Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
T

tuantcdn51a

Guest
11/7/13
4
0
0
33
Ha noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Các bạn ơi cho mình hỏi cách tính điểm thi như thế nào vì mình thấy ở đây anninhthudo.vn/Giao-duc/Thi-cong-chuc-tinh-thang-diem-100/369209.antd người ta viết là không lấy điểm tin học và tiếng anh, tổng điểm là kiến thức chung hệ số 1 + chuyên ngành hệ số 2 + trắc nghiệm chuyên ngành hệ số 1
Có đúng không vậy

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

newshine

Sơ cấp
11/9/13
20
0
0
32
TH

Các bạn ơi cho mình hỏi cách tính điểm thi như thế nào vì mình thấy ở đây anninhthudo.vn/Giao-duc/Thi-cong-chuc-tinh-thang-diem-100/369209.antd người ta viết là không lấy điểm tin học và tiếng anh, tổng điểm là kiến thức chung hệ số 1 + chuyên ngành hệ số 2 + trắc nghiệm chuyên ngành hệ số 1
Có đúng không vậy
T cũng được biết là như vậy đấy.......

bla bla bla

bla bla bla

Sơ cấp
22/7/13
30
0
0
32
Nghệ An

Có đúng không vậy
đúng rồi b ạ.thi công chức tính thang 400 đ mà

B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

Các bạn có ai biết là tốt nghiệp giỏi ở nước ngoài có được tuyển thẳng ko?
Với cả cho mình hỏi trên phiếu sau khi nộp lệ phí thi họ ghi quê quán hay khu vực thi của mình đấy?

H

Hamovie

Guest
10/6/13
2
0
0
Hà Nội

Các bạn nộp hs kiểm toán rồi cho mình hỏi với. Hồ sơ đầy đủ ngoài các giấy tờ như tin tuyển dụng đăng thì còn có những yêu cầu gì nữa ko, có phải nộp lệ phí luôn ko? vì mình muốn nộp hồ sơ qua bưu điện nên mog các bạn hướng dẫn mình kỹ 1 chút. cảm ơn mọi người nhiều :D

T

thantaiva

Sơ cấp
6/3/12
13
0
0
34
thanh hoa

Thông tin lớp học bạn xem ở đâu vậy ? Khi nào thì mở :)

S

smallcat11190

Sơ cấp
18/9/13
11
0
0
ádf

Có lớp ôn thi rồi. Thông tin bên mình 1 lần nữa chính xác :v
a ơi
vậy thông tin bên a là có cho phép chấp nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời không hả a

N

nhattam2112

Sơ cấp
13/8/13
16
0
0
34
hà nội

Hqua đã nộp đc hồ sơ ,nghe mn nói là đông rùi thì cứ lo là hồ sơ sai sót phải đi làm lại ,cơ mà ,hqua đi rất thuận lợi ,m đến nộp mất khoảng 15 phút là xong ,cái anh thu hồ sơ nói với m đúng 3 câu :
1 : học bạ của em là bảng điểm luôn ak
2 : em có đăng ký ôn thi không thì tích vào đây
3 : em ký vào đây cho a
từ hôm nay sẽ bắt đầu ôn thi ,có đề thi hay j đóa cả nhà up lên cho mn cùng tham khảo với nhóe :M :M :M :M :M

U

usernames

Sơ cấp
4/9/13
24
0
0
ha noi

Cho mình hỏi là cần 2 hay 3 phong bì có dán tem vậy các bạn?theo đơn đky dự tuyển thì là 2 nhưng theo cái hướng dẫn nộp hồ sơ ở trang chủ kiểm toán lại là 3??

T

tien8888

Sơ cấp
24/2/12
9
0
1
35
TP HCM

Ai đi ôn có tài liệu share với nha mọi người.
Thanks

T

truongcan

Guest
2/10/13
3
0
0
39
fdsgdf

Bạn có thể cho mình địa chỉ hoặc số điện thoại liên lac với đc ko

T

thiem1871990

Sơ cấp
21/4/11
18
0
0
34
thanufjdsfgdg+

Các bác cho e hỏi tý.Năm 2010 có ai đi ôn thi chưa.Các bác ôn thi thấy có khả quan không.Vì e nghĩ 5 buổi chắc chỉ hướng dẫn sơ sơ thôi mà em lại không có điều kiện cho lắm.

N

newshine

Sơ cấp
11/9/13
20
0
0
32
TH

Các bác cho e hỏi tý.Năm 2010 có ai đi ôn thi chưa.Các bác ôn thi thấy có khả quan không.Vì e nghĩ 5 buổi chắc chỉ hướng dẫn sơ sơ thôi mà em lại không có điều kiện cho lắm.
Mình cũng đồng quan điểm, 4 môn trong 5 buổi thế thì chỉ là tự nghiền tài liệu thôi, 1tr8 kia có lẽ là tiền để được phát tài liệu, cũng phân vân

H

hoangoanh0289

Sơ cấp
26/7/13
4
0
0
q.12 tphcm

Các bạn ơi cho mình hỏi nộp hồ sơ rồi thì bao lâu mới có giấy thông báo thi vậy?vì mình nghe nói là nộp hồ sơ rồi còn phải đợi xét duyệt hồ sơ nữa thì mới được thi,mình nộp hồ sơ được mấy ngày rồi, đang lo không biết hồ sơ có được duyệt không, có bạn nào nhận được thông báo thi chưa?

T

tungdav

Sơ cấp
30/4/13
26
0
0
34
ha dong ha noi

Có bác nào k đúng chuyên ngành kế toán, kt, tc nh đi nộp bị trả lại hs chưa? hn e nghĩ nộp đc mang ra bị trả lại luôn:(

thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội

Các bạn ơi cho mình hỏi nộp hồ sơ rồi thì bao lâu mới có giấy thông báo thi vậy?vì mình nghe nói là nộp hồ sơ rồi còn phải đợi xét duyệt hồ sơ nữa thì mới được thi,mình nộp hồ sơ được mấy ngày rồi, đang lo không biết hồ sơ có được duyệt không, có bạn nào nhận được thông báo thi chưa?

Luc ban nop nguoj ta da xem hso cua ban oy du?gjay to va dung chuyen nganh thj moj nop dc,tan 9/10 moj het han thu ho so thj gjo nay lam gj co aj dc guj gjay bao thj dc.thj ngay nao con chua bjt ma

K

kiachi109

Sơ cấp
22/3/10
7
0
1
33
ho chi minh

Em chỉ có bằng Toeic, không có bằng B thì có được đăng kí thi không vậy a.c?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA