Chiêu Sinh Lớp Học Làm Chồng ặc ặc

• Thread starter kinghero
  • Ngày gửi
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
tranchan79 nói:
Đúng quá rồi! chắc là chuyển qua mặc váy nên không ngó ngoáy gì được.
Vào phút nghỉ ngơi toàn bị đọc thơ... nhiều qua phát ngán lên được... báo 8 im lìm đóng cửa thế mà chẳng thấy lên tiêng xin lỗi độc giả gì hết... kểu này thì hỏng.... hỏng thật rồi...!

Hay ông thành lập Báo Super 8 đi, tôi làm độc giả trung thành cho, trả phí đàng hòang cho Phóng viên có kinh phí đi moi móc tin tức.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Viva nói:
Chậc, dạo này không hiểu lý do gì bọn PTN, Ziczac, olo, AQ, MTT, PCA .... ăn phải cái gì mà trốn mất biệt , chả có chú nào thò mặt ra, chán quá. Phút nghỉ ngơi giờ tòan thơ với thẩn, đọc mãi phát ngán, Trần Chân nhểy ?
Định lôi kéo đồng minh à, bác sợ rồi à? Chiêu của chị Nga hiệu quả thật

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Viva nói:
trả phí đàng hòang cho Phóng viên có kinh phí đi moi móc tin tức.
Bác viva khôn quá ta, Phóng viên đi moi móc tin tức thì đúng nghề của bác rồi.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tigon-ETC nói:
Định lôi kéo đồng minh à, bác sợ rồi à? Chiêu của chị Nga hiệu quả thật

Ầy, Tigon chả hiểu gì cả. Dù có gì đi nữa thì chỉ cần tôi với Trần Chân mỗi thằng gặm 1 cái p. chó nướng, tợp 3 li đế là lại đuề huề ngay. Cần gì em phải kích bác. :freddy:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Thế à, vậy mà Nga lại trách oan tranchan mới chết chứ lị, sorry sorry
Mà tranchan xưng hô lại đi nhá, đây cũng "Dê núi" đấy nhé
Thế xưng hô thế nào đây?
TC chỉ gọi phụ nữ bằng tuổi hoặc kém tuổi trong 2 TH thôi: Em hoặc Bà Già
Thế Nga thích được gọi bằng Em hay Bà Già?
ViVa nói:
Hay ông thành lập Báo Super 8 đi, tôi làm độc giả trung thành cho, trả phí đàng hòang cho Phóng viên có kinh phí đi moi móc tin tức.
Cái này cũng được đấy... nhưng cũng phải tìm cộng tác viên nữa chứ! mà phải là cộng tác viên trung thành cơ... chứ mấy người kiểu OLO, ZZ, MTT, PCA ... đến lúc cần sun cả ... lại chẳng chấm mút gì được cả... chán lắm!
VuHoaiDuc nói:
Viva này âm mưu nhể. Đọc đến nick TranChan, thế nào tớ lại nghĩ đến chuyên gia về dấu ba chấm => đành add in để nghỉ ...rùi đọc tiếp )
Hay là mời bác này về làm cộng tác viên nhỉ? cũng biết "..." đấy chứ! mà lại còn "..." đúng chỗ ấy ... nữa chứ!

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
tranchan79 nói:
Thế xưng hô thế nào đây?
TC chỉ gọi phụ nữ bằng tuổi hoặc kém tuổi trong 2 TH thôi: Em hoặc Bà Già
Thế Nga thích được gọi bằng Em hay Bà Già?
Trời, không khác được sao? ví dụ là bạn Nga chẳng hạn, cho nó thân mật hơn 1 chút:friend:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Trời, không khác được sao? ví dụ là bạn Nga chẳng hạn, cho nó thân mật hơn 1 chút:friend:
Đã bảo là có 2TH để lựa chọn rồi mà vẫn muốn chọn TH thứ 3!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Viva nói:
Ầy, Tigon chả hiểu gì cả. Dù có gì đi nữa thì chỉ cần tôi với Trần Chân mỗi thằng gặm 1 cái p. chó nướng, tợp 3 li đế là lại đuề huề ngay. Cần gì em phải kích bác. :freddy:
Em đâu dám kích bác, em chỉ nói sự thật thôi (dù sự thật hơi phũ phàng một tý). Đấy mà em bảo bác là RTC... có sai tẹo nào đâu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA