Chiêu Sinh Lớp Học Làm Chồng ặc ặc

• Thread starter kinghero
  • Ngày gửi
N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Rất tiếc Nga đã có gia đình, nếu chưa có chắc phải vào tận SG để tìm Tèo.
:two: :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chả hiểu đây là chủ đề gì nữa, toàn thấy dân PT k à, rồi cứng với chả không cứng, em chào thua các pác

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:

Dạ thưa chị Nga, bác Quang Tèo nhà ta nhiều vợ lắm, Đi diễn ở nơi nào là bác tèo lại thêm một cô vợ ở nơi ấy, mà nào có ai yêu gì đâu, bác ấy tinh ép người ta thôi. :biggrin:

mà cái to pic này bàn về cái gì ấy nhể?

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Đừng nói vậy kẻo Tèo lại buồn, Chắc Ichinova ghen vì Tèo có nhiều vợ rồi.
:biggrin:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Nga có gia đình rồi thì có sao đâu.bỏ chồng vào SG rồi tìm tèo cũng được mà.:1luvu:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
IChiNoVa nói:
Dạ thưa chị Nga, bác Quang Tèo nhà ta nhiều vợ lắm, Đi diễn ở nơi nào là bác tèo lại thêm một cô vợ ở nơi ấy, mà nào có ai yêu gì đâu, bác ấy tinh ép người ta thôi. :biggrin:

mà cái to pic này bàn về cái gì ấy nhể?
cụ ơi!sao cụ già rồi mà vẫn còn ghen với tèo vậy?Tèo có nhiều vợ mà cụ lại không có ai nên cụ tức hả?

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Đừng nói vậy kẻo Tèo lại buồn, Chắc Ichinova ghen vì Tèo có nhiều vợ rồi.
:biggrin:
quá đúng rồi!?chỉ có Nga mới hiểu được tèo?

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Quangteo nói:
Nga có gia đình rồi thì có sao đâu.bỏ chồng vào SG rồi tìm tèo cũng được mà.:1luvu:
Úi trời! Thế này thì tèo vẫn mãi là...tèo...téo...teo....:dance2: :drummer:

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Lannhu nói đúng quá, Tèo mà nói vậy thì Tèo mãi chỉ là Tèo. Mà đã có bao nhiêu em bỏ chồng để đi theo Tèo rồi? Trường hợp của Nga là khác đó nha. Nga mà gặp Tèo thì cho "tắt điện" luôn vì cái tội dụ dỗ vợ người khác. :drummer: :pepsi:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Lannhu nói đúng quá, Tèo mà nói vậy thì Tèo mãi chỉ là Tèo. Mà đã có bao nhiêu em bỏ chồng để đi theo Tèo rồi? Trường hợp của Nga là khác đó nha. Nga mà gặp Tèo thì cho "tắt điện" luôn vì cái tội dụ dỗ vợ người khác. :drummer: :pepsi:
ủa? tèo đâu có dụ dỗ người khác đâu.chỉ có người khác dụ dỗ tèo thôi. ma tèo cung muốn biết khi Nga gặp tèo thì tèo sẽ "tắt điện" như thế nào đây? tò mò quá.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Nga mà gặp Tèo thì cho "tắt điện" luôn...

Quá đúng chất Con gái Phú Thọ.

Máy phát điện nổ được nhờ Piston và Xi-lanh, trong đó Piston họat động tạo nên "lực hấp dẫn" và tạo ra điện "giật".
Muốn tắt điện thì phải làm cho máy không nổ nữa, con gái Phú Thọ có chiêu "độc" là kẹp cứng piston lại, không cho lên xuống nữa, thế là .... chết máy. Ông Quang Tèo hãi chưa ?

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Viva nói:
Quá đúng chất Con gái Phú Thọ.

Máy phát điện nổ được nhờ Piston và Xi-lanh, trong đó Piston họat động tạo nên "lực hấp dẫn" và tạo ra điện "giật".
Muốn tắt điện thì phải làm cho máy không nổ nữa, con gái Phú Thọ có chiêu "độc" là kẹp cứng piston lại, không cho lên xuống nữa, thế là .... chết máy. Ông Quang Tèo hãi chưa ?
vậy thì chắc hư cái piston quá

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Dạ kính thưa bác viva, sao mỗi câu bác nói ra lại hàm chứa những ý nghĩ "Xâu sắc .... xấu xa" thế bác? Em nói 1 đằng bác lại "phiên dịch" lại 1 nẻo, lẽ ra đồng hương phải bênh nhau thì bác lại ........., :wall: .

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dạ kính thưa bác viva, sao mỗi câu bác nói ra lại hàm chứa những ý nghĩ "Xâu sắc .... xấu xa" thế bác? Em nói 1 đằng bác lại "phiên dịch" lại 1 nẻo, lẽ ra đồng hương phải bênh nhau thì bác lại ........., :wall: .
Chị phải dùng một "lực" thật mạnh, "tác động trực tiếp" lên phu nhân của bác Viva thì mới có tác dụng. Bệnh này khó chữa lắm
@Bác Viva: hãy còn say rượu bầu đá, đã trở lại trạng thái thăng bằng chưa thế bác?

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Vậy tigon có biết vợ bác viva không? Nếu có số ĐT thì càng tốt.

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Vậy tigon có biết vợ bác viva không? Nếu có số ĐT thì càng tốt. Phen này cho bác viva :alcon: cả ngày luôn

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bác Cam to ơi cho bài này vào thúng rác hộ em với.
Thks

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vậy tigon có biết vợ bác viva không? Nếu có số ĐT thì càng tốt. Phen này cho bác viva :alcon: cả ngày luôn
Cái này chị hỏi mấy cha trong đó (Phantuannam này, ziczac này, cothant này... hay hỏi lannhu ấy). Bác Viva đi đâu cũng có vợ đi cùng mà, họ "quấn quýt" như hình với bóng ấy (thế mà cha nội đó vẫn RTC được mới lạ, lại còn bày cách cho các quý ông lỡ ... đối phó với vợ khi trở về nhà nữa chứ)

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Tigon-ETC nói:
Cái này chị hỏi mấy cha trong đó (Phantuannam này, ziczac này, cothant này... hay hỏi lannhu ấy). Bác Viva đi đâu cũng có vợ đi cùng mà, họ "quấn quýt" như hình với bóng ấy (thế mà cha nội đó vẫn RTC được mới lạ, lại còn bày cách cho các quý ông lỡ ... đối phó với vợ khi trở về nhà nữa chứ)
Tha cho chị đi em TG ơi! Chị ko dám nói ra đâu, sợ bị :smash: lắm! :bggrrin: Sự thật bao giờ cũng phủ phàng.:cool2:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA