Mỗi tuần một chuyên đề

Hải Phòng ngày tất niên và kế hoạch gặp mặt đầu xuân Bính Tuất

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
To phuongthanh 8384 :Em ơi, rất tiếc là văn viết của chị không được hay lắm. Hồi học văn tả ,văn tường thuật chị toàn bị điểm kém không ah,toàn bị cô giáo bảo là : ngữ pháp đầy đủ. luôn có chủ vị nhưng một câu chỉ có một chủ , một vị, chẳng thấy trạng ngữ,định ngữ, câu liên kết gì...Nói tóm lại, em phải gặp mặt chị thì chị mới kể lại cho em biết được.Hôm đó mà có Bim, hay Huy, hay chị orchid thì chị sẽ nhờ mọi người kể lại cho em .
Cám ơn em nhiều nhé. Mọi người ở HP tình cảm và thân thiện lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ơ, có tớ đi sinh nhật Thanh nè, thú thực là mọi người đi đâu hết nhỉ? Có độc HyperVN và Thaohp thôi, hôm nao phải làm lại nhé.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
@ all: Em sắp được đoàn tụ với anh chị rùi. Hì, em đi làm rùi, và sẽ được ra HN công tác thường xuyên. Vui quá, là la lá la...

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chào mọi người nhé! Anh đi công tác từ hôm 16 và mới về hôm CN 26/02, mấy ngày đi xa thực sự không lên web được mong các mem thông cảm nhé!
HVT chúc sinh nhật 2 thành viên Thảo và Thanh luôn khỏe, trẻ, đẹp, hạnh phúc và thành đạt. SN của Thảo và Thanh mọi người cũng chưa tập trung được đông đủ vì vậy các mem HP sẽ có 1 ngày để tố chức offline và chúc mừng sinh nhật của các bạn luôn nhé.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Bim Bim nói:
@ all: Em sắp được đoàn tụ với anh chị rùi. Hì, em đi làm rùi, và sẽ được ra HN công tác thường xuyên. Vui quá, là la lá la...
Hay quá, thế là Bim lại được ra Bắc vào Nam thường xuyên rồi.Chúc mừng em nhé.Chị đọc mấy chữ "là lá la " của em mà cứ hình dung em đang ở nhà nhảy múa chân sáo đấy.

B

Bim Bim

Hì, tại em vui quá chị à. Đi có mấy hum thui mà em nhớ nhà lém. Hic, cũng may chị nhỉ.
@ HVT: Anh ơi, tổ chức vào ngày em về HN ý nhé. Chắc sang tuần em sẽ được về HN công tác.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Tất cả thống nhất vậy nhé. Em vừa mới công tác về sáng nay. Dù không thể gửi thông tin trên Web nhưng khi ở Hà Nội và Thanh Hoá em vẫn vào WEB xem tin tình hình nhà cửa dưới này có gì mới không ? Em và anh Hưng đã thống nhất rồi : sẽ tổ chức sinh nhật tập thể hoành tráng cho các chị đã đến ngày sinh nhật nhưng chưa tổ chức được.
To : Thanh 8384 : Sorry em vì hôm đó anh đi công tác nên không thể "xe ôm" được nhưng còn nhiều dịp khác mà . Hè hè.
To : Bim : Hình như Bim có vẻ thích Anh Dũng nhỉ. Nhưng WKT Hải phòng còn có nhiều anh khác cũng đẹp trai có thua gì anh Dũng đâu mà cứ khen mỗi mình anh Dũng thôi vậy kìa. Anh Huy cũng đẹp zai đấy chứ nhẩy.

S

songviet

Guest
2/1/06
145
0
0
Hai phong
Chào các bạn HP!

Hôm nay tôi mới đọc thấy topic này, cho tôi đăng ký tham gia vào đội ngũ các thành viên HP với nhé.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
To Bim Bim: thằng cha Dzũng đẹp giai của em nó chưa đăng ký lại nick hay sao đó, ở cơ quan hắn không truy cập được vào internet (bị cấm) do vậy hắn chỉ vào với tư cách khách thôi, mà sao em hỏi kỹ thế??????????????

To Huy: Ê cu, có biết em Thanh kia là ai chưa? Có cần anh chân gỗ không hả?

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
songviet nói:
Chào các bạn HP!

Hôm nay tôi mới đọc thấy topic này, cho tôi đăng ký tham gia vào đội ngũ các thành viên HP với nhé.

Chào mừng bạn gia nhập WKT HP :bigok:
To Huy: CHị thấy em từ dạo này nói chuyện lên tay cơ phải nhở?
To Bim: Em có cần bọn chị đi tiền trạm cho em cái vụ anh Zũng đẹp zai không.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
To : Anh Hà
Anh ơi em đã có ngựa sắt , đường gươm nguyên bá, bảo kiếm tranh hùng chỉ còn thiếu bộ giáp sắt mà anh đang có ở trong MU thôi. Có được bộ giáp của anh là em "đánh đâu thắng đấy", " đánh trận nào thắng trận đấy", nếu có thua về " Thịnh tình cốc " học lại bí kiếp võ công của anh Hà và anh Hưng là lại " giang hồ lãng tử " , xuống núi xuất chiêu, phục thù trận sau.

B

Bim Bim

Hic, mọi người quá nhời rùi. Tại em đang thể hiện theo đúng mô tả của Sami xem thía nèo thui mờ.
@ Hyper: hix hix
@ Huy: Okie, Huy thì để cho các em ấy xâu xé...tớ nhường mờ...hê hê
@ Thảo: Chi ơi, thui khỏi cần tiền trạm, nhỡ đâu lại...gắp bỏ cho người...mệt lém :))

P/S : Cuối tuần này em có mặt tại Sân Bay Cát Bi vào hồi 22h ngày thứ 6. Vậy thứ 7 có làm SN được không nhỉ? Mà hình như, 7/3 là SN iem thì phải các pác ạ..

P

phuongthanh_8384

Guest
Hay quá, vậy thì offline đi các bác. Tổ chức sinh nhật cho 3 chị: Thảo, Thanh, Bimbim.. và ăn mừng ngày 8/3 luôn được không các " đại ca"?
To anh Huy: em nghe nói hình như những ai tên là Huy đều xấu giai cả đấy bác ạ, hihi..
To anh Hà:anh nói cứ như là em ghê gớm lắm không bằng ấy, hehehe... Mà " chân gỗ" là gì thế hở anh?

B

Bim Bim

@ Song Viet: Welcome bạn tham gia vào WKT HP. Rất vui nếu bạn để lại thông tin liên lạc

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
Hoho,mấy ngày vừa qua bận quá nên hôm nay mới vào WKT...
HAPPY BIRTHDAY TO MS THẢO & MS THANH!
Chúc thành công và luôn đạt được ước mơ nhé.
To Ms Thảo : Hôm nào tổ chức "gặp gỡ" tại Sàn Tre đê...

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Vậy là có một cơ số người đang "máu " đây hehehe:pepsi:

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Vụ dancing này nhiều người mù tịt lắm nên em thấy vụ văn nghệ có khả năng là nhiều người tham gia dễ hơn và hơn nữa là mình vào quán có phòng rộng có thể dancing được mà không sợ ai chê, kể cả mình cà dật cũng được.
To anh Hà : À mà em quên mất là anh và anh rể của Thanh 8384 là bạn thân của nhau hản nào Bác bảo Bác sẽ giúp em làm "chân gỗ".
To Thanh 8384 : Sao em chưa gặp mà bảo anh xấu zai vậy. " Người phụ nữ đẹp không phải vì họ đẹp mà vì đôi mắt si tình của ngưòi yêu họ " . Chắc triết lý này cũng áp dụng cả cho nửa kia còn lại của thế giới. Anh định hôm nào đó có thể làm "xe ôm " một ngày kiếm cơm nhưng thấy em nói vậy thôi thì đành " ôm xe " vậy.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ờ, cha này nhiều thông tin dzữ nha, Nghe đồn rằng Chủ tịch hội WKTers Hải Phòng trước khi từ chức chủ tịch hội độc thân sẽ tổ chức cho anh em một trầu 'từ giã tuổi ............... thơ" đính kèm luôn mục tiêu ngày 08/03 và sinh nhật hai cô hoa hậu. Lần này không biết nên tổ chức văn nghệ hay dance nhỉ? Văn nghệ mà để ông HTVGroup hát tiếp bài "Ngang trái" thì đau lòng lắm.

T

toilatoi

Guest
13/10/05
53
0
0
thien dang
To phuongthanh 8384:Em chưa gặp mà còn có cảm giác thế bảo đảm gặp rùi sẽ thấy xấu nhất(trong những người đẹp)
To anh Hà:hình như em thấy bac HTV đang hát bài "Ra riêng anh cưới em "mà.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
toilatoi nói:
To phuongthanh 8384:Em chưa gặp mà còn có cảm giác thế bảo đảm gặp rùi sẽ thấy xấu nhất(trong những người đẹp)
To anh Hà:hình như em thấy bac HTV đang hát bài "Ra riêng anh cưới em "mà.

Phải hát là" năm nay anh cưới em " chứ nhở!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA