Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
Z

zypcoi

Sơ cấp
29/11/12
8
0
0
46 hang da, ha noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

ocxinh có Tài liệu ôn thi ko?? Cho mình xin 1 bản nhé! Mail của mình là: nthuphuong15@gmail.com
Mình cảm ơn!!
P/s: ko biết thi cử có khó không nhỉ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

mọi người đừng lo. thi vào KTNN cũng giống như bất cứ 1 cơ quan nhà nước nào. như bên thuế, hải quan chẳng hạn. có đợt tuyển dụng sẽ đăng thông tin trên báo, mạng. tất nhiên ở đâu cũng có COCC, nhưng vẫn có thi cử công bằng chứ. cứ tự tin mà ôn, thi các bạn nhé

Có thông tin j về thi cử chưa hả chị ocxinh. có thể share cho e ít tài liệu ôn thi ko ạ. địa chỉ mail của e là: mphuong.hvtc@gmail.com. thanks c nhiều ạ!

J

jalspham

Guest
21/4/11
4
0
0
35
hanoi

Cho mình hỏi tí, có bạn nào biết kiểm toán khu vực Miền trung đặt trụ sở chính ở Thanh Hóa phải ko?
Mà họ đã tổ chức thi tuyển kiểm toán cho khu vực miền Trung chưa nhỉ?

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

Cho mình hỏi tí, có bạn nào biết kiểm toán khu vực Miền trung đặt trụ sở chính ở Thanh Hóa phải ko?
Mà họ đã tổ chức thi tuyển kiểm toán cho khu vực miền Trung chưa nhỉ?
theo mình bít thì khu vực miền trung có 1 trụ sở ở Vinh- Nghệ An, 1 trụ sở ở Thanh Hóa.. khi thi tuyển thì tất cả đều ra HN- 111 Trần Duy Hưng bạn ak? còn bạn đăng ký ở đâu, đó là tùy vào chỉ tiêu của Khu vực đó và cả bạn nữa! chúc diễn đàn ôn thi tốt.

J

jalspham

Guest
21/4/11
4
0
0
35
hanoi

Tớ chưa nộp hồ sơ, hic, giờ nộp hồ sơ còn kịp không nhỉ?

G

gamothicongchuc

Sơ cấp
18/1/13
6
0
0
HÀ Nội

Dear cả nhà, lang thang trên diễn đàn lâu rùi mà chưa có thông tin gì về thi vào KTNN, có pà kon nào biết thông tin về kế hoạch thi thố và tài liệu thi thì share cho mình với. Mail của mình:huongktv69@gmail.com.

N

nghialq

Guest
16/8/12
1
0
0
Hà Nội

Bạn nào có tài liệu ôn thi cho mình xin với. Mail mình là nghialq86@gmail.com. Thanks cả nhà... :d

H

hang216

Trung cấp
5/9/12
97
0
0
33
hcm

các bạn ơi KTNN lúc nào có thông báo tuyển dụng vậy? bt tháng 11/12 mà năm nay mãi ko thấy chắc là sang năm mới có thông báo chắc?

V

vuthithuyoanh

Guest
23/1/11
3
0
0
35
đà nẵng

Chào các mem, mình cũng mún thi KTNN mà chưa biết thông tin thế nào, bạn nào có tài liệu gì thì cho mình xin với nha. Gửi vào địa chỉ thuy.oanh95@gmail.com. Thanks!

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

mọi người ơi cho mình hỏi công chức thuộc khối ngành kinh tế trong kiểm toán nhà nước thì làm về lĩnh vực gì ah? cảm ơn cả nhà :D

F

fullstop12

Guest
24/6/10
1
0
0
33
Vũng Tàu

Hix. Bạn nào có tài liệu ôn thi kiểm toán nhà nước ko, mình tìm hoài mà ko thấy có. Nếu bạn nào có thì gửi vào email: nvduy1990@gmail.com cho mình nha. Tài liệu cũ cũng được, để mình biết những mảng để mà ôn thôi. Thanks nhiều.

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

mọi người ơi cho mình hỏi công chức thuộc khối ngành kinh tế trong kiểm toán nhà nước thì làm về lĩnh vực gì ah? cảm ơn cả nhà :D

công chức làm về lĩnh vực KINH TẾ: tài chính, kế toán - quản lý và một số nữa.

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

công chức làm về lĩnh vực KINH TẾ: tài chính, kế toán - quản lý và một số nữa.

mình thấy ở kiểm toán nhà nước chia ra kiểm toán viên và công chức thuộc khối ngành kinh tế và công chức thuộc khối ngành kĩ thuật mà. vậy công chức này có phải là kiểm toán viên không?

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

mình vừa đọc thông tin trên trang web của KTNN: UBTV Quốc Hội giao chỉ tiêu biên chế trong năm 2013 là 30 người ( nghe có vẻ căng quá các mem ak)

M

meoyoyo

Sơ cấp
11/9/12
13
0
0
33
hà nam

Mình chưa nghe thông tin là tháng 8 mới thi.
Thông tin bạn nhận đc từ người nhà làm trong KTNN à?
Bạn chia sẻ cùng mọi người nhé
chào chị, e học luật! chị có thể cho e xin tài liệu thông tin về kì thi năm nay được không ạ! mail e là lelechan9@gmail.com e cảm ơn ^_^

Y

Yen Hang 0804

Guest
25/1/13
1
0
0
Hà Nội

e là thành viên mới của web.
anh chị hoặc bạn nào có kinh nghiệm thi Kiểm toán nhà nước, có thể cho e xin vài lời khuyên cũng như tài liệu ôn thi được không ạ.
mail e là nguyenhongyen0804@gmail.com

Cảm ơn anh/ chị, bạn bè !!!

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

mình vừa đọc thông tin trên trang web của KTNN: UBTV Quốc Hội giao chỉ tiêu biên chế trong năm 2013 là 30 người ( nghe có vẻ căng quá các mem ak)

hic. thế này thì thi cử kiểu gì đây. quá căng ấy chứ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA