Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

• Thread starter loanlinkin
  • Ngày gửi
I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
:D
Mình cũng vừa mới nhận được, 8h tại P401 :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

galogo

Sơ cấp
8/1/11
8
0
0
Ha noi
Các ý đi phỏng vấn thế nào? Hỏi nhiều nghiệp vụ ko? Nhà mình có khả quan ko thế?

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Bạn galogo bảo tháng 11 có kết quả, lo quá, ko bít thế nào :(

G

galogo

Sơ cấp
8/1/11
8
0
0
Ha noi
T thấy bảo thế. Nhưng không biết tn. Cũng thấy phấp phỏm quá bạn ah!
:D
Hi vọng t với ý sớm mặt đối mặt nhá :)

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Ôi, ko bít thế nào, nhưng tớ lo lắm ấy. Huhu :(
Hay ý nghe nhầm là tháng 1 nhỉ :D

G

galogo

Sơ cấp
8/1/11
8
0
0
Ha noi
hic. T thấy họ bảo sẽ cố gắng trong tháng 11 có kqua mà. t cũng sốt ruột lém
!
:(

F

Friday

Guest
18/11/11
2
0
0
Hà Nội
Tớ nghĩ phải hết tháng 11 may ra mới có kết quả. Hôm trước tớ thấy một chị bên UB nói là nhanh thì 1 tháng, còn không thì phải 2 tháng mới có kết quả. Mọi người cứ tha hồ chờ và đợi.:wall:

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
T còn đang nghĩ chắc ra Tết mới có kết quá. Hết tháng 11 này là tròn 2 tháng rồi.
Haiz, chỉ lo mòn mỏi chờ đợi kết quả rồi lại trượt thì mất mặt & xấu hổ lắm, huhu, mình đã từng bị 1 lần hồi thi CC Thuế rồi :(

N

nguyenthuy8935

Guest
22/11/11
5
0
0
34
ninh bình
Có kết quả rùi các bạn ui! Mình vứa nhận được điện thoại báo hoàn thiện hồ sơ. Vui quá àh!

H

HVTCAOF

Guest
22/11/11
7
0
0
Ha Noi
Mình cũng nhận được điện thoại báo hoàn thiện hồ sơ rùi.
Mình đỗ 2 chỗ công chức: UBCKNN và Cục Thuế Hà Nội, các bạn tư vấn giúp mình nên làm ở đâu?
Bên Thuế thì chưa bít sẽ được phân làm ở đâu, 30-11 mới nhận quyết định. Còn UBCKNN thì đi làm hơi xa, cách nhà mình 8 km.

K

kimhoai

Guest
15/9/11
3
0
0
34
Hải Dương
Hi. Mai t cũng về nhà làm hồ sơ lên nộp bổ sung lun. Vui we. Thuỷ (nguyenthuy8935) thi TCDN phải ko?

F

Friday

Guest
18/11/11
2
0
0
Hà Nội
alo,chúc mừng cả nhà nhé. vui quá... mọi người có biết bao h thì bắt đầu đi làm chính thức ko? chiều nay chị ấy gọi cho tớ, tớ mừng quá, cứ quýnh hết cả lên, quên mất ko hỏi bao h thì bắt đầu đi làm, chỉ biết là phải nộp lý lịch tư pháp trước 15.12 thui. Bạn nào thông tin cho tớ với nhé. Tks!!!!:biggrinda

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
:D chúc mừng cả nhà nhé :D
@HVTCAOF: theo mình bít thì bên thuế sẽ phân mình về cục thuế gần với nơi mình ở bạn ạ.
Theo mình bít thì bên UBCK cũng chưa có quyết định bao h đi làm cả, mình đang lo lắng đây, vì nghỉ chỗ đang làm phải báo trước 30 ngày

H

HVTCAOF

Guest
22/11/11
7
0
0
Ha Noi
Cảm ơn bạn ildivo nhé, nhưng nếu các chi cục thuế ở gần nhà (nội thành) mà đủ người rùi thì người ta sẽ phân về chi cục thuế nơi thiếu người.
Theo mình bít thì bên UBCK thì hoàn thiện hồ sơ xong là đi làm, sẽ trong tháng 12, vì thế bạn báo nghỉ chỗ đang làm đi.

A

angela2206

Guest
23/11/11
2
0
0
HN
Các bạn ơi, đã có ai đi làm Lý lịch tư pháp chưa? Các bạn nào làm rồi thì lên chia sẻ với mọi người Thủ tục hành chính với nhé? Vì Sở TP ở xa quá, tít tận trong Hà Đông cơ.

Có bạn nào đã lấy được Mẫu tờ khai Xin cấp Lý lịch tư pháp chưa nhỉ? Không biết bản mẫu down ở trên mạng về có sử dụng (in ra rồi điền) có được không nhỉ? Hay là phải đến tận nơi để lấy mẫu?

Các bạn tham khảo Thủ tục ở website của Sở tư pháp ở đường link mình gửi nhé. Sở Tư Pháp TP Hà Nội

Mình chỉ lo làm giấy tờ không kịp thì chẳng biết sẽ ntn thôi híc híc!

N

nguyenthuy8935

Guest
22/11/11
5
0
0
34
ninh bình
Mình vừa đi làm sáng nay xong. Đơn giản lắm! Chỉ cần mang:
- Bản sao giấy chứng minh nhân dân.
- Bản sao sổ hộ khẩu.
- Bản sao bằng tốt nghiệp.
Rùi đến đó họ sẽ đưa mẫu cho mình khai thông tin cá nhân; nộp lệ phí 100k rùi lấy phiếu hẹn. Khoảng 10 ngày là có. Chỗ mình là như thế!

Sửa lần cuối:
A

angela2206

Guest
23/11/11
2
0
0
HN
nguyenthuy8935 ơi, bạn đi làm là Sở tu pháp của Hà Nội à? Hay ở tỉnh nào vậy bạn? Họ bảo 10 ngày là ngày làm việc, hay ngày theo lịch bình thường vậy bạn? Mình đang lo ko làm kịp đây!

N

nguyenthuy8935

Guest
22/11/11
5
0
0
34
ninh bình
nguyenthuy8935 ơi, bạn đi làm là Sở tu pháp của Hà Nội à? Hay ở tỉnh nào vậy bạn? Họ bảo 10 ngày là ngày làm việc, hay ngày theo lịch bình thường vậy bạn? Mình đang lo ko làm kịp đây!
Mình cũng o hỏi kỹ vì 15/12 với hết hạn nộp nên cũng hơi yên tâm. Mình làm ở STP Ninh Bình.

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Ôi, bạn ơi, phải mang theo cả bản sao bằng tốt nghiệp à? Mình tưởng trong hướng dẫn chỉ cần mang bản sao hộ khẩu & CMND thui chứ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA