Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Căng j bạn! Mình cứ đi thi thôi... Học Tài thi phận mà.. Lỡ đâu hên xui mình lại trúng thì sao :)

ừa.Nhưng chỉ tiêu ít quá mà lại có
rất nhiều người thi.Cái hên xui này cũng khó trúng đây:005:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Z

zypcoi

Sơ cấp
29/11/12
8
0
0
46 hang da, ha noi

ừa.Nhưng chỉ tiêu ít quá mà lại có
rất nhiều người thi.Cái hên xui này cũng khó trúng đây:005:

Chả biết thế nào :( ko biết giỏi thi thì thế nào mà dốt thi thì thế nào??? Chắc ktnn ko tuyển những ng dốt đâu nhỉ... Phó mặc cho đỏ đen vậy :(

T

tiensay234

Sơ cấp
6/4/12
9
0
0
bac ninh

mình vừa đọc thông tin trên trang web của KTNN: UBTV Quốc Hội giao chỉ tiêu biên chế trong năm 2013 là 30 người ( nghe có vẻ căng quá các mem ak)

Ban ơi, có thông báo chính thức tuyển chưa vậy? Mua hồ sơ ở đâu nhỉ bạn? Thanks

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

chưa có thông tin chính thưc bạn ak. mình cũng đang ngóng chờ tin tức như ban thui.. nếu mua hồ sơ thì ở 111 Trần duy hưng bạn ak,...

chưa có thông tin chính thưc bạn ak. mình cũng đang ngóng chờ tin tức như ban thui.. nếu mua hồ sơ thì ở 111 Trần duy hưng bạn ak,...

T

tiensay234

Sơ cấp
6/4/12
9
0
0
bac ninh

Cám ơn bạn nhiều.... Gook luck

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Chả biết thế nào :( ko biết giỏi thi thì thế nào mà dốt thi thì thế nào??? Chắc ktnn ko tuyển những ng dốt đâu nhỉ... Phó mặc cho đỏ đen vậy :(

Mình nghĩ không ai là dốt cả^^. Họ không giỏi mặt này nhưng họ sẽ giỏi mặt khác......nếu vô được KTNN ( bằng cách này hay cách khác ) thì họ đã là.....giỏi rồi:cheesebur

T

tranvubg203

Sơ cấp
12/11/12
25
0
0
Bắc Giang

Mình nghĩ không ai là dốt cả^^. Họ không giỏi mặt này nhưng họ sẽ giỏi mặt khác......nếu vô được KTNN ( bằng cách này hay cách khác ) thì họ đã là.....giỏi rồi:cheesebur
chuẩn không cần chỉnh @@@

J

jalspham

Guest
21/4/11
4
0
0
35
hanoi

He, biết đâu vào KTNN rồi các bạn lại chán. Giống như sinh viên mơ ước làm ở Big 4 ấy. làm 1 tg mới thấy, Big 4 như cái WC, người trong thì muốn ra, người ngoài thì muốn vào. Nó chỉ đẹp khi vẫn còn là mơ ước thôi.

R

rockgunak

Trung cấp
7/8/10
59
2
8
Hà Nội

He, biết đâu vào KTNN rồi các bạn lại chán. Giống như sinh viên mơ ước làm ở Big 4 ấy. làm 1 tg mới thấy, Big 4 như cái WC, người trong thì muốn ra, người ngoài thì muốn vào. Nó chỉ đẹp khi vẫn còn là mơ ước thôi.

Cũng có ý ủng hộ em này! vì mình đã từng làm hơn 4 năm ở Big4 rồi!

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Cũng có ý ủng hộ em này! vì mình đã từng làm hơn 4 năm ở Big4 rồi!

Có nghĩa là anh đã từng ngồi ở wc 4 năm liền à . Hay đấy:045:

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Chào cả nhà. mình mới tham gia diễn đàn. Mình cũng đang muốn thi vào kiểm toán nhà nước đây. Mình thấy nói là nếu thi thì tháng 8 mới thi hay sao đó. Nhưng chưa có thông tin chính xác. Có bạn nào biết về thông tin gi ko?
Và có bạn nào có tài liệu gì ôn ko? share cho minh xin voi. mail mình là socola18590@gmail.com
Thanks các bạn nhiều nhiều nha.

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Ồ. Mình mới nghe thông tin thang 4 nay kiểm toán nhà nước sẽ tổ chức thi hay sao đó. Nhưng mà chưa biết ôn gì nhỉ. Có bạn nào biết phải ôn tập gi ko? Cho mình biết với. thanks mọi người nhiều.

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Vậy rốt cuộc là tháng 4 thi hay tháng 8 thi vậy các bro?:wall:

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Mọi người ơi. Cho mình hỏi chút. Mình mới vào topic và chưa thể đọc hết được các trang bình luận nên không biết có phải từ năm 2011 đến bây giờ chưa tổ chức đợt thi tuyển nào phải không?

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

Mọi người ơi. Cho mình hỏi chút. Mình mới vào topic và chưa thể đọc hết được các trang bình luận nên không biết có phải từ năm 2011 đến bây giờ chưa tổ chức đợt thi tuyển nào phải không?

theo mình biết là đợt tuyển gần đây nhất là tháng 08/2010 thì phải.....còn những người chuyển ngang thì mình chịu:017:

Q

quenem

Sơ cấp
31/12/12
20
0
0
ha noi

cả nhà ơi cho em hỏi chuyên ngành kinh tế phát triển và kinh tế kế hoạch có tuyển dụng làm kiểm toán viên không?

B

barren soul

Trung cấp
12/7/12
56
1
6
Ha Noi

Cuối tháng 4 bạn à ! năm nay chắc chắn cuối tháng 4
thông tin chắc chắn không bạn? cả nhà cũng đợi lâu quá rồi mà lùi lịch hoài.hic

K