Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Bạn nào đã nộp hs tại Hà Nội cho mình hỏi, chứng chỉ tiếng Anh và Tin học Flai có nộp được không? Và mình công chứng bằng ĐH từ tháng 2/2013 có dc nộp không hay phải trong vòng 6 tháng trở lại?

Tot nhat ko dung trung tam nay tranh gap ruj ro,con cong chuc dh thj ko quy djnh la trong vong 6 thang,ban doc ky laj tjn tuyen dung xem

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyetk45d8

Guest
19/1/11
2
0
0
32
hưng yên

Cho mình hỏi đơn đăng ký dự tuyển ý mình điền vào để in ra xong có phải xóa những cái ghi chú như (1) (2) ko

D

doc1kiem

Guest
29/9/13
3
0
0
hanoi

Ban cu in lay vai ban phu luc 02 do, cha phai xoa cai gi chi dien them thoi, mang nop neu sai phan dang ki viet lai don
(1) doi tuong uu tien nao thi ghi vao
(2) vi tri tuyen, vd: Kiem toan vien du bi - Các Vụ tham mưu và Kiểm toán Nhà nước chuyên ngành
hay : Ke toan - KTNN khu vuc 1
(3) kiem toan nha nuoc
(4) ban sao bang dai hoc , chung chi tieng anh, chung chi tin hoc, bang diem

H

hao289

Sơ cấp
8/4/13
19
0
0
35
Thanh Hoa

Mọi người ơi. Cho minh hỏi bằng Liên thông có đc chấp nhận không nhỉ. Có bạn nào có bằng liên thông ma nộp hô sơ chưa cho mình hỏi tý

Sửa lần cuối:
A

anhthuthu

Sơ cấp
15/5/10
49
0
6
33
da nang

Mình đang ở HN mà muốn thi ở Vũng Tàu thì phải gửi hồ sơ vào trong í à? Sau này thi cũng phải dự thi khu vực miền nam à? Bạn nào bít trả lời hộ mình với nha. Thanks các bạn ^^
Mình ở Đà Nẵng nhưng cũng muốn nộp hồ sơ ở tỉnh khác nhiều chỉ tiêu hơn mà không biết làm sao? Bạn đã nộp hồ sơ được chưa vậy?

D

doc1kiem

Guest
29/9/13
3
0
0
hanoi

Mình đang ở HN mà muốn thi ở Vũng Tàu thì phải gửi hồ sơ vào trong í à? Sau này thi cũng phải dự thi khu vực miền nam à? Bạn nào bít trả lời hộ mình với nha. Thanks các bạn ^^
Mình ở Đà Nẵng nhưng cũng muốn nộp hồ sơ ở tỉnh khác nhiều chỉ tiêu hơn mà không biết làm sao? Bạn đã nộp hồ sơ được chưa vậy?

Nop duoc anhthuthu oi. t nop roi.
Ban heobay2401 muon thi vao khu vuc vung tau thi nop o HN, t cung giong ban va da nop xong roi, den ngay thi thi vao trong Tp HCM thi thoi.

H

hnwin

Sơ cấp
12/6/13
32
0
0
32
quang binh

Bạn thocony ơi, bạn share tài liệu cho mình với nhé, thanks b nhiều lắm...:3

L

luckytran1134

Sơ cấp
4/11/11
8
0
0
34
gialai

Uk nộp được, nhưng nghe nói vẫn ưu ái những người có hộ khẩu tại khu vực hơn. Nếu mà bằng điểm ak

A

anhthuthu

Sơ cấp
15/5/10
49
0
6
33
da nang

Nop duoc anhthuthu oi. t nop roi.
Ban heobay2401 muon thi vao khu vuc vung tau thi nop o HN, t cung giong ban va da nop xong roi, den ngay thi thi vao trong Tp HCM thi thoi.
Nghĩa là mình cứ nộp hồ sơ tại khu vực mình sống, còn khi thi thì tập trung tại địa điểm thi là được đúng ko bạn?

T

thuynguyen189

Sơ cấp
22/3/12
13
0
0
33
hà nam

Tình hình là hôm nay e đi nộp hồ sơ, vẫn đông như thường các bác ạ, người nọ nối tiếp người kia đến :v
Bonus thêm là mấy nữa có lớp ôn thi các bác ạ, cụ thể thì sẽ có thông báo trên web ktnn :D

N

nhattam2112

Sơ cấp
13/8/13
16
0
0
34
hà nội

Mn ơi ,mn làm giấy khám sức khỏe ở đâu vậy ,sao e đi bệnh viện nào cũng đòi " xin tí tiết " của e ,tình hình là e chưa nộp đc hồ sơ vì sợ chưa dám khám sức khỏe

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Mn ơi ,mn làm giấy khám sức khỏe ở đâu vậy ,sao e đi bệnh viện nào cũng đòi " xin tí tiết " của e ,tình hình là e chưa nộp đc hồ sơ vì sợ chưa dám khám sức khỏe

Nếu ở Hà Nội, bạn ra cổng bệnh viện Đa khoa Hà Đông, qua cầu Trắng 1 tẹo nha
Nó đòi bao nhiêu cũng chỉ trả 100k, 5 phút có ngay nha.

H

haiyenbinhnghia

Trung cấp
29/5/13
81
0
0
33
vinh

Mình ở vinh muốn thi thì nạp ở vinh hay ra hà nội nạp vậy các bạn

L

Luis

Sơ cấp
20/7/13
28
0
0
Hà Nội

Tềnh hềnh là em ko đúng chuyên ngành kế kiểm ngân hàng nên ko đc nhận hồ sơ. rầu ghê cơ, đại học mềnh bị hắt hủi

H

hoaithan

Guest
13/9/13
14
0
1
viet nam

Có bạn nào tai chinh doanh nghiep nộp đc hok z

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA