Xin vote để cho cháu em có gấu bông chơi!

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Em chào các bác, có việc này em cứ ngại nhưng bố đứa cháu em nó cứ nhờ, em đành xin sự ủng hộ của các bác. Số là cháu em tham gia bình chọn trên ngoisao.net, mục tiêu gấu bông. Thank các bác trước!

Xin giới thiệu về cháu em một chút: cháu tên là Susu, tên thật là Minh Hà (tên này em đặt vì nó giản dị); nó được 2 tuổi rồi; rất yêu mèo (hàng ngày em dạy nó phải chào mèo, ạ mèo); sợ ông cáo (cả nhà chẳng ai trị nổi nó nên mọi người đành nhờ một thế lực siêu nhiên là ông cáo trị hộ, có hôm gần nhà có đám ma kèn trống nổi lên nó tưởng là ông cáo đến nó cầm sữa uống vội, miệng quýnh lên: ông cáo ơi, cháu uống sữa rồi, ông đừng bắt cháu); nó chưa có em nhưng lại rất "bà chị", mỗi khi em bé nhà bên cạnh khóc nó hét lên "em Diệp ơi, chị đây"; cháu đặc biệt thích chơi trốn tìm; cháu rất hay hỏi: cái gì đây? của ai?cô ăn gì đấy (rõ ngại, em thường trả lời là em uống thuốc cho nó đỡ đòi)? cô làm gì đấy? cô đi đâu đấy? cho cháu đi với...nói chung là nó talkative!

Em đã nghĩ chơi thế này là tiểu xảo, em giới thiệu về nó một chút các bác xem được thì vote cho cháu, cho nó đỡ tủi, nó có gấu bông chơi em cũng đỡ được tiền mua quà tết (em đang thất nghiệp, đói rách lém).

Em quên mất, đường link đây ạ: http://ngoisao.net/News/StarTeen/Be-xinh/2005/12/3B9B50F5/

Em cảm ơn các bác nhiều nhiều!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Vote cho bà chị rùi nhé! Chắc là cô nhóc " em chào chị mèo ạ " phải không?
hihi, nếu mà nó có gấu bông, bà chị tả con gấu ấy xem có giống.... không nhé!
Goodluck!

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Hi hi, cảm ơn cô phuonghoanglua nhé, cháu hứa có gấu bông sẽ để dành cho cô chơi chung.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chị cũng vote rồi đấy! Tuần rồi Hội Thêu Thùa của bạn chị cũng vận động vậy thui, Nhưng ngoisao.net khg fair cho lắm thì phải!

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Em cảm ơn chị ạ. Chị ơi thực ra thì em cũng không hưởng ứng cái này lắm, nhưng mới post được mấy hôm mà anh em nắm số lá phiếu còn hơn lịch công việc. Em sợ được ít quá thì tội nghiệp nên nhờ mọi người trong web, chẳng gì cũng nhất thân nhì quen chị nhỉ?

Em đã tham gia topic trước của chị, nhờ có topic của chị mà em biết có hội của những người thích thêu may, quả thực đó là những người sống có lòng say mê và nhân hậu nữa. Cảm ơn chị nhiều!

Sửa lần cuối:
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Ben cũng đã vote xong.Chúc thành công nhé

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Phiên bản thứ 2 của chị Xuân Thắm đây rùi. Em cũng vote rùi đó. Chúc chị sớm có gấu bông.

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Cảm ơn các bác nhiều lắm ạ. Hội thêu thùa của chị Xuantham rất xứng đáng được vote, còn cháu em nó cũng ...không có gì nổi bật cả, em thực lòng nghĩ như vậy. Con bé này nó hay mang mọi thứ ra đếm, chắc là có năng khiếu kế toán. Mong các bác vote cho nó, coi như động viên một kế toán tương lai ạ.

Một lần nữa, xin cảm ơn các bác ạ!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ờ ờ, tớ chưa vote, nhưng cũng muốn xem con gấu bông thì làm sao. Xem xong hỏng chừng tớ tham gia... xin 1 con...hi hi hi.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cũng vừa vote cho SUSU một phiếu xong! nhẹ cả người, mai mấy cô mấy chú mấy bác mấy cậu mấy mợ cũng đăng hình rồi nhắn vote nữa thì ...

M

mysterious_girl

Guest
GF cũng vote cho bạn một phiếu rồi đấy. Nghe A.MK nói bạn rất giàu lòng nhân ái nên tớ ngưỡng mộ lắm. Hy vọng một ngày nào đó sẽ gặp bạn.

Chúc bạn vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt!

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Hihi, em cảm ơn mọi người.

Anh tranchan79 ơi, thứ 6 này anh phải đi cafe để em cảm tạ đấy nhé! Mấy hôm rồi em đều hỏi chị Tú Anh xem tranchan đâu mà toàn lỗi bận, rồi tắt máy.

To green field: bạn nghe anh Maika thì nó cũng hơi bị quá sự thật đấy. Bật mí nhé: tớ là em gái cưng của anh ấy thì anh ấy phải khen rùi! hihi, Cảm ơn nhé, mong được sớm gặp bạn!
Cho tớ hỏi ngoài luồng một chút nhé: sao bạn lại thích bài green field thế? Tớ ấn tượng với nick của bạn lâu rồi vì tớ cũng thích nghe bài này. Trước đây tớ xem tivi thầy Phạm Ngọc Thạch có giải thích ý nghĩa bài hát này, rằng cánh đồng xanh là nơi những đôi tình nhân Anh thường dạo chơi...

Sửa lần cuối:
M

mysterious_girl

Guest
xungdanhanhhung nói:
To green field: bạn nghe anh Maika thì nó cũng hơi bị quá sự thật đấy. Bật mí nhé: tớ là em gái cưng của anh ấy thì anh ấy phải khen rùi! hihi, Cảm ơn nhé, mong được sớm gặp bạn!
Cho tớ hỏi ngoài luồng một chút nhé: sao bạn lại thích bài green field thế? Tớ ấn tượng với nick của bạn lâu rồi vì tớ cũng thích nghe bài này. Trước đây tớ xem tivi thầy Phạm Ngọc Thạch có giải thích ý nghĩa bài hát này, rằng cánh đồng xanh là nơi những đôi tình nhân Anh thường dạo chơi...

Chào bạn,

Tks bạn nhé. Nhờ bạn mà mình mới biết được anh Maika có nhiều em gái đến thế!!!:lol:. Hihi, tớ đùa chút thôi.

Mình lấy nick là GF vì đây là một trong những bài hát mình thích nhất.Nó có tâm trạng hơi buồn, lãng mạn...Nói chung là rất hợp tâm trạng của mình lúc......(bạn để ý chữ ký của mình thì biết liền).

Chúc bạn hạnh phúc!!!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Tớ cũng ủng hộ Susu, cho tớ hỏi, cuộc bình trọn này đến bao giờ thì kết thúc thế??

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
xungdanhanhhung nói:
Hihi, em cảm ơn mọi người.

Anh tranchan79 ơi, thứ 6 này anh phải đi cafe để em cảm tạ đấy nhé! Mấy hôm rồi em đều hỏi chị Tú Anh xem tranchan đâu mà toàn lỗi bận, rồi tắt máy.
Hôm nay mới biết là có người mời đi uống cafe, trả trách mấy hôm đó máy mắt quá! Không biết bây giờ thì sao? có còn mời uống cafe nữa không đây?
mời thì đừng có mời họp mặt tại Láng Hạ nhé!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Bé Susu được nhận quà rồi! 12/1 đến nhận quà. Mình vote hôm nay ko có giá trị, hic...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
mysterious_girl = Green field?
Lạ thật đấy! hay thật đấy! Kỳ lạ thật đấy!
Kiểu này là ăn theo bác Vivavina đây(nhờ admin đổi nick) mai mình cũng đổi nick vậy. Lấy là Tranchan79 thì bị gọi chân trần,
Lần này quyết định đổi là Tamthan79 để được mọi người đổi là Thân tằm vậy!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA