Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
T

thiem1871990

Sơ cấp
21/4/11
18
0
0
34
thanufjdsfgdg+
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Các bác có biết điểm các môn thi tính thế nào không.Có 4 môn là: kiến thức chung,môn chuyên ngành,tiếng anh, tin học.Lúc mình gọi điện hỏi họ bảo là cứ đọc kỹ thông báo.Nhưng mình có thấy thông báo tính điểm như thế nào đâu.Hình như Có môn hệ số 2 nữa hay sao ấy.Nhưng không biết là môn nào.:005:Còn tiếng anh,tin học chắc không tính điểm,chỉ cần qua 50% là được.Bác nào biết chỉ dùm em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuynguyen189

Sơ cấp
22/3/12
13
0
0
33
hà nam

Các bác có biết điểm các môn thi tính thế nào không.Có 4 môn là: kiến thức chung,môn chuyên ngành,tiếng anh, tin học.Lúc mình gọi điện hỏi họ bảo là cứ đọc kỹ thông báo.Nhưng mình có thấy thông báo tính điểm như thế nào đâu.Hình như Có môn hệ số 2 nữa hay sao ấy.Nhưng không biết là môn nào.:005:Còn tiếng anh,tin học chắc không tính điểm,chỉ cần qua 50% là được.Bác nào biết chỉ dùm em với.

tiếng anh với tin là môn điều kiện, chỉ cần trên 50% là ok. bài thi viết môn chuyên ngành tính hệ số 2 bạn nhé ^^

thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội

có chỗ nào không cơ cấu đâu hả bạn, xem chỗ nào khả quan hơn để còn có động lực ôn thi thôi
uk nhung ma o Thai nguyen nghe noi nhju cocc va co cau het oy ban ak ,minh nghj o yen bai chac it hon

S

sushicahoi

Sơ cấp
3/11/11
10
0
1
35
Ha Noi

Ko biết sau bao lâu thì KTNN thi nhỉ. Lại bị trùng vs bên NHNN chắc mình chết luôn. Mấy lần bị trùng rồi. Cứ lúc thì ngồi mốc mồm chả có nơi nào gọi đi thi thố, lúc thì gọi liền tù tì

D

dungdt200

Sơ cấp
17/7/12
37
0
0
33
hà nội

Mọi nguoi on thi ti nao chua ak

M

MrChemist

Guest
27/7/12
2
0
0
Đất Tổ

Tình hình là mình vẫn chưa nộp, thấy các bạn nộp đông vui quá @@

có chỗ nào không cơ cấu đâu hả bạn, xem chỗ nào khả quan hơn để còn có động lực ôn thi thôi

xóa ghi chú được b à, chỗ vị trí dự tuyển điền là ktv dự bị tại các vụ tham mưu và ktnn chuyên ngành

Cảm ơn mày :)) tao vẫn chưa nộp nè :D

D

deptrai90

Sơ cấp
8/4/12
43
0
0
hà nội

Các bác nộp hồ sơ rồi cho em hỏi: Em thi ktnn khu vực yên bái thì có thể nộp hồ sơ chỗ TDH ko hay là phải đến nộp trực tiếp tại yên bái vậy nhỉ? (có bác nào nộp thử bưu điện chưa, 140k chưa phải nộp đúng ko?)

thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội

Các bác nộp hồ sơ rồi cho em hỏi: Em thi ktnn khu vực yên bái thì có thể nộp hồ sơ chỗ TDH ko hay là phải đến nộp trực tiếp tại yên bái vậy nhỉ? (có bác nào nộp thử bưu điện chưa, 140k chưa phải nộp đúng ko?)

nop o Hn dc ban ak,ban co the goj djen hoj?

V

vodanh123

Guest
16/3/10
2
0
1
37
sai gon

Các bạn cho mình hỏi mình nộp hồ sơ thi trực tiếp ở yên bái thì cái chứng chỉ flai có sao ko?

N

nhatminhthanh2001

Trung cấp
29/3/11
126
34
18
hcm

Mất chứng chỉ kỹ thuật viên tin học. Đã xin lai giấy chứng nhận đỗ và ngày lấy chứng chỉ lại rùi có nộp được ko các bạn nhỉ? hay là phải yêu cầu có chứng chỉ? ai biết trả lời giúp mình nhé.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Mọi người ơi. có ai biết kiếm tài liệu ôn tin hoc windows 7 ở đâu ko? chỉ cho mình với. mình kiếm trên mạng mà ko có. hix. hay ai có thì cho mình xin với. thanhks các bạn nhiều. mail minh nguyenphuong18590@gmail.com

H

HaNhimPham

Trung cấp
28/3/13
65
0
0
Hà Nội

đã có bạn nào nộp Flai ở Hà Nội bị trả lại chưa hic ?

L

Luis

Sơ cấp
20/7/13
28
0
0
Hà Nội

Flai ko được thì lại phải đi thi lại á? Có phải cứ flai là mua đâu cơ chứ. haizz.
À các bác cho em hỏi lệ phí khi đi nộp là bao nhiêu ạ?

U

usernames

Sơ cấp
4/9/13
24
0
0
ha noi

Tiếng anh trình b nhưng trung bình có bị trả lại ko bạn ơi??mình thấy lo gê ý?

A

appletonice

Guest
12/5/12
24
0
1
33
Hà Nội

Mình cung bằng flai mà nộp dc rồi ne. có người k dc nhận thật á. hic hic

V

vodanh123

Guest
16/3/10
2
0
1
37
sai gon

Ban moi nop hom nay a

T

thuchanh081989

Guest
23/8/12
2
0
0
thanh hoa

Bạn nào đã nộp hs tại Hà Nội cho mình hỏi, chứng chỉ tiếng Anh và Tin học Flai có nộp được không? Và mình công chứng bằng ĐH từ tháng 2/2013 có dc nộp không hay phải trong vòng 6 tháng trở lại?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA