Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
M

Melloan

Sơ cấp
3/7/13
22
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

cho mình hỏi cái bằng tin học của flai ko đc ạ??
Uhm vì mình nghe nói bảo ở trung tâm đó lên tivi là mua bán bằng cấp í nên không được, nhưng cũng có bạn hôm qua nộp được nên bạn có cứ nộp thử xem sao?

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
U

usernames

Sơ cấp
4/9/13
24
0
0
ha noi

Uhm vì mình nghe nói bảo ở trung tâm đó lên tivi là mua bán bằng cấp í nên không được[/QU
bằng b của trường mình cấp nhưng lại bằng trung bình,có ảnh hưởng gì ko bạn nhỉ?( bằng tiếng anh) và cho mình hỏi luôn ai biết chỗ nào thi tin và cấp trong thời gian nhanh nhất thì nói cho mình địa chỉ với ạ,mình cảm ơn

Q

quoctung2511

Sơ cấp
3/8/12
9
0
1
Thanh Xuân

Mình cũng đang định hỏi vấn đề này, xem nếu dki ở khu vực trong nam co phải vào đó thi không?

M

Melloan

Sơ cấp
3/7/13
22
0
0
Hà Nội

Uhm vì mình nghe nói bảo ở trung tâm đó lên tivi là mua bán bằng cấp í nên không được[/QU
bằng b của trường mình cấp nhưng lại bằng trung bình,có ảnh hưởng gì ko bạn nhỉ?( bằng tiếng anh) và cho mình hỏi luôn ai biết chỗ nào thi tin và cấp trong thời gian nhanh nhất thì nói cho mình địa chỉ với ạ,mình cảm ơn
Tìm trên mạng thiếu j bạn ơi. Mà bằng tiếng anh bạn photo phải qua bên phòng tư pháp họ chứng thực (nếu bằng VN thì bằng công chứng)

Hôm nay có việc đi qua KTNN, thấy người đến nộp HS đông vui phết dù trời mưa tầm tã, đứng lố nhố giống nộp HS đi thi ĐH ấy hiu hiu. năm nay chỉ tiêu ít, hợp đồng thì nhiều, người thất nghiệp cũng nhiều mà người đứng núi này trông núi cao hơn cũng chả ít, dự là cạnh tranh cũng gắt lắm nhỉ :">... vài người quen của mình thi KTNN đã đc khuyên nhủ là hãy về các tỉnh xa thi cho chắc ăn và dù gia đình ở HN cũng đã nộp HS Hạ Long, Thái Nguyên.
Chẹp, tình hình khốc liệt quá :">

Tình hình căng nhỉ chị nana đã nộp hs ở đâu thế?

V

vetkhoang257

Sơ cấp
5/9/13
23
0
0
Hà nội

Nội dung ôn tập nhiều như núi, mênh mông quá :) có bác nào thi ngành kỹ thuật ko?

thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội

Chj NaNa oj sao e nghe bao?la Thaj nguyen tuyen 5 nhung co cau gan het oy,quang njnh thj jt wa hjx,e dang djnh guj o yen baj

N

Nana710

Trung cấp
15/5/13
79
0
0
Hai duong

Chj NaNa oj sao e nghe bao?la Thaj nguyen tuyen 5 nhung co cau gan het oy,quang njnh thj jt wa hjx,e dang djnh guj o yen baj

Ui giờ này chắc chỗ nào 5 chỉ tiêu thì phải có ít nhất 10 người có ô dù đặt gạch hết rồi. Nhưng nói vậy thôi, cơ hội cho các b tự thi k phải là k có :)

Tìm trên mạng thiếu j bạn ơi. Mà bằng tiếng anh bạn photo phải qua bên phòng tư pháp họ chứng thực (nếu bằng VN thì bằng công chứng)

Tình hình căng nhỉ chị nana đã nộp hs ở đâu thế?

Mình chưa đi nộp vì còn vài vấn đề :). Mình thi chuyên viên tiếng Anh chỉ có ở HN thôi

N

nhattam2112

Sơ cấp
13/8/13
16
0
0
34
hà nội

Mn ơi ,làm ơn cho mình hỏi với ,trong đơn đăng ký dự tuyển ,mục 2 ý mà ,m điền là các vụ tham mưu và KTNN chuyên nghành ak ,thế ko ghi là vị trí dự tuyển là j ư . Còn nữa ,thế có xóa cái ghi chú cuối trang đi đc ko .Có bạn nào biết thông tin /nộp hồ sơ rùi thì trả lời m biết nhé ,m cảm ơn nh lắm lắm

H

hoangvietbich

Sơ cấp
22/9/13
7
0
0
hà nội

Bạn ơi cho mình hỏi chút, kích cỡ túi hồ sơ có bắt buộc là 21*32 không bạn, với lại bằng TOEIC có thay thế bằng B đc ko. Cảm ơn bạn trước nha :p

bằng toeic có được, hình như trên 450, hồ sơ thì cứ mua ở những hiệu sách như hồ sơ xin việc bình thường

K

kimquyen2912

Sơ cấp
25/9/13
31
0
0
35
Yên Bái

Ko bắt buộc hồ sơ 21x32cm đâu bạn ạ

H

hoangvietbich

Sơ cấp
22/9/13
7
0
0
hà nội

có chỗ nào không cơ cấu đâu hả bạn, xem chỗ nào khả quan hơn để còn có động lực ôn thi thôi

Mn ơi ,làm ơn cho mình hỏi với ,trong đơn đăng ký dự tuyển ,mục 2 ý mà ,m điền là các vụ tham mưu và KTNN chuyên nghành ak ,thế ko ghi là vị trí dự tuyển là j ư . Còn nữa ,thế có xóa cái ghi chú cuối trang đi đc ko .Có bạn nào biết thông tin /nộp hồ sơ rùi thì trả lời m biết nhé ,m cảm ơn nh lắm lắm
xóa ghi chú được b à, chỗ vị trí dự tuyển điền là ktv dự bị tại các vụ tham mưu và ktnn chuyên ngành

L

lolem8790

Guest
8/8/10
2
0
1
33
Nam Định

Thế ah. Uhm, thế thì các bạn nào quan tâm nên gọi điện hỏi cho chắc. Mình định nộp kiểm toán mà có 01 chỉ tiêu, thôi thì ở nhà làm cái khác :))))))))))))))))))

N

nhattam2112

Sơ cấp
13/8/13
16
0
0
34
hà nội

Cảm ơn bạn hoangvietbich nh nhé ,hi

D

dinhphanphuc

Sơ cấp
26/2/09
11
0
1
38
Hà Nội

Đề nghị các bạn xin tài liệu thì chịu khó back lại các trang trước dowload về đừng lên để mail cũng không ai gửi cho các bạn đâu, làm loãng cả topic, cứ xin loạn tài liệu lên nhưng mà có thèm đọc đâu, cái bạn Hai17 í là bạn í bán tài liệu có phải share tài liệu không công cho các bạn đâu.
Đánh máy phụ lục 2 cũng được nên photo mấy bản để phòng nếu viết sai còn viết tay được. Còn chứng chỉ không quan trọng phải là của bộ giáo dục cấp đâu trừ cái trung tập flais j đó ra nhé! Thấy bảo có lớp ôn đấy mai sẽ đăng trên website KTNN
Các bạn có thể nộp chứng chỉ của trung tâm cũng được. Trung tâm Flai hiện tại cũng vẫn có thể dùng được, bộ phận thu hồ sơ vẫn chấp nhận. Nhưng tốt nhất bạn nào sử dụng của trung tâm trên nên đi nộp sớm vì nếu không được chấp nhận có thể làm lại chứng chỉ ở các trung tâm khác để kịp nộp hồ sơ.

T

traix

Guest
20/7/11
4
0
0
47
Tp Thanh hóa

Các bạn đã nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi chút:
Ỏ mục : "(3) Ghi đúng tên cơ quan, tổ chức, đơn vị có thông báo tuyển dụng công chức"
Các bạn cho mình hỏi phần trên thi ghi : là KTNN hay ghi là ở KTNN khu vưc nhỉ

M

Melloan

Sơ cấp
3/7/13
22
0
0
Hà Nội

Các bạn có thể nộp chứng chỉ của trung tâm cũng được. Trung tâm Flai hiện tại cũng vẫn có thể dùng được, bộ phận thu hồ sơ vẫn chấp nhận. Nhưng tốt nhất bạn nào sử dụng của trung tâm trên nên đi nộp sớm vì nếu không được chấp nhận có thể làm lại chứng chỉ ở các trung tâm khác để kịp nộp hồ sơ.
Vừa có 1 bạn bị out flais nhé mọi người, tốt nhất bạn nào chưa nộp hs thì tránh cái chứng chỉ ở bên đó ra nha cho yên tâm càng thu hồ sơ muộn họ càng xét kỹ hơn đấy.

Các bạn đã nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi chút:
Ỏ mục : "(3) Ghi đúng tên cơ quan, tổ chức, đơn vị có thông báo tuyển dụng công chức"
Các bạn cho mình hỏi phần trên thi ghi : là KTNN hay ghi là ở KTNN khu vưc nhỉ

Bạn muốn nộp hồ sơ ở khu vực nào thì ghi khu vực đó mà

C

chienvd

Sơ cấp
31/10/11
6
0
0
hai duong

Bạn nào làm mẫu đơn đăng ký dự tuyển nộp được rồi up lên cho mọi người xem với.

N

nhatminhthanh2001

Trung cấp
29/3/11
126
34
18
hcm

Em mình học Dân lập Hoa Sen liệu có được thi ko mọi người...?

P

pltx91

Sơ cấp
19/8/13
44
0
1
32
Tp.HCM

Sáng đi nộp, mà quýnh quáng quá, quên hỏi chừng nào thi? chỉ có cầm cái tờ biên nhận hồ sơ về thôi :)) bi h chả bik hỏi ai =.= bạn nào nộp r thì cho hỏi típ theo làm j với ạ :p

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA