Thành lập Dance CLB ở HCM

• Thread starter Chau Minh Tran
  • Ngày gửi
C

Chau Minh Tran

Guest
Mems HaiPhong nói:
Sau một thời gian hô hào thành lập đội bóng HCM của bác Huy mà không thấy các mem nhà mình xuất hiện ( chắc vì thời tiết lạnh thế này mà ra sân thì .... ) . Để tạo điều kiện giao lưu gặp gỡ giữa các mem , chúng ta sẽ thành lập một CLB Dance của WKTHCM ( mùa đông mà đi Slow thì ấm phải biết ). Các Pác cho ý kiến nhé
Thôi các bác đăng ký luôn đi! Không lấy ý kiến nữa!
Số 1: Vongphuc

Ps: Sorry bác vì đã mạo phạm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Giao lưu CLB Dance WKT 3 miền đê..........

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chau Minh Tran nói:
Mems HaiPhong nói:
Sau một thời gian hô hào thành lập đội bóng HCM của bác Huy mà không thấy các mem nhà mình xuất hiện ( chắc vì thời tiết lạnh thế này mà ra sân thì .... ) . Để tạo điều kiện giao lưu gặp gỡ giữa các mem , chúng ta sẽ thành lập một CLB Dance của WKTHCM ( mùa đông mà đi Slow thì ấm phải biết ).

Các Pác cho ý kiến nhé Thôi các bác đăng ký luôn đi! Không lấy ý kiến nữa!
Số 1: Vongphuc

Ps: Sorry bác vì đã mạo phạm.

Chắc tại dance mà có bóng trong chân thì sợ ngã nên thành lập hội dance không có bóng chứ SG thì lạnh gì đâu.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Trên đời này ngoài những động vật da trơ như rắn, lươn v.v em sợ nhất dance (thêm một kẻ phá bĩnh rồi) vì mỗi lần nhìn bà con mình dance em lại nghĩ đến con rắn đang uốn éo... Thế mới khổ thân em...!!!

Em là em chỉ thích nghe nhạc dance thôi, còn dance, CHỊU CHỊU x 1.000.000 lần...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Dạo trước mình cũng có học chút chút, nhưng giờ nghỉ... trả lại cho thầy, thầy dạy người khác hết rồi, hix...

C

Chau Minh Tran

Guest
Sao mà chán các bác HCM quá!
Xoá cái topic này đi không đồng bào ở nơi khác đọc được thì cười cho.
Nhưng mà em là em thấy các bác hình như nhìn nhận sai về dance rùi đó
Chẳng trách gì người ta nói dân kế toán...
Em cứ nghĩ con trai các bác khác chứ
Quá tệ!

Hic, hic..!
To bác 8: tiên phong đi bác!

C

Chau Minh Tran

Guest
Nguyen Tu Anh nói:
Em là gái hả? Thảo nào, mê khiêu vũ thế!
Sao bác lại nói vậy!
Em cũng đâu biết khiêu vũ gì đâu, chỉ khuấy động các bác miền Nam một chút thôi!
Thế mà chẳng ai hưởng ứng, chán các bác đó ghê!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chau Minh Tran nói:
Sao bác lại nói vậy!
Em cũng đâu biết khiêu vũ gì đâu, chỉ khuấy động các bác miền Nam một chút thôi!
Trười ươi!
Thôi đại diện họ nhà trai úp mặt vô tường, đập đầu vào gối vậy... vì đã phụ lòng bạn CMT.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix, ku Nam này nói chuyện mất mặt anh em quá, pó tay, chưa gì đã đầu hàng, không biết thì... chịu khó đi học đi mới biết được chứ, học nhanh lắm, 2 tháng là đi "mướt" luôn, lả lướt lắm... hi hi hi.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chau Minh Tran nói:
Sao bác lại nói vậy!

Nghiêm chỉnh: Virgin cũng muốn đi học dance.

Đùa một tí: có bạn nào làm "gái nhảy" chung với Virgin không nhỉ ??:lol:

C

Chau Minh Tran

Guest
ziczac nói:
Chắc tại dance mà có bóng trong chân thì sợ ngã nên thành lập hội dance không có bóng chứ SG thì lạnh gì đâu.
Ơ cái bác này, có phải chưa thấy Thái sơn thì chưa biết sợ phải không?
Tui mà không biết đá bóng á?
Hồi còn học cấp 2 mối lần nói chuyện bóng banh là bọn trẻ trong xóm thường “sợ hãi” nhắc tới tui!
Mà biết Châu Minh quê ở đâu không hả! Có câu thế này:
“Khi cả nước chưa biết đến bóng đá chuyên nghiệp thì quê tui đã có Khi cả nước chưa biết đến … thì quê tui đã chuyên nghiệp.”
Sợ chưa!

Ps: có ai đoán ra “…” là gì và quê của tui ở đâu không?

C

Chau Minh Tran

Guest
Virgin nói:
Nghiêm chỉnh: Virgin cũng muốn đi học dance.

Đùa một tí: có bạn nào làm "gái nhảy" chung với Virgin không nhỉ ??:lol:
Bác Virgin nghiêm chỉnh muốn đi học dance.
Đề nghị toàn bộ chị em trong Web mình không ai chấp nhận làm bạn nhảy đi học với bác Vir, Tẩy chay bác Vir!!!!!!!!!!!!:banana: :lol:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Dance đê, cam đoan khi các bạn bước lên sàn, có thể quăng nỗi buồn (và cân nặng - trong TH chị Thắm) của mình đi cho khác nhường chỗ cho niềm vui leo tọt vào.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chau Minh Tran nói:
Mà biết Châu Minh quê ở đâu không hả! Có câu thế này:
“Khi cả nước chưa biết đến bóng đá chuyên nghiệp thì quê tui đã có Khi cả nước chưa biết đến … thì quê tui đã chuyên nghiệp.”
Sợ chưa!

Ps: có ai đoán ra “…” là gì và quê của tui ở đâu không?

Bán độ

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Mọi người thành lập CLB dance đi, mình mời chị Xuân Thắm về làm Vũ sư cho. Đảm bảo sau khi ra nghề bà con thiên hạ chạy theo xin chữ ký dài dài

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
To Virgin : chị kể cho em nghe một chuyện có thật nha : ngày xửa ngày xưa khi chị còn ngồi mài quần trên giảng đường kinh tế, chị rất mê dance, đến lúc chị được một bạn chắc tướng tá như em mời, nói chung rất ăn khớp và đẹp thấy mê luôn, đến lúc te chị sợ té gồng người lại, bạn ấy nói sao em biết không yên tâm đi cô bạn, gầy gầy là thầy nhiều thứ đấy, cứ thả lỏng người đi tớ không để cậu ngã đâu. Bây giờ thì em yên tâm chưa? Cứ lựa chị hoặc chị Xuân Thắm mà mời nhảy, bảo đảm sẽ chiếm giải đôi khiêu vũ có bề người đặc biệt nhất đấy.
To Chị Xuân Thắm : Dance là môn thể dục nhẹ nhàng và đẹp đấy. Nếu chị không chê thì khi nào chính thức thành lập CLB em sẽ làm kép mời chị nha (em đi bước nam cơ bản cũng tương đối được, còn phần te dựa người thì chị không sợ đâu, chỉ có phần te nằm thì em chưa thực tập).

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
To chị Hồ Lan : Em thấy bước te nằm là đẹp nhất đấy ( nói nhỏ với chị em chưa bao giờ dám te thoải mái cả, chị sợ chân nam mà đổ thì mình cũng đo đất theo dù có rất nhiều người nói với em giống chị )
To all: Sau Tết Nguyên Đán mà đi nhảy là tuyệt vời nhất, giảm được một số lượng cân thừa trong cơ thể......

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA