Mỗi tuần một chuyên đề

Mái ấm Của Một Thiên Thần - Mái ấm Hoa Hồng

• Thread starter Viet Huong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Một Girl member (đã yêu cầu không nêu tên) ủng hộ 200K.
Vậy ở chổ chị có :200K (girl member) +100K (chị Handung)+100K(nguoiconxunui) + 100K của chị nữa là 500K và 2tui quần (chị Handung+chị Hồng Mai).

Việt Hương ơi! Nhưvậy là Chủ Nhật tới là mình lên đường phải không? Kế hoạch tập kết đồ đạc lại trước hay là đến ngày đó chị mang đi luôn?

Mai Trang vừa gọi điệnt họai cho chị, báo là đang gom nhận một số quần áo trẻ em,mai hay mốt sẽ mang đến chổ chị

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
KHANHDOAN nói:
Em góp tiếp phát súng phát pháo mở màn nhé. Em xin phép đóng góp : quần áo cũ + 3 hộp Bánh Kinh Đô + 100.000VNĐ ( để em về xin Má Chồng thêm tiền, rùi góp tiếp.........:biggrin: )

Mong các anh chị các bác nhiệt tình ủng hộ thêm nhé.

Chào KHANHDOAN, lâu quá mới gặp em lên diễn đàn.
Nhưng anh thấy em lúc nào cũng khôi hài thế !!! Liệu má chồng em có thông củm để share cho không ? Hãy khéo nhé, kẻo má chồng em cho ăn bánh tét hà.

Mong có dịp gặp lại nhe

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Chị Trâm Hailua: 100
DucThuan: 100
Khi nào gặp đưa chị Việt Hương luôn.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
xuantham nói:
Việt Hương ơi! Nhưvậy là Chủ Nhật tới là mình lên đường phải không? Kế hoạch tập kết đồ đạc lại trước hay là đến ngày đó chị mang đi luôn?

CN này sẽ tổng kết đợt quyên góp và CN tuần sau sẽ tặng quà.

Còn tặng quà tại địa chỉ nào thì hiện thời em đang cân nhắc vì nếu mang quà xuống tận Tây Ninh e rằng không kinh tế cho lắm.

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
Cám ơn chị, tối thứ 5 hoặc thứ 7 em sẽ ghé nhà chị nhé (vì em đang sắp xếp đồ đạc). Khi đến em sẽ gọi trước cho chị nha.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Nhungdiudang
Tối thứ hai em có đến nhà gửi truyện + báo cũ nhờ anh chuyển hộ. Còn tiền em đã chuyển khoản vào TK của chị Việt Hương.
Cám ơn anh.
Mình đã nhận được truyện và báo cũ, sẽ tập trung chuyển cho AET.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Vừa nhận của chị Handung 1 túi quần áo và một túi giày dép nữa nè!

To Cayman: Vâng, thế thì em mang đến nhà chị nhé!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Em nhận được 1 túi quần áo + 100.000 đồng ủng hộ của chị Nguyễn Bình.

Chủ nhật kế hoạch như thế nào chị Việt Hương nhỉ?

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
phantuannam nói:
Em nhận được 1 túi quần áo + 100.000 đồng ủng hộ của chị Nguyễn Bình.

Chủ nhật kế hoạch như thế nào chị Việt Hương nhỉ?
Trưa thứ 7 này các bạn đang giữ hiện vật và tiền vui lòng tập kết tại VP của công ty mình nhé. Và mình cần khỏang 4 bạn phụ sắp xếp lại quà.

N

nhungdiudang

Guest
24/10/05
12
0
0
42
TP.HCM
Em đăng ký phụ một tay, chị Việt Hương nhé :))

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Cayman đến tối thứ 7 mới mang quần áo đến chổ chị.
Mai Trang vừa mang tới chị 1 túi đồ trẻ em và đóng góp 50K
Thứ 7 cần tuyển vài bạn nam để khiêng đồ Việt Hương ơi! Chứ chị mà tha bao đồ lên tới thang máy chắc cũng hết hơi :wall:

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Em đã nhận được 100K chị Minu, 200K anh Midu79, 100K chị Thuthuybd, em sẽ đóng góp 100K (đã có lương :) ). Vì bận quá nên em chưa ghé được VP chị Hương, có thế ngày mai đem nộp BCT em sẽ ghé ngang gởi chị nha.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Bà già ơi chắc em không giúp được cho chị rùi, vì chiều thứ 7 em vẫn phải làm, nếu được ngày mai em sẽ mang đồ qua cho chị trơức...

Chán quá đi mất!!!

P

PhuongHuong

Guest
13/1/06
16
0
0
Quan 7
(Việc này thì BQT của CLB đang lên kế hoạch, bạn vui lòng chờ nhé. Vì nếu bạn không tới nơi thì làm sao trao quà cho mấy bé được...........Đừng nóng nhé, làm cốc Chè Ớt cho hạ hoả nhẫy

Hy vọng đến khi có kế hoạch các bạn không bị bận đột xuất............)

Buồn lắm nha Khánh Đoan, mình đã sắp xếp xong hết rùi, giờ lại bị ông nhà trường lại đổi lịch thi vào sáng thứ 2. Vậy là đâu có dám bỏ học (vì học quá giỏi, thầy giảng bi nhiêu, nuốt vô bụng hết chứ kg lên đầu)
Mà cũng tại KD sao mà nói "linh như miễu" đó. Giờ gần đi lại bị bận đột xuất rồi. em xin lổi tất cả mọi người nha

PhuongHuong nói:
(Việc này thì BQT của CLB đang lên kế hoạch, bạn vui lòng chờ nhé. Vì nếu bạn không tới nơi thì làm sao trao quà cho mấy bé được...........Đừng nóng nhé, làm cốc Chè Ớt cho hạ hoả nhẫy

Hy vọng đến khi có kế hoạch các bạn không bị bận đột xuất............)

Buồn lắm nha Khánh Đoan, mình đã sắp xếp xong hết rùi, giờ lại bị ông nhà trường lại đổi lịch thi vào sáng thứ 2. Vậy là đâu có dám bỏ học (vì học quá giỏi, thầy giảng bi nhiêu, nuốt vô bụng hết chứ kg lên đầu)
Mà cũng tại KD sao mà nói "linh như miễu" đó. Giờ gần đi lại bị bận đột xuất rồi. em xin lổi tất cả mọi người nha

Mô phẹt, Bần Tăng vô tội nha thí chủ..................thí chủ nói dzậy mang tội chít.....................:friend:

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Viet Huong nói:
Trưa thứ 7 này các bạn đang giữ hiện vật và tiền vui lòng tập kết tại VP của công ty mình nhé. Và mình cần khỏang 4 bạn phụ sắp xếp lại quà.
Cho ncxn một suất nhá, nhưng em chỉ có thời gian từ 11h AM đến 5h PM. Vậy được không chị hai?

Z

zon

Guest
21/10/05
10
0
0
39
TPHCM
Đây là lần đầu em tham gia vào hoạt động xã hội với mấy anh chị bên WKT, em gop 100k + quần áo, em xin nhờ Đức Thuận chuyển cho chi Việt Hương giúp nhé.Hiện thời đang cố gắng vơ vét thêm 1 mớ hiện vật nữa.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
sao hủn ai reply am phát, còn biết đường tới hay không chứ lị(?!)
=====================
12h10. Em gaim' em go*i 100k -se gu*i? qua tai` khoan? o*? Post #1
====================
sorry guys, I can't type VNese when edit my post!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA