Bỏ phiếu "Trai tài gái sắc Webketoan năm 2005"

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi

Bình chọn "Trai tài gái sắc Webketoan năm 2005"

• Tigon và tranchan

Bình chọn: 0 0.0%
  • phuonghoanglua và phantuannam

• thu quynh và hoadonbanle

• bimbim và kem

• Tú Anh và Vũ Đại

• Mina và Adam tran

• BlueHN và Hưngh123

• Ha Phi và Cothant

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đào Việt Cường

Đào Việt Cường

Moderator
22/11/05
400
4
18
Khánh Hòa
Dear all,
--------
Tớ chưa được chị Tú "day" vào trán nên tớ chưa có bầu!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Le Thi Quý

Guest
2/6/05
17
0
0
Hanoi
Nguyễn Tú Anh minh bầu cho bạn, nhưng cho mình hỏi mọtchút thời gian bạn bố trí thế nào mà số lượng bài của bạn đáng kể vậy

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
duyenkaty nói:
Hic, em xin làm khán giả vậy, chớ bầu cho ai cũng chít, hic....
Bầu cho PTN thì phe chị Tú Anh quýnh, còn bầu cho chị Tú Anh thì PTN quýnh, còn nhiều phe khác nữa, em chạy thui.........:wall:

:0frown: Vậy thì vận động 1 phe bỏ cuộc đi! Phe còn lại 1 mình về đích

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Phóng viên olo điều tra lý lịch của tớ nhanh thế? Chưa kịp để tớ cho phép nha!

Mình hy vọng cuộc bình chọn này sẽ diễn ra trong sáng, đúng tinh thần fairplay và vận động ngay trong chính topic này. Đó là điều mình đã mong muốn ngay từ đầu, khi cuộc bình chọn bắt đầu diễn ra.

"Không cần biết em là ai. Không cần biết em từ đâu. Không cần biết em ngày sau. Ta yêu em băng mây ngàn biển rộng. Ta yêu em qua đông tàn ngày tận. Yêu em như yêu vùng trời mênh mông..."

NÓI CÙNG EM

Anh vẫn biết đấy là điều đã cũ
Chuyện tình yêu, quan trọng gì đâu
Sự gắn bó giữa hai người xa lạ
Nỗi vui buồn đem chia sẻ cùng nhau

Anh đâu dám nghĩ là vĩnh viễn
Hôm nay yêu, mai có thể xa rồi
Niềm đau đớn tưởng như vô tận
Bỗng có ngày thay thế một niềm vui

Điều hôm nay ta nói, ngày mai
Người khác lại nói lời yêu thuở trước
Đời sống chẳng vô cùng, anh biết
Và câu thơ đâu còn mãi ngày sau

Chẳng có gì quan trọng lắm đâu
Như không khí, như màu xanh lá cỏ
Nhiều đến mức tưởng như chẳng có
Trước cuộc đời rộng lớn mênh mang

Nhưng lúc này em ở bên anh
Niềm vui sướng trong ta là có thật
Như chiếc áo trên tường, như trang sách
Như chùm hoa mở cánh trước hiên nhà

Anh hiểu rằng mỗi lúc đi xa
Tình em đối với anh là xứ sở
Là bóng rợp trên con đường nắng lửa
Trái cây thơm trên miền đất khô cằn

Đó tình yêu, anh muốn nói cùng em
Nguồn gốc của muôn ngàn khát vọng
Lòng tốt để duy trì sự sống.
Cho con người thực sự Người hơn.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
duyenkaty nói:
Hic, em xin làm khán giả vậy, chớ bầu cho ai cũng chít, hic....
Bầu cho PTN thì phe chị Tú Anh quýnh, còn bầu cho chị Tú Anh thì PTN quýnh, còn nhiều phe khác nữa, em chạy thui.........:wall:
Em thấy chị cũng khá thân với ông phantuannam tía lia.com kia thôi thì chị bầu cho ông ấy đi kẻo ông í kiện. Mặc dù em đối nghịch với chị trong cuộc bầu chọn này nhưng trường hợp này thì ko thể vận động chị về phe em được rùi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hoangaccounting nói:
Em thấy chị cũng khá thân với ông phantuannam tía lia.com kia thôi thì chị bầu cho ông ấy đi kẻo ông í kiện. Mặc dù em đối nghịch với chị trong cuộc bầu chọn này nhưng trường hợp này thì ko thể vận động chị về phe em được rùi.

Không được, sao lại thế chứ, phải biết đâu là cái lung linh của tình yêu chứ, ai lại ôm nhau lồ lộ như trong ảnh thế kia, chả còn gì ý nhị cả, trông Tu Anh - Vũ Đại hôn nhau đấy mà học tập, không lộ rõ ánh mắt nhưng thấy rõ sự đam mê, không thấy hết khuôn mặt nhưng thấy rõ sức sống của tình yêu đang hừng hục trong tim.

Duyên phải bầu cho Tu Anh đi thôi và mọi người cũng vậy./

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thời gian cho cuộc Bình chọn "Trai tài gái sắc Webketoan năm 2005" đã sắp kết thúc. Chiến dịch vận động bình chọn cũng đã đi vào giai đoạn cuối cùng. Các bạn hãy nhiệt tình tham gia hưởng ứng bằng cách bình chọn lấy một đôi mà minh yêu qúy nhất, một đôi mà các bạn cho rằng xứng đáng nhất trong năm nay. Sự nhiệt tình của các bạn khiến cuộc Bình chọn sẽ trở thành một trong những Sự kiện nổi bật nhất của Webketoan năm 2005.

Cuộc vận động của mình cho đôi Tú Anh - Vũ Đại xin được kết thúc ở đây để dành thời gian còn lại cho các bạn bình chọn. Mình chân thành cám ơn sự ủng hộ của các bạn cho đôi Tú Anh - Vũ Đại qua các bài viết, đặc biệt là qua những lá phiếu. Và điều cuối cùng:

CHÚC CÁC BẠN ĐÓN MỘT ĐÊM GIÁNG SINH HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI MÌNH YÊU THƯƠNG!

"Ước gì em gặp anh một lần. Em sẽ nói em luôn nhớ anh, và em chỉ có anh thôi!"

NÓI VỚI ANH

Anh có biết... bài thơ tình thuở ấy
Đã ru hồn em ngủ giấc cô miên
Lạc vào mơ du mộng cõi thần tiên
Em chỉ muốn đừng bao giờ tỉnh giấc

Anh có biết... lời thơ ươm đường mật
Hớp từng lời em ngây ngất lịm người
Dẫu gian nan trong cuộc sống giữa đời
Em vẫn bám vào tình thơ vui sống

Anh có biết... nhiều khi em buồn lắm
Kỷ niệm xưa ẩn hiện giữa cơn mơ
Em lang thang trong ký ức mơ hồ
Để tìm lại người và thơ đã mất./.

N

nguyen_quoc_dung

Guest
5/12/05
30
0
6
Bà Rịa-Vũng Tàu
Mình đã vote cho Tú Anh rồi đó nha. Chúc Tú Anh sẽ đoạt giải I nghe, nếu có thưởng thì nhớ hú mình một tiếng nghe!:eek:know:

G

gaubong

Guest
lampham nói:
Nhất đinh chỉ được chọn 1 phiếu thôi sao?
Mình muốn chọn TÚ ANH và MINA
Chị ơi bầu cho chị Tú Anh đi, chị Mina nhường lại rối mừ, đúng ko chị Mina?
Chị Tú Anh cố lên, sắp về đích rồi! :banana:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
lampham nói:
Nhất đinh chỉ được chọn 1 phiếu thôi sao?
Mình muốn chọn TÚ ANH và MINA
Cám ơn bạn Lampham nhiều dù Mina chưa biết mặt bạn.

gaubong nói:
Chị ơi bầu cho chị Tú Anh đi, chị Mina nhường lại rối mừ, đúng ko chị Mina?
Chị Tú Anh cố lên, sắp về đích rồi! :banana:
Uh, Gaubong, Mina đã nhường ngay từ lúc đầu (Mina thích gấu bông, ở nhà có đến hai con luôn :1luvu: )
Dù không một tiếng vận động hôm nay gần kết thúc cuộc bình chọn nhìn lại thấy các bạn vẫn bầu chọn cho Mina, Cám ơn các bạn: doanlehuong, fanta, kissfromtherose, maituan, pacefulhn, review đã bầu chọn (trong này Mina chỉ biết maituan và review, còn những bạn khác Mina chưa hân hạnh được biết)
Một lần nữa Adam và Mina cám ơn các bạn đã bầu chọn.

B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
MINA nói:
Uh, Gaubong, Mina đã nhường ngay từ lúc đầu (Mina thích gấu bông, ở nhà có đến hai con luôn :1luvu: )
.
Vậy thì có người nên mua Gau Bong Tang cho Mina vào dịp Noel, chắc có lẽ lãng mạn nhiều.
Người ta gợi ý vậy mà không anh bạn tôi có biết hay không? (Anh chàng đàn hay)

B

browneyes

Guest
Thêm 1 phiếu cho anh Adam và chị Mina.
Wish You a Merry Christmas!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em chào các bác ạ, cho em tổng kết cái nhỉ

Vậy là thời gian bình chọn cũng sắp kết thúc, chúng ta đang có một cuộc chạy đua vào nhà trắng (ơ nhầm chạy đua tìm ngôi vô địch) đang dẫn đầu là đôi của Tú Anh và Vũ Đại với 52 phiếu bầu, bám sát là Phantuannam và Phuonghoanglua với 44 phiếu bầu, thứ 3 là đôi của Mina và Adam_tran với 8 phiếu bầu.
Các bác lưu ý chúng ta sẽ có các giải thưởng cho các đôi như sau:
- Nhất khu vực Miền Bắc
- Nhất khu vực Miền Nam
- Nhất khu vực Miền Trung
- Nhất cho đôi nào ở hai đầu nỗi nhớ (MN-MB).
Ứng cử viên cho ngôi đầu bảng ở Miền Bắc là Tú Anh và Vũ Đại
Ứng cử viên cho ngôi đầu bảng ở Miền Nam là Mina và Adam_tran
Ứng cử cho đôi vượt qua khoảng cách địa lý là PTN va PHL

(Phần thưởng là gì không biết nhỉ? BTC đâu rùi, chuẩn bị công bố giải thưởng đi)

S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
olo nói:
Lý lích Nguyễn Tú Anh :

- Họ và tên : Nguyễn Tú Anh Giới tính : Nữ
- Sinh ngày : 22/08/1979 tại Thủ đô Hà Nội
- Chức vụ : Moderator box Kế toán - Chủ tịch hội TA Fans Club
- Tham gia WKT ngày : 23-02-2005
- Tổng số bài post: 1,906 bài
- Trung bình : 6,31 bài mỗi ngày

Đây là số bài được tính trong các box chuyên môn - nghiệp vụ
Con số thống kê trên vẫn chưa tính tới hàng trăm bài viết trong mục giao lưu - thư giãn.

Xét về mức độ đóng góp về các vấn đề nghiệp vụ cho WKT trong năm 2005 thì khó ai có thể so sánh được với Nguyễn Tú Anh.

Bên cạnh đó, Tú Anh còn là một cô gái rất dễ thương và lãng mạn. Các bài văn, thơ, và hình ảnh của cô đã động viên, chia sẻ rất nhiều cho các thành viên WKT khi tham gia diễn đàn, cùng chia sẻ khó khăn, giải tỏa ức chế tâm lý, thư giãn hài hước .... với mọi người. Tấm lòng và tư tưởng của Tú Anh là một tài sản rất lớn của WKT chúng ta.

Một điều nữa, đó chuyện tình của chị. Tạo hóa thật là trớ trêu khi cho nàng yêu, nhưng không được hưởng trọn vẹn niềm hạnh phúc trong tình yêu đó. Vừa qua, chị đã trải qua một cú shock tâm lý rất nặng khi người yêu của chị đã ra đi. Cùng với mọi người, chúng tôi đã hết sức chia sẻ, động viên, và mời chị tham gia vào topic này để chị khuây khỏa phần nào, và rất may, chị đã trở lại với chúng ta.

Vì những lý do đó, chúng tôi nghĩ, một phiếu bình bầu cho Nguyễn Tú Anh chính là một tấm lòng chia sẻ với một tấm lòng nhân hậu đó, và tất cả chúng ta ai cũng đã, đang và sẽ có một tấm lòng, để tạo cho cuộc đời này đẹp đẽ hơn.[/QUOTE]

Em mới tham gia WKT nhưng thấy nể chị Tú Anh quá. Em xin bầu chọn chị. Dù chị có thành công hay không trong cuộc bình bầu này thì chị mãi mãi là người chiến thắng trong tâm khảm của mọi thành viên WKT.

Em xin chúc chị Mùa Giáng Sinh và Năm mới sức khoẻ, hạnh phúc, an lành và luôn luôn thành công trong công việc và cuộc sống.

O

olo

Inactive Users
Úi dời ơi, sướng quá, cuối ngày rồi, giờ này các cụ ấy nghỉ làm về hết rùi ít nlên net rồi cho tới 7h sáng mai. Sư phụ ơi sắp thắng rồi. Tính đến giờ này đã có rất nhiều người tâm huyết với tình yêu của Sư phụ và Sư huynh. Hôm qua Sư huynh Vũ Đại đã cố ngồi dậy ăn chút cháo rồi. Chân thành cảm ơn các anh chị: anhchi, AQ., ASM, Ba Tam, Bach Tuyet, Biển Núi, binhminh, chuteu, cokinhnghiem, dinhlocphp, Dungphan, gaubong, green_field, hoahongkogai, hoaimy78, hoangaccounting, htqtn, huonglydo1018, huythaoanh, KHANHDOAN, khuatqthin, L.Q.H, lantimhn, lathanhtom, Le Thi Quý, letrans, maco, Mai Thanh Toán, maiduyviet, metalrose, Nguyen thi von, nguyen_quoc_dung, NHK, offside, online, paulsteigel, Phí Công Anh, phianhtuan, pippo, Thu Quynh, thughidanh, tranchan79, treamto, Van Bui Huy, Vinabanana, vinavoi, Vivavina, Vu Mai Nhi, Vũ Đại, ziczac đã quan tâm chia sẻ ủng hộ Sư phụ và sư huynh tôi, tuy rằng thời gian vẫn còn nhưng chỉ thế này thôi, chỉ thế này thôi thì Quạt điện's Tú Anh Club cũng đã cảm thấy thành công và chiến thắng bởi tình yêu ấy qua bao trắc trở, hạnh phúc ấy qua bao gian lao, ngay cả lúc này đây, giờ phút này đây vẫn còn nhiều bàn ra tán vào về Sư huynh tôi, chê trách có, khen ngợi có, và bật lên cười, cau mày khó chịu. Sư huynh à Anh cố gắng mà trở về đúng ngày chiến thắng nhé. Mong từ nay tới sáng, tới 07h:00' AM mọi chuyện sẽ an lành. Cầu chúc mọi người giáng sinh an lành và hạnh phúc như Sư phụ tôi lúc này, như Sư huynh tôi lúc này, và hơn tôi ...chờ tin 7 giờ sáng mai.@.@.@

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
xuantham nói:

:0frown: Vậy thì vận động 1 phe bỏ cuộc đi! Phe còn lại 1 mình về đích
Hi hi, ý kiến chị Thắm very good nha, vậy tính sao giờ Phan Tuấn Nam?

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
ziczac nói:
Không được, sao lại thế chứ, phải biết đâu là cái lung linh của tình yêu chứ, ai lại ôm nhau lồ lộ như trong ảnh thế kia, chả còn gì ý nhị cả, trông Tu Anh - Vũ Đại hôn nhau đấy mà học tập, không lộ rõ ánh mắt nhưng thấy rõ sự đam mê, không thấy hết khuôn mặt nhưng thấy rõ sức sống của tình yêu đang hừng hục trong tim.

Duyên phải bầu cho Tu Anh đi thôi và mọi người cũng vậy./
Đọc tới đoạn này của bác ziczac em nghi quá.???????????????????????????

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hoangaccounting nói:
Đọc tới đoạn này của bác ziczac em nghi quá.???????????????????????????

cái đoạn cuối gõ lộn đấy lẽ ra phải là: ...sức sống tình yêu đang hùng hục trong tim chứ.
mà ông nghi cái gì chứ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA