Offline WKT 2011 miền Nam tại Long Hải - Chém gió trước giờ xuất phát!

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Tình hình có vẻ khá là căng thẳng. Mới ghé bên "Đăng ký tham gia Offline miền Nam 2011 tại Dinh Cô (Long Hải) ngày 18+19/06/2011" ..Thấy mọi người chuyển xiền rầm rộ wa...
"Mách nước" với 1 số anh chị em không nhanh tay chuyển tiền là chỉ có nước chạy xe máy "bám càng" và ngủ tại "KS Ngàn sao" bên cạnh "KS Nam Long" nơi cả nhà "an toạ" ở đấy!
uhm! đề nghị BTC có phương án phụ cho cả nhà..nếu đã hết vé!
Phương châm: "Càng đông càng vui mà"..!!(Miền Bắc hình như không giới hạn luôn, bao nhiêu người cũng được thì phải?))
.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Tình hình có vẻ khá là căng thẳng. Mới ghé bên "Đăng ký tham gia Offline miền Nam 2011 tại Dinh Cô (Long Hải) ngày 18+19/06/2011" ..Thấy mọi người chuyển xiền rầm rộ wa...
"Mách nước" với 1 số anh chị em không nhanh tay chuyển tiền là chỉ có nước chạy xe máy "bám càng" và ngủ tại "KS Ngàn sao" bên cạnh "KS Nam Long" nơi cả nhà "an toạ" ở đấy!
uhm! đề nghị BTC có phương án phụ cho cả nhà..nếu đã hết vé!
Phương châm: "Càng đông càng vui mà"..!!(Miền Bắc hình như không giới hạn luôn, bao nhiêu người cũng được thì phải?))
.

Hơ hơ, nhầm roài miền Bắc cũng đóng đinh 45 vé nè, nếu chậm chân vẫn phải tính nước ngủ bờ la hiên thoai , hu hu ....

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Hơ hơ! iem Khánh Vân đó hử! Thì anh bảo là "ĐĂNG KÝ TÌM BẠN" chứ anh có "Đăng ký tìm người yêu" đâu nà! :030: kiki! Iem toàn hiểu đúng ý anh ko à? Anh mới có 1 "Tay vịn" à..Đang thiếu mất 1 bên! :013: Thế khánh vân có đi off ko em?:029::036::036:
Àh thì ra e hiểu sai ý của anh à, vịn thì vịn 1 bên đủ oy, e ko có ai đi cùng cả e cũng chưa tham gia lần nào cũng muốn đi lắm nhưng khổ nỗi vào 2 cái ngày đó chỉ biết ở nhà ôm gối khóc thôi a ơi, e thấy tiếc nhưng thôi cố gắng lần off sau e cố gắng để đi... a đi chơi vui vẻ nha...Với lại sao có 45 vé mà thấy ở topic đông quá có lẻ e ko bon chen đc oy huhu:yo yo (31)::yo yo (57)::yo yo (57):

Hơ hơ, nhầm roài miền Bắc cũng đóng đinh 45 vé nè, nếu chậm chân vẫn phải tính nước ngủ bờ la hiên thoai , hu hu ....

Miền Bắc thấy ít quá không khí ko thấy đâu, Ở Thanh Hóa mà, mọi người đi oy cho biết cảm nhận về Xứ Thanh ná...

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Àh thì ra e hiểu sai ý của anh à, vịn thì vịn 1 bên đủ oy, e ko có ai đi cùng cả e cũng chưa tham gia lần nào cũng muốn đi lắm nhưng khổ nỗi vào 2 cái ngày đó chỉ biết ở nhà ôm gối khóc thôi a ơi, e thấy tiếc nhưng thôi cố gắng lần off sau e cố gắng để đi... a đi chơi vui vẻ nha...Với lại sao có 45 vé mà thấy ở topic đông quá có lẻ e ko bon chen đc oy huhu:yo yo (31)::yo yo (57)::yo yo (57):

ơi! Không đi à?? buồn zay.đi cho bít iem ạ! A cũng là lần đầu nè! A có ngại ngần ai đâu! hi! A còn 1 vé chợ đen..không bít ý iem sao ta? hehe:007::036:
Nguyên văn bởi hiepnt1974
ui.Zay hả Bác ..iem ghé topic miền Bắc hẻm nghe nói năng ji ta! hi!! Bác HIệp zo đây! off ..Bác cháu ta cùng đi "Cua gấy" hen! NHiều iem chân dài..xì tin lắm Bác ạ!! :007: :003::056:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
ui.Zay hả Bác ..iem ghé topic miền Bắc hẻm nghe nói năng ji ta! hi!! Bác HIệp zo đây! off ..Bác cháu ta cùng đi "Cua gấy" hen! NHiều iem chân dài..xì tin lắm Bác ạ!! :007: :003::056:

Cũng tính đi, nhưng bữa đó ko còn vé tàu bay nè, chỉ còn mỗi 1 vé khứ hồi tên lửa, đi thì sợ say lắm, hu hu hu

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Cũng tính đi, nhưng bữa đó ko còn vé tàu bay nè, chỉ còn mỗi 1 vé khứ hồi tên lửa, đi thì sợ say lắm, hu hu hu

iem có con vợ cũ làm ở phong vé! Bác muốn về ngày nào..iem hỏi cho??

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
iem có con vợ cũ làm ở phong vé! Bác muốn về ngày nào..iem hỏi cho??
:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

Ủa, nhìn vào danh sách thấy đợt này có mỗi 2 mẹ con MINA đi thôi hử, vứt chàng ADAM Trần ở nhà với bồ nhí à ???? Khà khà ....

Sửa lần cuối:
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An

Ủa, nhìn vào danh sách thấy đợt này có mỗi 2 mẹ con MINA đi thôi hử, vứt chàng ADAM Trần ở nhà với bồ nhí à ???? Khà khà ....

Thôi mà! đập đầu jì Bác! Bác ở lại Miền Bắc chăm sóc các người đẹp chân ngắn cũng như chân dài cho tốt hen! Có dịp iem ra Bắc sẽ "Nội soi" các iem..kiểm tra tình hình Bác Hiệp chăm sóc thế nào?? hị hị :007::036::056:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Thông báo mới của BTC:

-Để tránh tình trạng vé...chợ đen :wall:
-Để đáp ứng mong muốn tham gia offline của thành viên

BTC đã quyết định tăng số lượng vé tham dự từ 45 chỗ lên 90 chỗ. Kiểm tra lại ngày hôm nay còn khoảng 30 chỗ trống.

Quy định về chuyển khoản và đóng tiền vẫn như lúc đầu:
-Phí tham dự 600k nếu chuyển khoản trước ngày 11/06.
-Sau ngày 11/06 sẽ là 660K.

Kính mời mọi người nhanh tay đăng ký.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận

Cu con nhà em dưới 3 tuổi, được đi kèm nên không dám để lên đây.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Lâu ngày quay lại WKT thấy thành viên đôg quá Số người truy cập trong 15p vừa qua

There are currently 2322 users online. 231 thành viên và 2091 khách

Chúc buổi offline thành công

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Lu ý. Lu ý: Mấy em nhỏ không phải nộp tiền offline nhưng cũng phải cho thông tin mua bảo hiểm hết nhe! Không nênbỏ sót

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Sau khi BTC tăng cường thêm xe!
hix hix! Tình hình là vé chợ đen ế rồi!:yo yo (31)::yo yo (57):
Miềng 2 vế sao bán được đây trời! :028: Tuyển "Tay vịn" thôi! kiki

T

Thongtunghidinh

Guest
25/2/08
0
0
0
42
HCM
hé hé mình lần đầu tiên tham giao offline nè, mà đi cùng ông xã với thằng nhóc. Mem nào ở KV Tân Bình sân bay bắt tay trước cái nha

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
hé hé mình lần đầu tiên tham giao offline nè, mà đi cùng ông xã với thằng nhóc. Mem nào ở KV Tân Bình sân bay bắt tay trước cái nha
Bạn chuyển tiền .Và cho chi tiết 3 người tham gia. Có phải 3 người là:
1. Nghị Định
2. Thông tư
3. Công Văn

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hiện nay đã có 83 bạn đăng ký tham gia offline Webketoan năm 2011 tại Dinh Cô - Long Hải!

Còn 7 vé cuối cùng là BTC sẽ chốt lại danh sách đăng ký và sẽ tiến hành một số hoạt động tiền offline như họp mặt thành viên tham gia offline (nếu được), chia nhóm thành viên để có các cuộc thị nhỏ trước đợt offline ^^

F

forget00

Guest
8/12/04
51
0
6
Gốc Cây Trứng Cá
Hiện nay đã có 83 bạn đăng ký tham gia offline Webketoan năm 2011 tại Dinh Cô - Long Hải!

Còn 7 vé cuối cùng là BTC sẽ chốt lại danh sách đăng ký và sẽ tiến hành một số hoạt động tiền offline như họp mặt thành viên tham gia offline (nếu được), chia nhóm thành viên để có các cuộc thị nhỏ trước đợt offline ^^

Ý của TuanNam hay đó. Nếu trò chơi mang tính đồng đội và các cuộc thì thì BTC nên công khai cho tất cả mọi người. Đồng thời qua đó, chọn nhóm trưởng cho các đội. Các nhóm trưởng sẽ đi bắt lính dành cho đội mình dựa vào danh sách đăng ký. Và các nhóm sẽ tự làm quen với nhau trước để phối hợp với nhau tốt hơn:boldred:

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An

Hôm trước Anh Nam cần người phụ Anh bên mảng quản lý trò chơi!! ??KHông biết anh còn cần iem không nữa??hix hix..

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hôm trước Anh Nam cần người phụ Anh bên mảng quản lý trò chơi!! ??KHông biết anh còn cần iem không nữa??hix hix..

Các em lưu ý, tay này nhìn cái mắt kia là kin lém, tránh xa xa anh quản trò này nha :004:

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Các em lưu ý, tay này nhìn cái mắt kia là kin lém, tránh xa xa anh quản trò này nha :004:

Trời ơi! :wall::wall:Bác ơi là Bác!Bác hại iem rồi. Đất kiếm cơm của iem.Bác làm thế thì lộ hết hàng.! Sao mà iem kiếm được "chân dài" trong vụ ọp ẹp này đây! Đề nghị Bác đính chính lại iem tý. Lăng sê iem. iem mời Bác uống Chè xanh+ kẹo lạc no bụng luôn! kiki:007:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA