Tham gia Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bác nào làm ở khu vực Hai Bà Trưng và Hoàn Kiếm tụ họp cafe trưa đê
Ở khu ngã tư Bùi Thị Xuân, Tô Hiến Thành có một quán cafe Zip. Hôm nào "mát trời" bà con ta gặp mặt cái nhỉ

Khóa học Quản trị dòng tiền
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Có vẻ gần chỗ tớ đây, Láng Hạ thì xa quá, còn BTXuân thì cũng được đấy. Hoặc mấy quán cafe Triệu Việt Vương, Nguyễn Du... đều được cả.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vậy các bác chọn thời điểm đi, cămpuchia nha.
Ai tham gia để lại số điện thoại để liên lạc nhé

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Hay quá, các bác đẵ bắt đầu tu họp chưa vậy? Cho em tham gia với các bác.:banana:
Bác nào làm trưởng nhóm vậy ?
Chọn địa điểm đi mấy bác ơi!!!!!!!!
Nói khơi khơi vậy sao bít quán nào mà vào chứ ???:wall:

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Em quên mất, em là Tuấn, số điện thoại: 0912.535.836

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Vụ này hay đây, Cafe Zip ở đâu thế nhỉ?
Xung quanh mạn Bờ Hồ, bà con nhà ta cũng có vẻ nhiều đấy. Mà cũng có nhiều quán cafe nữa. Tụ tập đê...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
XIANGQIANG nói:
Xung quanh mạn Bờ Hồ, bà con nhà ta cũng có vẻ nhiều đấy. Mà cũng có nhiều quán cafe nữa. Tụ tập đê...
Em không nhớ rõ là cafe ZIP ở số bao nhiêu nhưng nó nằm ở ngã tư Bùi Thị Xuân và Tô Hiến Thành. Quán cafe này có 5 tầng, có cả chỗ cho 2 người riêng tư (cái chỗ này chỉ giành cho các đôi thui chị à), có chỗ cho web ta khu vực này tụ họp.
To tranchan: em thấy bác có vẻ biết nhiều về quán cafe, bác kiếm mấy cái địa chỉ đi (nhớ là gần gần thôi nhé đừng có mà xa tít mù khơi đấy)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ấm cúng một chút có thể ngồi ở Danh Trà 55 Phan Chu Trinh
Bụi bặm một chút có thể ngồi ở Cafe Phố Lý Thường Kiệt - Phan Chu Trinh
Có lẽ Cafe Phố là nơi hội họp lý tưởng đấy!

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Nếu HB được lựa chọn, HB sẽ chọn quán Cafe Phố Cũ, nằm ở đường Hàng Gai (địa chỉ không nhớ lắm-hình như số 9 thì phải???). HB thích nhất ngồi trên tầng cao nhất (trèo lên hơi mỏi chân) nhưng được nhìn thấy một góc hồ Gươm -> đẹp lắm.

N

ntm

Guest
5/1/06
19
0
0
41
\~(^-^)~/
Hay quá nhỉ mình làm ở Hàng Đậu nên cũng tiện...cho mình tham gia với. Quyết định nhanh lên sắp tết rồi... Nếu đi cho mình với...mình cũng rất thích được nhìn HN từ trên cao.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hieu_Bravo nói:
Nếu HB được lựa chọn, HB sẽ chọn quán Cafe Phố Cũ, nằm ở đường Hàng Gai (địa chỉ không nhớ lắm-hình như số 9 thì phải???). HB thích nhất ngồi trên tầng cao nhất (trèo lên hơi mỏi chân) nhưng được nhìn thấy một góc hồ Gươm -> đẹp lắm.
Ngồi đấy hơi bị nhỏ, nếu có 7,8 người là quá tải và nhất là ai cũng đòi nhìn ra hồ gươm thì sao? Với lại đó là khu Hoàn Kiếm rồi, không đủ tiêu chuẩn. Nơi đây chỉ lãng mạn cho cặp đôi thôi, đông người không được.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
XIANGQIANG nói:
Cafe Zip ở 58 Bùi Thị Xuân, ngõ nhỏ phố nhỏ nhà tôi không ở đó.

Sửa lần cuối:
N

ntm

Guest
5/1/06
19
0
0
41
\~(^-^)~/
To tranchan79
Có phải ngày xưa tranchan làm phục vụ bàn kiểu.....chạy xô ở các quán cafe ko sao thấy ở đâu cũng biết vậy :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ntm nói:
To tranchan79
Có phải ngày xưa tranchan làm phục vụ bàn kiểu.....chạy xô ở các quán cafe ko sao thấy ở đâu cũng biết vậy :wall:
Không phải đâu, chẳng qua là chịu khó tìm hiểu một chút, "thâm nhập" thực tế một chút là biết liền à. Đúng không nhỉ? mình lại được cái đoán mò rồi
Lần trước các bác ấy có giới thiệu nhiều quán cafe lắm, chỉ cần đi xem nó ở chỗ nào thôi cũng đủ mệt rùi, chứ đừng nói là thưởng thức xem hương vị cafe ở đó thế nào nữa :biggrin:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ntm nói:
To tranchan79
ơ hay nhỉ! ơ tài nhỉ! sao lại biết chính xác thế nhỉ?

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hieu_Bravo nói:
11 Hàng Gai :1luvu:

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Tui ở TPHCM tham gia với HN được không?

N

ntm

Guest
5/1/06
19
0
0
41
\~(^-^)~/
tranchan79 nói:
ơ hay nhỉ! ơ tài nhỉ! sao lại biết chính xác thế nhỉ?
Bác này hay thật em chỉ hỏi đùa thôi, em biết Bác từ lâu rồi, có còn nhớ em ko, đồng nghiệp chạy xô đây...dạo trước mấy lần chạy bàn Bác đều làm đổ cafe vào khách là gì..:lol: Con miu miu nhà Bác dạo này khoẻ không. Hay đói quá Bác thịt mất nó rồi. Lâu rồi không gặp ko biết Bác có GIÀ và XẤU đi nhiều ko, em vẫn như xưa Xinh Xắn Dễ Thương :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ntm nói:
Bác này hay thật em chỉ hỏi đùa thôi, em biết Bác từ lâu rồi, có còn nhớ em ko, đồng nghiệp chạy xô đây...dạo trước mấy lần chạy bàn Bác đều làm đổ cafe vào khách là gì..:lol: Con miu miu nhà Bác dạo này khoẻ không. Hay đói quá Bác thịt mất nó rồi. Lâu rồi không gặp ko biết Bác có GIÀ và XẤU đi nhiều ko, em vẫn như xưa Xinh Xắn Dễ Thương :wall:
Ô hay nhỉ! ô tài nhỉ! Thế sao mà mình lại không biết nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA