Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội
Ðề: Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

Xin lỗi mọi người là thông tin lần trc của e bị sai =.=. Trưa nay nghe ông a ở BTC kể bác Dũng hôm nay lên uỷ ban gì gì ấy nhận quyết định sang BTC mà giật mình =.=. Cứ tưởng bác gì ở Nghệ An Hà Tĩnh ấy mà bác bị tèo @@.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanh2008th

Sơ cấp
30/10/08
34
0
0
ha noi

Xin lỗi mọi người là thông tin lần trc của e bị sai =.=. Trưa nay nghe ông a ở BTC kể bác Dũng hôm nay lên uỷ ban gì gì ấy nhận quyết định sang BTC mà giật mình =.=. Cứ tưởng bác gì ở Nghệ An Hà Tĩnh ấy mà bác bị tèo @@.
ứ tưởng bác gì ở Nghệ An Hà Tĩnh ấy mà bác bị tèo ??? không hiểu đoạn này lắm

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

ứ tưởng bác gì ở Nghệ An Hà Tĩnh ấy mà bác bị tèo ??? không hiểu đoạn này lắm

hiểu được chết liền. phát biểu xong giải thích dùm:rotfl:

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

hiểu được chết liền. phát biểu xong giải thích dùm:rotfl:

Ý của bạn ấy là tưởng 1 đồng chí từ Nghệ Tĩnh sẽ tiếp quản công việc của BTC chứ ko phải bác Dũng. Nhưng bây h chắc chắn là bác Dũng sẽ chuyển đi rồi...:)

Y

Yocj

Sơ cấp
20/5/12
29
0
0
38
Ha noi

E vẫn nghe phong phanh tháng 5 chuẩn bị tinh thần. Haiz

M

minhduc2808

Sơ cấp
14/7/11
31
0
0
32
Hà Nội

Ý của bạn ấy là tưởng 1 đồng chí từ Nghệ Tĩnh sẽ tiếp quản công việc của BTC chứ ko phải bác Dũng. Nhưng bây h chắc chắn là bác Dũng sẽ chuyển đi rồi...:)

Bác nói chuẩn ý e rùi :)). Kiểu này nhanh chắc cũng phải cuối năm.

L

lymizin

Trung cấp
1/11/12
68
0
0
ha noi

E hèm!.Nếu Bác Dũng mà đi thiệt thì không muốn tổ chức thi tuyển nữa đâu.Để lãnh đạo mới khác làm việc này. Theo m nghĩ là như vậy.

H

huongnuga

Guest
21/4/13
1
0
0
34
Hà Tĩnh

Mọi người ơi, ai có tài liệu về thi công chức kiểm toán nhà nước và đề thi các năm trước thì gửi cho mình với, email của mình : Lanhuong.nt89@gmail.com. Cảm ơn mọi người nhiều nghe ;)

T

tabu

Guest
6/9/09
4
0
0
Ha Noi

ai cũng xin tài liệu nhưng chẳng ai cho ai, chưa thấy thi cái gì mà bí hiểm và khan hiếm tài liệu như thế này :v

S

strongcountry

Sơ cấp
21/4/13
13
0
0
Hà Nội

Ai có thông tin là tháng 5 này có đợt tuyển là chuẩn đấy. Tôi mới ngồi với một người có trách nhiệm trong đợt tuyển này. Đợt tuyển lần này "khá" minh bạch nên những ai có khả năng đều có cơ hội. Chia sẻ thông tin để mọi người đỡ sốt ruột!

P

phuong256

Trung cấp
1/2/13
108
0
16
nha trang

Ai có thông tin là tháng 5 này có đợt tuyển là chuẩn đấy. Tôi mới ngồi với một người có trách nhiệm trong đợt tuyển này. Đợt tuyển lần này "khá" minh bạch nên những ai có khả năng đều có cơ hội. Chia sẻ thông tin để mọi người đỡ sốt ruột!
Thiet ko vay ban.cho doi mon moi luon roi.hix.hi vong thong tin cua ban chinh xac.

A

A1B

Sơ cấp
13/3/13
24
0
0
HA NOI

chi gai oi dung co boc phet nua, bua nay thang may roi ma doi thang năm thi. cu noi vay lam moi nguoi mung hut roi lai that vong... chan. toan do chem chuoi

chi gai oi dung co boc phet nua, bua nay thang may roi ma doi thang năm thi. cu noi vay lam moi nguoi mung hut roi lai that vong... chan. toan do chem chuoi

S

strongcountry

Sơ cấp
21/4/13
13
0
0
Hà Nội

tôi thấy bạn A1B có vẻ thế nào ấy nhỉ, do bạn quá tự tin hay do bạn thiếu hiểu biết. Khi nói tháng 5 có đợt tuyển thì tháng 5 sẽ thi à, từ lúc thông báo đến lúc thi cũng là 1 quãng thời gian hơn 1 tháng. Tôi ko biết bạn là loại người thế nào, con cháu lãnh đạo cao đến đâu, mà bạn cứ thích đi chỉ trích cố gắng của người khác vậy. Tôi nghe tin này từ vụ phó vụ tổ chức của kiểm toán nhà nước thì có được coi là chuẩn không? Dù sao bạn cũng như tôi, đều không phải là người quyết định được việc có tuyển hay không, nếu có tin gì thì chia sẻ cho mọi người biết chứ đừng đi chỉ trích người khác như vậy. Tôi nghĩ tuổi đời của bạn cũng chưa nhiều, chính cách cư xử của bạn thể hiện điều đó. Cuộc sống còn dài hi vọng bạn sẽ học được nhiều bài học về cách cư xử hơn!

V

votorino

Trung cấp
5/4/10
84
0
0
Hà Nội

Tôi đã nhấn mạnh là cho đến thời điểm này chưa một ai có thể chắc chắn được, bạn không phát biểu cũng không ai trách bạn đâu. Biết đường thì câm miệng lại đi

A

A1B

Sơ cấp
13/3/13
24
0
0
HA NOI

tôi đã nhấn mạnh là cho đến thời điểm này chưa một ai có thể chắc chắn được, bạn không phát biểu cũng không ai trách bạn đâu. Biết đường thì câm miệng lại đi

tim dc tre trau day troi = votorino

T

tycoon

Sơ cấp
21/5/10
34
0
0
36
Hà Nội

tôi thấy bạn A1B có vẻ thế nào ấy nhỉ, do bạn quá tự tin hay do bạn thiếu hiểu biết. Khi nói tháng 5 có đợt tuyển thì tháng 5 sẽ thi à, từ lúc thông báo đến lúc thi cũng là 1 quãng thời gian hơn 1 tháng. Tôi ko biết bạn là loại người thế nào, con cháu lãnh đạo cao đến đâu, mà bạn cứ thích đi chỉ trích cố gắng của người khác vậy. Tôi nghe tin này từ vụ phó vụ tổ chức của kiểm toán nhà nước thì có được coi là chuẩn không? Dù sao bạn cũng như tôi, đều không phải là người quyết định được việc có tuyển hay không, nếu có tin gì thì chia sẻ cho mọi người biết chứ đừng đi chỉ trích người khác như vậy. Tôi nghĩ tuổi đời của bạn cũng chưa nhiều, chính cách cư xử của bạn thể hiện điều đó. Cuộc sống còn dài hi vọng bạn sẽ học được nhiều bài học về cách cư xử hơn!

Tháng 5 có thông tin, tháng 6 thi, tháng 7 có kết quả tháng 9 trinh báo nhận sự năm mới của KTNN lên Quốc Hội, thì có gì là sai quy trình đâu nhỉ????
Mình thấy bạn strongcountry nếu có thông tin chuẩn xác thế thì các bạn nên mừng mới phải và chuẩn bị tinh thần đi thi đi là vừa, còn bạn nào không tin ma có người nhà làm trong đấy có thể hỏi lại để xác minh, mình cũng nên tham khảo nhiều chiều mà. Nếu được tớ muốn làm quen với bạn strongcountry. Rất mong inbox của bạn.

S

strongcountry

Sơ cấp
21/4/13
13
0
0
Hà Nội

Nếu bạn nào thi vào được thì có thể chúng ta sẽ gặp nhau. Mình làm ở vụ 4!

T

thanhnguyenvu87

Sơ cấp
13/8/12
30
0
0
37
Hà nội

Nếu bạn nào thi vào được thì có thể chúng ta sẽ gặp nhau. Mình làm ở vụ 4!

bạn cho mình hỏi vụ 4 là vụ nào thế ạ
mình cũng đang ôn thi nhưng vẫn còn biết khá ít thông tin về kiểm toán nhà nước
chân thành cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin cho mọi người

S

strongcountry

Sơ cấp
21/4/13
13
0
0
Hà Nội

Kiểm toán chuyên ngành có 8 chuyên ngành, mỗi chuyên ngành đảm nhiệm kiểm toán một mảng riêng trong đó chuyên ngành 4 (hay gọi là vụ 4) chuyên kiểm toán về lĩnh vực đầu tư, dự án cơ sở hạ tầng. Nên nếu vào vụ 4 thì vừa phải biết về kinh tế vừa phải biết về xây dựng bạn ạ. Còn nếu học đơn thuần về kiểm toán thì sẽ qua vụ 2 và 3 chuyên kiểm toán ngân sách!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA