao ko là hotboy post lên cho các hot girl chọn ý nhỉ, hichic

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Thôi thì các Bác tung hình của mình lên đi, để Cuong và Payment chọn cho lẹ.
Ghét cái mẹc! mình mà biết post hình lên là mình đã post rùi. ai chỉ cho mình cách với. cho con trai hội ni lát mắt chơi. hehe.
Đợi từ hôm bữa đến chừ mà hổng thấy cái hình nào hết. lâu qué đó!

B

botbientannhanh

Sơ cấp
19/1/10
15
1
3
Phú Thọ
moi nguoi co ve co nhieu dieu de noi trong van de nay nhi?
Thuc ra neu noi la tham gia de vui vr thi tot, con theo to nghi tham gia de chia se ... thi biet the nao la chia se nhi? chac chi la keu voi nhau cho co cho keu thoi dung ko?
hi

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ghét cái mẹc! mình mà biết post hình lên là mình đã post rùi. ai chỉ cho mình cách với. cho con trai hội ni lát mắt chơi. hehe.

Hú hú...anh payment đâu rùi...ra tay giúp đỡ người đẹp nè.....để chưng hình hotgirl của Hội độc thân. http://nhakhoa.biz/forums/showthread.php?111-C%C3%A1ch-upload-%E1%BA%A3nh-l%C3%AAn-www.photobucket.com (tham khảo ở đây thêm chị nhé)

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hihi Gửi hình qua payment post dùm cho :035::045:

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
moi nguoi co ve co nhieu dieu de noi trong van de nay nhi?
Thuc ra neu noi la tham gia de vui vr thi tot, con theo to nghi tham gia de chia se ... thi biet the nao la chia se nhi? chac chi la keu voi nhau cho co cho keu thoi dung ko?
hi

Hổng có dấu, nên đọc hổng có ra!ẹc ẹc.Làm ơn bỏ dấu........vào!híchics.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hihi Gửi hình qua payment post dùm cho :035::045:
Không thích! Tự lực cánh sinh mới hay chứ. mà ai biết, qua bên đó, hình của mình sẽ ra ntn đây?

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Không thích! Tự lực cánh sinh mới hay chứ. mà ai biết, qua bên đó, hình của mình sẽ ra ntn đây?
Chính xác...hehe.... từ không thành có, và từ có thành không ấy chứ.....:wall::wall::wall:

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
33
tân phú
Bạn gửi vào địa chỉ này : tl.tuongvi@yahoo.com

Hức Hức mọi người đều nói tự lực cánh sinh, vậy thôi tự lực vậy, vậy thì tự túc là hạnh phúc vậy... thanks b nha m sẽ tự tìm hiu và post lên, nếu ko post đc thì thôi vậy...

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Hức Hức mọi người đều nói tự lực cánh sinh, vậy thôi tự lực vậy, vậy thì tự túc là hạnh phúc vậy... thanks b nha m sẽ tự tìm hiu và post lên, nếu ko post đc thì thôi vậy...

Đang mong đợi hotgirl đầu tiên ra lò.....hihihi

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Cao giá wa không ai mua nổi đến lúc đó cho vào bảo tàng đấy Bác.:007:
Vào bảo tàng ,thế thì là bảo vật vô giá, các bác nhà ta chỉ có đứng ngó mà tiếc nuối nhá...Hị hị....Định nghĩa "bảo tàng" là nơi cất giữ những vẻ đẹp của " bảo" vật mà không sợ sự " tàng " phá của thời gian...Hehe..bởi vậy cứ vô tư đi chị em, dù sao mình vẫn còn nơi đi về hơn ai kia .....:004::004::004:

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Cao giá wa không ai mua nổi đến lúc đó cho vào bảo tàng đấy Bác.
Haizz za. Thà vào đó chứ nhất quyết ko chịu giá thấp, vào bảo tàng để người người chiêm ngưỡng từ đời này sang đời khác, hảnh diện vô cùng, chứ " phá giá" xài " bậy bạ" phí !!!!!!!!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Vào bảo tàng ,thế thì là bảo vật vô giá, các bác nhà ta chỉ có đứng ngó mà tiếc nuối nhá...Hị hị....Định nghĩa "bảo tàng" là nơi cất giữ những vẻ đẹp của " bảo" vật mà không sợ sự " tàng " phá của thời gian...Hehe..bởi vậy cứ vô tư đi chị em, dù sao mình vẫn còn nơi đi về hơn ai kia .....:004::004::004:

Đem vào bảo tàng chưa chắc là để trưng bày đâu nhá.

Haizz za. Thà vào đó chứ nhất quyết ko chịu giá thấp, vào bảo tàng để người người chiêm ngưỡng từ đời này sang đời khác, hảnh diện vô cùng, chứ " phá giá" xài " bậy bạ" phí !!!!!!!!

Bác mà không hạ giá đến lúc đó vừa bán vừa cho luôn.

Sửa lần cuối:
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Bác mà không hạ giá đến lúc đó vừa bán vừa cho luôn.
Hứt! Kính thưa Bac Cuong, Kính thưa hội chị em ở hội độc thân, Kinh thưa riêng anh Payment vì đã cho em tham gia " hội kế toán độc thân".
Em xin rút lui khỏi hội vì lí do:
Tỉ lệ chọi cao quá, hotgirl thì đông quá mà hotboy thì có 2 hà. Em không muốn bán phá giá nên xin rút khỏi hội. Tính iem nóng nãy Lỡ có chiện gì xảy ra máu me be bét vì 2 hotboy này thì tình chị iem " rạng vỡ". Em ko muốn như rứa.
Sau khi đợi hội chấp nhận em xin chân thành kúm ơn và chúc hội ngày càng " phát triễn" hứt hứt

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hứt! Kính thưa Bac Cuong, Kính thưa hội chị em ở hội độc thân, Kinh thưa riêng anh Payment vì đã cho em tham gia " hội kế toán độc thân".
Em xin rút lui khỏi hội vì lí do:
Tỉ lệ chọi cao quá, hotgirl thì đông quá mà hotboy thì có 2 hà. Em không muốn bán phá giá nên xin rút khỏi hội. Tính iem nóng nãy Lỡ có chiện gì xảy ra máu me be bét vì 2 hotboy này thì tình chị iem " rạng vỡ". Em ko muốn như rứa.
Sau khi đợi hội chấp nhận em xin chân thành kúm ơn và chúc hội ngày càng " phát triễn" hứt hứt
ở hội ni quan trọng là đồng cảnh ngộ độc thân mừ.
Ở đây cứ chém thoải mái kim dung nguyen ạh!
Chết ai, người đó ráng chịu. hehee.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA