ý kiến mới

• Thread starter juzi
  • Ngày gửi
J

juzi

Guest
4/1/06
10
0
0
đỉnh Quang Minh
Mình mới bắt đầu tham gia webketoan, mình cũng đã đọc qua nội quy của web. Nhưng mình vẫn muốn hỏi thật sự các bạn có TỒN TẠI thật ko, và cho mình góp ý kiến là sao web ko để một mục riêng dành cho các bạn có thể tâm sự những vấn đề về cuộc sống xung quanh.
Các bạn hãy cho mình biết các bạn đang ở đó không...

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
juzi nói:
Mình mới bắt đầu tham gia webketoan, mình cũng đã đọc qua nội quy của web. Nhưng mình vẫn muốn hỏi thật sự các bạn có TỒN TẠI thật ko, và cho mình góp ý kiến là sao web ko để một mục riêng dành cho các bạn có thể tâm sự những vấn đề về cuộc sống xung quanh.

Bạn ơi,chúng tôi hoàn toàn có thật.

Bạn vào box Hoạt động cộng đồng.clickhere để xem các cuộc gặp mặt offline của các thành viên nhé.

Bạn muốn tâm sự những vấn đề về cuộc sống xung quanh thì vào box Giao lưu - Thư giãn.clickhere

Chúc bạn luôn vui vẻ, hạnh phúc và sẽ khám phá được nhiều điều thú vị và bổ ích từ WKT, bạn nhé!!!

J

juzi

Guest
4/1/06
10
0
0
đỉnh Quang Minh
em biết rồi thanks chị nhiều.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
CLB Anh Em Tôi là nơi dành cho những bạn yêu thích công tác xã hội. Bài viết này không phù hợp với nội dung của CLB nên mình sẽ chuyển nó về đúng nơi quy định trong vòng 01 giờ nữa.

Rất mong nhận được sự thông cảm của các thành viên. Cảm ơn!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
juzi nói:
Bạn ở đâu nhỉ? Nếu có dịp hãy gặp gỡ chúng tôi, bạn sẽ biết chúng tôi có tồn tại hay không tồn tại.
Bữa hôm rùi, Noel hai miền Nam Bắc đều tổ chức mà,

L
juzi nói:

Bạn có thể xem ảnh những buổi offline để nhìn thấy chúng tôi....

Thân

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
juzi nói:
Bạn có nghe đến câu: "tồn tại hay không tồn tại" không nhỉ? thế bạn muốn WKT tồn tại hay không tồn tại? bạn muốn WKT hiện hữu hay không hiện hữu?
Bạn muốn tâm sự? cứ thoải mái đi, có rất nhiều người muốn bạn san sẻ và san sẻ cùng bạn ...
Thấy bạn thường trú tại Đỉnh Quang Minh nên cũng lấy làm thắc mắc thế bạn thuộc kỳ nào trong Ngũ Hành Kỳ? Bạn thuộc ...
"... sống có gì là vui .... chết có gì là tiếc..." nghe quen quen phải không?

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Có nhiều thành viên trên WKT để lại số điện thoại trong các mục hoạt động offline bạn thử gọi một số bất kỳ là biết chúng mình có thật hay không. Hì

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
juzi nói:

Bạn ơi! Trăm nghe không bằng một thấy. Cứ phải tự mình đi tìm hiểu thì mới tin tưởng được. Chứ nhiều khi nghe nói, hay nhìn ảnh có khi cũng chưa được tin tưỡng đâu. (nói thật chứ không phải khích). Để hiểu rỏ thì bạn cứ đến những địa chỉ mà diễn đàn post lên kiểm tra một vài thông tin thì bạn sẽ yên tâm khi tham gia.
Kể bạn nghe nhé! Khi tôi mới tham gia được vài ngày tôi đã tham gia nhóm CTXH rồi, lần đầu tiên tôi gặp mọi người để bàn bạc kế hoạch đi thăm trại người già ở Thạnh Lộc, bạn biết AET hẹn địa điểm gặp nhau ở đâu không? Trước cổng CV Lê Văn Tám. Tôi mang càng tôm đến đó, mà thực sự tôi chả biết web kế toán này gồm những thành viên như thế nào. Đọc bài tôi cảm nhận "an toàn" nên tôi đến, nhưng thực sự cũng chấp nhận 1 chút rủi ro ( nếu bị lừa cùng lắm tôi mất chiếc xe, còn cái mạng quèn của tôi có cho chó nó cũng khg nhai nổi).

Rồi cái nhóm AET trở nên thân thiết với tôi. Các buổi offline rất vui, những bài tường thuật của chúng tôi toàn là sự thât chứ không phải hư cấu và tưởng tượng đâu.

Còn về cái mục tâm sự thì có đó bạn ạ, trong đó còn có một topic "Tâm sự của người làm kế toán" mọi người buồn vui có thể chia sẻ nhau, hay topic " Bạn biết web kế toán như thế nào" các bạn kể lại ttrường hợp của mình. Thành viên nào muốn có sự gắn bó và giao lưu với các thành viên của các miền đất nước thì sẽ để lại thông tin thật để mọi người tiện liên lạc trao đổi. Còn thành viên nào chỉ muốn đọc thôi thì sẽ không để lại cách liên lạc thuận tiện.

Chúc bạn một năm mới nhiều niềm vui, có nhiều bạn mới tốt.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA