Chiêu Sinh Lớp Học Làm Chồng ặc ặc

• Thread starter kinghero
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kinghero

Guest
20/2/06
0
0
0
ha noi
trời ơi, cha nội nào lại lấy vợ ở việt trì về hà nội lại thả đi việt trì làm là sao???rồi cơm nước,con cái,cha mẹ ở nhà ai lo...chắc còn nước lấy thêm vợ qúa à khà khà

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Myxuan nói:
Eo ôi,iiiiiiiiiiiiiiiiii

Em eo ôi cái gì ? Anh ở gần một cái đồng, người ta dân gọi là Đồng Chính Công (nếu em lên Google Earth cũng thấy nó đấy). Từ xa xưa mọi người đã có câu vè truyền miệng là : "Gái Chính Công lông ... dài chấm gối" . Khiếp chưa !!! Chuyên đi câu tôm đó em à. (Tớ nói sự thật 100%, sai cứ xử thế nào cũng không hề nuối tiếc)

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Nhà tớ gần ngã 3 ... Sau thấy con gái Vĩnh Phú xin xỏ xà phòng dữ quá nên bỏ chạy tìm vợ nơi khác. Nghĩ lại nếu ai mà lấy gái Phú Thọ thì ..
Hê hê! Nói gì kỳ vậy? Ai xin xà phòng chứ? Mà lấy được người vợ biết "thu vén" như vậy là 1 diễm phúc đó "Nông dân thật hột" ạ. Ông cứ thử có được diễm phúc giống Kinhhero đi

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Kinghero à, Vợ chồng mình cùng công tác trên VTrì, Mà chưa gì đã có tư tưởng lấy vợ khác, tui méc với bà xã ông đó, Còn ông xã tui thì very kind, ko có chuyện...........đâu

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Nhà tớ gần ngã 3 ... Sau thấy con gái Vĩnh Phú xin xỏ xà phòng dữ quá nên bỏ chạy tìm vợ nơi khác. Nghĩ lại nếu ai mà lấy gái Phú Thọ thì ..
Hê hê! Nói gì kỳ vậy? Ai xin xà phòng chứ? Mà lấy được người vợ biết "thu vén" như vậy là 1 diễm phúc đó "Nông dân thật hột" ạ. Ông cứ thử có được diễm phúc giống Kinhhero đi

Cái việc "thu vén" thì không dám nói, nhưng nhiều khi ... "thu vén" quá cũng ... khiếp. Con gái gì mà suốt ngày leo đồi dốc, bắp chân bắp cẳng cứng ác, thêm vụ "thu vén" nữa, chắc ngộp thở chết ngạt mất. Thế nên em mới ... xin.:lol:

K

kinghero

Guest
20/2/06
0
0
0
ha noi
trời đất thế kỷ này rồi còn có chuyện lạ đời nhỉ
Thuyền theo lái, gái theo chồng chứ ai lại nước theo chồng theo vợ mới chết chứ lị. chẳng phải tay tôi chứ nước theo sông chồng theo ... gái luôn hề hề

K

kinghero

Guest
20/2/06
0
0
0
ha noi
chết thật, có khi phải nghĩ lại thật, khéo mình cũng phải học viva forever mới được

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Xin gì cơ? Trời ơi, có người muốn xin chết hay sao ý, Bộ anh tưởng tìm được đồi núi ở PT là dễ lắm hả? Chắc trước đây anh viva nhà ta đã từng để ý 1 em "tông dật" nên mới nghĩ vậy! Bao giờ anh có dịp lên PT, em sẽ đưa anh đi chơi, nhưng nếu anh thích leo đồi dốc thì khó đấy

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
kinghero nói:
chết thật, có khi phải nghĩ lại thật, khéo mình cũng phải học viva forever mới được
Không thể hiểu nổi kinghero nữa, bà xã ông mà nghe được câu này chắc (..........) ÔI thôi tui ko nói đâu, lúc đó có khi ông phải vận dụng mấy bài học ở lớp học gì gì của ông thui

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Xin gì cơ? Trời ơi, có người muốn xin chết hay sao ý, Bộ anh tưởng tìm được đồi núi ở PT là dễ lắm hả? Chắc trước đây anh viva nhà ta đã từng để ý 1 em "tông dật" nên mới nghĩ vậy! Bao giờ anh có dịp lên PT, em sẽ đưa anh đi chơi, nhưng nếu anh thích leo đồi dốc thì khó đấy

Trời ơi, Phú Thọ tốn không biết sắn ruôi, củ mài nuôi mình rồi mà mình không biết nó như thế nào sao ? Mình yêu Phú Thọ lắm nhưng con gái PT thì ... hơi khiếp. Ngày trước hay chạy thi với một cô bé ở dốc Gia Cẩm nên bây giờ vẫn còn ... hãi :biggrin:

Với lị con gái Phú Thọ có truyền thống lấn chiếm ... hàng hiên, nếu muốn thơm hãy coi chừng dập môi .

Sửa lần cuối:
N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Viva nói:
Trời ơi, Phú Thọ tốn không biết sắn ruôi, củ mài nuôi mình rồi mà mình không biết nó như thế nào sao ? Mình yêu Phú Thọ lắm nhưng con gái PT thì ... hơi khiếp. Ngày trước hay chạy thi với một cô bé ở dốc Gia Cẩm nên bây giờ vẫn còn ... hãi :biggrin:

Với lị con gái Phú Thọ có truyền thống lấn chiếm ... hàng hiên, nếu muốn thơm hãy coi chừng dập môi .
Thế có nghĩa là anh viva cũng là người PT hả? Vậy đừng nói xấu con gái PT nữa nghe anh! Vợ anh quê ở đâu?

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Thế có nghĩa là anh viva cũng là người PT hả? Vậy đừng nói xấu con gái PT nữa nghe anh! Vợ anh quê ở đâu?

Hêhê, anh chính gốc ga Ẻn. Còn Phú Thọ, Việt Trì thì cũng khá sâu sát :biggrin:

Anh đâu có nói xấu con gái Phú Thọ, chỉ nói lên sự thật thôi.

Vợ anh lẽ dĩ nhiên bắp chân không cứng bằng con gái Phú Thọ nhà mình được, nhưng bù lại nó lại cứng ... cái khác.

K

kinghero

Guest
20/2/06
0
0
0
ha noi
Là cái gì vậy anh??????????????????????????????
Chắc là cứng cái đầu rồi .... tôi suy kinh nghiệm bản thân thôi nhưng cũng không biết cái đầu nào hề hề

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Là cái gì vậy anh??????????????????????????????

Nó là cái mà con gái Phú Thọ muốn cứng cũng chẳng cứng lên được.

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Có ai là con gái Phú Thọ không? Cứu tôi vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Kinghero và Viva cậy đông bắt nạt phái yếu kìa

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Có ai là con gái Phú Thọ không? Cứu tôi vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Kinghero và Viva cậy đông bắt nạt phái yếu kìa
không biết có ai là con gái PT ko để giúp Nga,nhưng tèo nghĩ là nếu Nga làm con dâu SG thì se có nhiều người giúp,chẳng hạn như tèo nè.
:1luvu: :1luvu: :1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA