Mỗi tuần một chuyên đề

Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
K

kiachi109

Sơ cấp
22/3/10
7
0
1
33
ho chi minh
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Vậy là chỉ cần phiếu ghi điểm Toeic thôi phải ko ạ, năm ngoái em đăng kí thi thuế mà bị đòi đi làm bằng, lúc đầu thì họ không chấp nhận hồ sơ sau đó lại gửi giấy báo thi về @@

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

viet53cd6

Sơ cấp

Hqua đã nộp đc hồ sơ ,nghe mn nói là đông rùi thì cứ lo là hồ sơ sai sót phải đi làm lại ,cơ mà ,hqua đi rất thuận lợi ,m đến nộp mất khoảng 15 phút là xong ,cái anh thu hồ sơ nói với m đúng 3 câu :
1 : học bạ của em là bảng điểm luôn ak
2 : em có đăng ký ôn thi không thì tích vào đây
3 : em ký vào đây cho a
từ hôm nay sẽ bắt đầu ôn thi ,có đề thi hay j đóa cả nhà up lên cho mn cùng tham khảo với nhóe :M :M :M :M :M
Bạn có biết bao giờ mở lớp đi ôn ko?

N

newshine

Sơ cấp
11/9/13
20
0
0
32
TH

Ngoài lề tí: Trong đây chủ yếu là dân kế kiểm toán, tài chính ngân hàng, cho mình hỏi có ai thi vào nhân viên kê toán của viettel đợt 7-8/9/2013 được kq hay thông báo gì chưa ? Nay mình nhận được điện thoại gặp để nói chuyện chi tiết hơn, mà lại điện thoại bằng dtdd, lúc ấy có việc nên chưa nói rõ được, giờ điện thoại lại họ lại không nghe máy, thấy lo lo

H

hao289

Sơ cấp
8/4/13
19
0
0
35
Thanh Hoa

Hài thật. Hn mình đi nộp hồ sơ. Tìm theo địa chỉ khu vực XI thì là 306 Bà Triệu- Phường Đông Thọ - Thanh phố Thanh Hóa. Nhưng tìm đến địa điểm ấy lại là 1 cây xăng ... Nản hẳn. Hỏi thăm cả buổi chiều cũng không thể nào tìm ra thế mà " Mấy chú công an bảo: Nó gần Quảng trường Làm sơn". Bạn nào ở Thanh Hóa đi nộp hồ sơ rồi thì chỉ hộ cho mình cái.

T

thuynguyen189

Sơ cấp
22/3/12
13
0
0
33
hà nam

Vậy là chỉ cần phiếu ghi điểm Toeic thôi phải ko ạ, năm ngoái em đăng kí thi thuế mà bị đòi đi làm bằng, lúc đầu thì họ không chấp nhận hồ sơ sau đó lại gửi giấy báo thi về @@

ừm, phiếu ghi điểm cũng đc bạn ạ, mình nộp bên ktnn vẫn nhận bình thường :)

T

truongthuy263

Guest
23/5/12
24
0
1
Thanh hoa

Hài thật. Hn mình đi nộp hồ sơ. Tìm theo địa chỉ khu vực XI thì là 306 Bà Triệu- Phường Đông Thọ - Thanh phố Thanh Hóa. Nhưng tìm đến địa điểm ấy lại là 1 cây xăng ... Nản hẳn. Hỏi thăm cả buổi chiều cũng không thể nào tìm ra thế mà " Mấy chú công an bảo: Nó gần Quảng trường Làm sơn". Bạn nào ở Thanh Hóa đi nộp hồ sơ rồi thì chỉ hộ cho mình cái.

heheh giống mình, tìm mãi chả ra, chán

N

ngocthien13

Sơ cấp
15/6/13
20
0
0
34
yen bai

Các bạn nộp ở thanh hóa đến khu công nghiêp tây bắc ga ngay gần cổng khu công nghiệp luôn, mới mượn tạm thôi, chúc may mắn

T

truongcan

Guest
2/10/13
3
0
0
39
fdsgdf

Bạn nào có tài liệu về chuyênh nghành xây dựng giao thông share e với ah, nếu đc xin gửi vào hòm thư truongcan8866@gmail.com

S

smallcat11190

Sơ cấp
18/9/13
11
0
0
ádf

Các bác ơi
cho e hỏi 1 câu hơi gà quá dc ko ạ
là mục 2 phong bì 2 ảnh 4 6 đó có phải là mình để ảnh vào trong phong bì ko ạ

T

thuynguyen189

Sơ cấp
22/3/12
13
0
0
33
hà nam

Hết động lực với kiểm toán từ lâu, tự dưng lại có ít hàng Top secret lọt vào tay mới đau:))
Ngày mai check lại cái scanner ở cơ quan xem thế nào, nếu còn ok thì sẽ share cho một số mem tâm huyết với page này.

Bạn thi CN nào thì ôn của CN đó. Tôi thấy nội dung cũng khá chi tiết và dễ học.
Buồn cười nhất là phần tin học...."Short, Filter, Subtotal, Validation, Consolidate, Pivot table and pivot chart report"....mấy cái này các bác kiểm toán có làm được đếch đâu mà cũng đưa vào như đúng rồi :))

Bác ơi, bác share ít hàng Top secret của bác cho em với :cool:

T

thiem1871990

Sơ cấp
21/4/11
18
0
0
34
thanufjdsfgdg+

Có bạn nào đăng ký học lớp ôn không.M ở xa hà nội quá nên hơi bất tiện.hi.

Sửa lần cuối:
M

mesmoirevent

Sơ cấp
6/7/13
46
0
0
NA

Các bác thi ở HN chuẩn bị tinh thần nhé, "hình như" 2-3/11 là sẽ thi :v

thocony

thocony

Trung cấp
22/7/13
168
0
0
hà nội

Các bác ơi
cho e hỏi 1 câu hơi gà quá dc ko ạ
là mục 2 phong bì 2 ảnh 4 6 đó có phải là mình để ảnh vào trong phong bì ko ạ

ban de?anh?vao phong bj ma ko de cung dc ko sao nhe

Các bác thi ở HN chuẩn bị tinh thần nhé, "hình như" 2-3/11 là sẽ thi :v

mjnh cung nghe dc la thang 11,cac ban o HCM thj sau thj faj

H

hao289

Sơ cấp
8/4/13
19
0
0
35
Thanh Hoa

Tim mai moi thấy cái trụ sở Kiểm toán khu vực 11. Đến nộp hồ sơ. Chú ấy bảo : "Chú chỉ nhận hồ sơ chính quy tập trung thôi cháu ạ bằng Liên thông chú không nhận. Cháu cũng đừng ân hận là không nộp dc hô sơ vì "THI KIỂM TOÁN VÔ CÙNG KHÓ" chỉ có bằng giỏi hay xuất sắc của trường : Kinh tế quốc dân- Học viện tài chính- Ngoại thương- Ngân hàng thi may ra đậu thôi. Chẳng biết chú an ủi hay thật thế nữa. Nghe xong con bé nản hẳn. cầm hô sơ về luôn.

N

nhattam2112

Sơ cấp
13/8/13
16
0
0
34
hà nội

Bạn có biết bao giờ mở lớp đi ôn ko?

bạn ơi ,có lớp ôn rồi đấy ,1tr8 học đâu chừng 5 buổi j đóa ,bạn xem tin trên web ktnn đóa ,học phí chát quá lên t ko đi ôn

K

kimquyen2912

Sơ cấp
25/9/13
31
0
0
35
Yên Bái

Có bạn nào đi ôn ko? dự kiến cuối tháng 10 là thi rồi, muốn đi ôn quá mà xa hà nội, học hành gấp rút quá, lại còn phải đi làm nữa, có bạn nào cùng cảnh ko? huhu

M

Melloan

Sơ cấp
3/7/13
22
0
0
Hà Nội

Ai ở HN liên hê mình qua cho photo miễn phí. Bán cái gì mà bán.

Hôm trước thấy bạn có đăng cho mượn tài liệu photo mình đã PM riêng vì sợ loãng topic nhưng không thấy PM lại . Không biết giờ bạn có muốn cho mượn photo nữa không? :D

T

traix

Guest
20/7/11
4
0
0
47
Tp Thanh hóa

Các bạn cho mình hỏi cách tính điểm như thế nào nhỉ?
Có phải Môn Kiến thúc chung x1 + Chuyên ngành viết x2 + Chuyên ngành trắc nghiệm x1 = 400đ ko vậy?

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Tim mai moi thấy cái trụ sở Kiểm toán khu vực 11. Đến nộp hồ sơ. Chú ấy bảo : "Chú chỉ nhận hồ sơ chính quy tập trung thôi cháu ạ bằng Liên thông chú không nhận. Cháu cũng đừng ân hận là không nộp dc hô sơ vì "THI KIỂM TOÁN VÔ CÙNG KHÓ" chỉ có bằng giỏi hay xuất sắc của trường : Kinh tế quốc dân- Học viện tài chính- Ngoại thương- Ngân hàng thi may ra đậu thôi. Chẳng biết chú an ủi hay thật thế nữa. Nghe xong con bé nản hẳn. cầm hô sơ về luôn.

KTNN là công chức khó thi nhất trong tất cả thứ khó thi nhất, lấy rất ít, nhiều người xuất sắc, đặc biệt là VIP VIP to lắm ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA